Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
nếu như bị trừ thì tháng này mình không còn điểm nào đâu tại vình mình đã đăng ký Hết offers của Mĩ rồi trong CASHFIESTA có bao nhiêu offers free thì mình đã đăng ký hết! co người chết chung cho vui:binhsua160:
Hồi trước mình thấy offer việt nam ít quá hoặc gần như là không có nên mình mới fake IP.tháng 11 vừa rồi chạy chạy cashbar dc 13K và fake ip đăng kí 2 offer US nhưng ko bị trừ..hy vọng tháng này ko sao>>>.ko thì mệt đây:D

mình đăng ký sốii sả ID US CỘNG CÁC NƯỚC KHÁC LUÔN HI VỌNG LÀ MAY MẮN ĐẾN VỚI MÌNH<><>HI VỌNG ĐỂ ƯỚC MƠ THÀNH GOLD CLUB

---------- Post added at 08:20 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

ông trung này suỐt ngày Ẩn yahoo muỐn tám cŨng k pit Đâu mà tám

mình đăng ký sốii sả ID US CỘNG CÁC NƯỚC KHÁC LUÔN HI VỌNG LÀ MAY MẮN ĐẾN VỚI MÌNH<><>HI VỌNG ĐỂ ƯỚC MƠ THÀNH GOLD CLUB

---------- Post added at 08:20 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

ông trung này suỐt ngày Ẩn yahoo muỐn tám cŨng k pit Đâu mà tám
Còn phải làm việc chứ bạn...:D có gì cứ pm hoặc tám trên diễn đàn cũng được mà:D....Có bí mật gì ko nói dc trên này ah:D

Chủ nhật Tuần này là sấp cho proof rồi! mà không biết bao giờ mới qua PAYPAL đây TRUNG

sang đầu tháng chắc sẽ có phần thanh toán bằng paypal ở trang chủ...Lúc đó thì rút nhé Sơn.Nếu thành công thì proof của bạn là khủng nhất việt nam đấy.Trên thế giới có check hơn 500$....Bạn là số 1 ở việt nam:D

Cho mình hỏi nếu nhận tiền bằng PP thì lúc đủ $ thanh toán nó kêu mình điền địa chỉ PP vào rồi rút hả ! Còn nếu nhận bằng Check thì mình khai báo Ngân hàng nào minh sử dụng no sẽ đưa thanh toán về đó hay sao bạn ?

nói vậy nó sửa payment thêm chữ PP chi cho mệt vậy ! biết thì nói ko biết thôi nha chú ! Kẻo ăn gạch

Thế nào là không biết..Mình tham gia cái này lâu rồi. cho đến giờ thì vẫn là check thôi
Trên trang của nó chỉ ghi thế này thôi nhé : "PayPal payments arrive almost immediately"
Paypal nó rắc rối lắm, vì quyền close account là do nó nên casfiesta và nhiều chương trình khác không thích, hơn nữa việc check là để đảm bảo người dùng không fake, cheat..
Xin lỗi gạch tôi chả thiếu.

He he hôm nay check thấy được 6k point goldclub+1 offer thanh công mừng quá. mỗi tội chỉ kiếm được có 7$ của tháng 11

Khoe mấy bác chơi
Last Month November, 2011
Points from FiestaBar™: 11378
Points from Referrals: 0
Surfing Time Bonus: 4,000
Points from Special Offers: 6480
Gold Club: not a member
Number of Special Offers Registrations: 1
Monthly Earnings: $7.10

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi nếu nhận tiền bằng PP thì lúc đủ $ thanh toán nó kêu mình điền địa chỉ PP vào rồi rút hả ! Còn nếu nhận bằng Check thì mình khai báo Ngân hàng nào minh sử dụng no sẽ đưa thanh toán về đó hay sao bạn ?
Vài ngày nữa sẽ biêt thôi bạn ah..Cứ cày tháng này ngon lành đi đã.
@gaconex:
Chúc mừng nhé.Mình cũng đựoc 14$.Mọi người ai đăng kí thành công offer up ảnh lên cho mọi người có tinh thần chiến tiếp.....Uppppppppppppppp

ngày mới chơi cứ tưởng point của spec of cũng tính như point chạy cashbar nên chỉ đăng kí spec of nào trên 1k p, giờ mới biết 1000 point spec of = 1$ nên có mấy chục point mình cũng chơi tuốt :D

đây là thành quả 3 ngày của tháng 11

Tháng trước Tháng Mười Một, 2011
Điểm từ FiestaBar ™: 10240
Điểm từ Giới thiệu tham gia: 1201
Tiền thưởng Bắt đầu FiestaBar: 2000
Lướt thưởng Thời gian: 6000
Điểm từ điểm chương trình đặc biệt: 800
Vàng Club: không phải là thành viên
Số lượng nhà cung cấp Đăng ký:
2
Hàng tháng Thu nhập: $ 20,4

tháng này dx nhiu thôi k rãnh hihi

Points from FiestaBar™:76971
Points from Referrals: 0
Welcome Offer Bonus: pending 6,000
FiestaBar Start Bonus: 2,000
Surfing Time Bonus: 7,000
Gold Club Points: 22
Không biết tháng này mình nhiu $ nữa ! offer thì mình đã đăng ký sạch của VN + US :) tháng 11 này mình chưa có đang chờ nó up ! Ráng chờ vài ngày nữa :)

còn mấy ngày nữa là mình được thanh toán rồi mình đề nghị các bạn không tuyển ref và minh hứa mình cũng không tuyển,..... nếu tuyển nó sẽ tan nát như làm ofers thôi....

Cái này mình đkí từ 2009,nghe nó scam nên bỏ . mấy tháng nay nghe nói vài người vẫn còn kiếm ăn được . đăng nhập vào vẫn còn được nhưng trên 20$ kiếm lúc trước ko cón nữa , reset về 0.
-Cahfieshta rất khắc khe, Các bạn có thảo luận kín để còn có thể kiếm chút cháo từ nó , rầm rộ thì chắc chắn nó sẽ phát hiên ngay .đưng nên tuyển ref,(tuyển cái này sẽ ăn gạch ngay, tưởng đâu mình trong rừng mới ra). chỉ nên hướng dẫn cho bạn bè mình thôi,kẻo mất chén cơm của 1 số anh em.Còn chuyện pay qua paypal mới nghe lần đầu

Mình không quen cái kiểu làm ăn giấu diếm.Mình kiếm được thì muốn người khác cũng kiếm được,cũng phải cày cashbar và đăng kí offer mà đâu phải ăn không được...Nên Ai làm cứ làm mình sẽ hướng dẫn nhiệt tình..còn vụ ref thì tùy tâm. Ai làm ref của ai thì làm...Quan trọng là tất cả đều dc rút tiền thì ngon::D
Chúc cả nhà may mắn!!!

hihi bác đăng trung nói có phần đúng phần có phần SAI có phần DUNG,....
+==+=+> SAI ở chỗ là nếu như nó không trả tiền thì đâu còn TOPIC Này đâu mà mình chiến,...

====> DUNG là nên biết chia sẻ cho anh em kiếm ti
==== TÓM LẠI MÌNH K TUYỂN REF NHƯNG MÀ CHỈ CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHO ANH EM TRONG TOPIC NÀY THÔI CÒN NGƯỜI NGOÀI THÌ MIỄN BÀN

upppppppppppppp.
Có offer mới nè các bạn.Ai chưa đăng kí thì làm nhé....Ai đăng kí rồi thì uppppppppppp giùm nhé!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week