Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Offer - word - payment required: no nhiều lém anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiii :binhsua113:

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

uhm, ai biết đâu được, co khi nó pay qua AP và LR thì sao

Chắc có nhưng cũng chả chắc chắn thử pm xem hihi =))

hên xui đi tham gia thử nào

UPPPPPPPPPPPP.Sắp hết tháng 12 rồi...Ai còn chần chừ chưa làm offer thì làm ngay....Hiện tại còn nhiều offer việt nam để đăng kí lắm.Ai đăng kí rồi thì up giùm nhe....

Mình đã post cách đăng kí các offer này rồi..các bạn tìm trên mấy trang trước nhé....

các offer đã post sau này mình sẽ chuyển về trang 1 nhé..cho mọi người dễ theo dõi:D....uppppppppppppp.chờ sang 2012 quá......BLESS US!!!

Mình đang định sắp tới, khi mọi người đều cày đủ 50$ thì tất cả gửi mail cho admin và yêu cầu thanh toán qua paypal.Mình nghĩ nhiều người yêu cầu thì khả năng thành công sẽ cao hơn.Có ai pro món tiếng anh chuẩn bị mail dần và post lên rồi cùng thảo luận.......Upppppppppppppp

Gửi sec cho rồi! gửi hội đồng lên admin thì khác nào là các bác đang chơi hội đồng... :sleep
Sau đó khỏi tiền nong gì luôn.... :binhsua23:
pp làm giế!!! :binhsua27:

Gửi sec cho rồi! gửi hội đồng lên admin thì khác nào là các bác đang chơi hội đồng... :sleep
Sau đó khỏi tiền nong gì luôn.... :binhsua23:
pp làm giế!!! :binhsua27:
Thanks có lẽ phải tổ chức lại:D
@phongvt: Cứ cố gắng 2 tháng đi bạn.được 1 tháng rồi mà....còn 30 ngày nữa thôi:D
@nhocchemgio: Sau này tham gia cũng ko muộn mà bạn....chỉ là đi sau một chút...giờ đi thì có nhiều người đi cùng:D
uppppppppppppppppppppp

Thanks có lẽ phải tổ chức lại:D
@phongvt: Cứ cố gắng 2 tháng đi bạn.được 1 tháng rồi mà....còn 30 ngày nữa thôi:D
@nhocchemgio: Sau này tham gia cũng ko muộn mà bạn....chỉ là đi sau một chút...giờ đi thì có nhiều người đi cùng:D
uppppppppppppppppppppp

uhm ! kiên nhẫn xem sao ! được thì tốt ko thì thôi !

mình sẽ maill bảo nó thanh toán qua LR xem sao, nhiều khi nó ko thich dùng pp mà muốn dùng lr

Up cái rồi đi ngủ..ý kiến của bạn virusfifa01 hấp dẫn ghê:D
Trong MAIL của mình ghi rõ là các hệ thống khác như PP,LR rồi mà. Và nó nói sẽ thanh toán qa PP sớm nhất có thể mà.
Mọi ng quên r` à :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week