Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Mình đăng kí từ hôm trước rồi nay up lại.Hình như acc mới lập thì ko có nhiều offer...Nên các bạn tranh thủ nhé.kiểm tra có 1 cái là đăng kí luôn kẻo nó mất....VÀ nhớ up lên đây cho cả nhà biết nhé....:D

uhm ! đúng rồi ! bên bạn mình thấy offer qua chừng từ 1-> 5 luôn bên mình có 1 và thôi ma một số cái đang kí nó lại ko được bo chiếu nhất là điền ZIP CODE của mình lại ko nhận nước ngòai cũng ko luôn Bó tay !

Cashfiesta lại hot lên lại rồi !!!!!!!!!!!!

uhm ! đúng rồi ! bên bạn mình thấy offer qua chừng từ 1-> 5 luôn bên mình có 1 và thôi ma một số cái đang kí nó lại ko được bo chiếu nhất là điền ZIP CODE của mình lại ko nhận nước ngòai cũng ko luôn Bó tay !
Bạn thử chụp ảnh lên xem nào..Zipcode có thể mình giúp bạn được:D

Tớ làm mấy cái offer roài mà chưa thấy ăn gì cả. :(

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

Tìm ko thấy nút thanks để thank cho chủ thớt cái. :d

Cashfiesta bạn làm tháng này nhưng tháng sau mới hưởng nhé....Nên các bạn cứ bình tĩnh:D......offer cũng vậy:D......Làm trước ăn sau ......Nếu ăn trước làm sau thì đau hơn.....:D

cashfiesta chưa thanh toán qua PAYPAL thật đâu mới thử nghiệm thôi! :d

TẠM DỊCH :

Xin chào,

Hiện nay chúng tôi làm việc chỉ với các khoản thanh toán kiểm tra. Chúng tôi có kế hoạch giới thiệu PayPal.

Trân trọng,
James Bradshaw
Nhóm Hỗ trợ khách hàng Cashfiesta

hi vọng 1 ngày không xa cashfiesta chính thức thanh toán qua PAYPAL

cashfiesta chưa thanh toán qua PAYPAL thật đâu mới thử nghiệm thôi! :d

View attachment 5858

TẠM DỊCH :

Xin chào,

Hiện nay chúng tôi làm việc chỉ với các khoản thanh toán kiểm tra. Chúng tôi có kế hoạch giới thiệu PayPal.

Trân trọng,
James Bradshaw
Nhóm Hỗ trợ khách hàng Cashfiesta

hi vọng 1 ngày không xa cashfiesta chính thức thanh toán qua PAYPAL

Vậy nó thanh toán qua check thì khi rút tiền diền BANK tồi rút hả !

sơn mail cho admin khi nào thế?Chắc cũng không còn xa nữa đâu..Để chắc ăn thì khi thanh toán hãy mail cho admin hỏi xem thanh toán vào paypal được ko? rồi hẵng bấm request:D..upppppppppppp

sơn mail cho admin khi nào thế?Chắc cũng không còn xa nữa đâu..Để chắc ăn thì khi thanh toán hãy mail cho admin hỏi xem thanh toán vào paypal được ko? rồi hẵng bấm request:D..upppppppppppp

UHm đúng rồi đó ! Cứ lấy thộng tin là nó thanh toán qua PP ! rồi xin nó thanh toán qua đó !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week