Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.

hoangminh9299

Banned
Reactions
357
MR
0.000
Tạm biệt Cashfiesta.com vừa mới reset xong nó gửi mails đến bảo hhhuhuhuhuhu

Hello,
We detected that you have been using fraudulent methods to increase your earnings. Therefore, we nullified all your points from FiestaBar, referral and bonus points. Our Terms and Conditions allow us to terminate your account in cases like this, but we chose not to do so, because we consider you a valuable member.

Best regards,
James Bradshaw
Cashfiesta Team

thôi tạm biệt mọi người

Mình đã có lời cảnh báo rồi ! Admin này không phải tầm thường đâu ! Ai gian lận thì nó phát hiện ngay ! một lần nữa lời khuyên của mình -> Tham nhưng ko thâm,còn gian lận thì đừng để cho nó phát hiện ( công nghệ cao chít) -> bài học cho những ai gian lận !

ng_viet_dung

Banned
Reactions
92
MR
0.000
Sơn Mù đã ra đảo chào tạm biệt bác !

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Mình cũng giống bạn ! chắc ngày 15 nó mới update offer + tiền lận bạn nghe nói thế ! Đừng nản nhé chỉ là sự bắt đầu thôi :)
U, chiến tiếp xem ntn. :(

PROHacker1804

Senior
Reactions
111
MR
0.001
show hàng tháng 12, làm ăn lương thiện nhé, đáng nhẽ ra là 95k thôi, nhưng lấn sang 3 ngày của tháng 1 :)

Points from FiestaBar™: 107402
Points from Referrals: 0
Surfing Time Bonus: 7,000
Points from Special Offers: n/a
Gold Club: not a member
Number of Special Offers Registrations: n/a
Monthly Earnings: n/a

hrdolehoan

Senior
Reactions
143
MR
0.940
Chat with me via Yahoo Messenger
các bác cho iem hỏi tý bao h mới có offer mới vậy :D:D thanks trước :X:X

dangtrung86

Banned
Reactions
648
MR
0.000
show tí tháng 12 này:D 80K thôilllllllllllllllllllllllllllllllll

ạc cái này mình chơi lâu lắm rồi và Scam cũng lâu rồi mà

nó tồn tại 11 năm nay rồi đấy bạn, trước có scam nhưng giờ thì hết rồi, phải có 1 lý do nào đó để 1 trang mmo tồn tại suốt 11 năm, bạn hiểu ý mình chứ

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

cho newbie hỏi tí, số offer đăng kí được được cộng point mới được tính vào phần payrate hay là chỉ cần đăng kí thui

1.bạn phải đăng kí offer đó thành công, tức là đăng ký xong rồi active (bằng email), nhất là mấy cái offer mà active = điện thoại thì bí rồi
2.đăng kí được bao nhiêu offer thì bạn sẽ được tăng payrate lên bấy nhiêu, tối đa là 1000p = 1$ (bạn phải đăng kí tối thiểu 6 offer)

nó tồn tại 11 năm nay rồi đấy bạn, trước có scam nhưng giờ thì hết rồi, phải có 1 lý do nào đó để 1 trang mmo tồn tại suốt 11 năm, bạn hiểu ý mình chứ

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

1.bạn phải đăng kí offer đó thành công, tức là đăng ký xong rồi active (bằng email), nhất là mấy cái offer mà active = điện thoại thì bí rồi
2.đăng kí được bao nhiêu offer thì bạn sẽ được tăng payrate lên bấy nhiêu, tối đa là 1000p = 1$ (bạn phải đăng kí tối thiểu 6 offer)
vậy là chỉ việc đăng kí thành công là có thể được tăng payrate hả bạn ?
thanks nha

uppppppppp.thanks prohaker:D...Up tháng mới rồi...anh em tích cực chạy cashbar nhé..Nhớ là ko auto gì hết...:D kẻo lại mất công đó.....Khi nào có offer mới mình sẽ cập nhật.ai mới lập acc thì xem các offer mẫu tháng 12 nhé.Nếu còn thì đăng kí......

black_teppi

Senior
Reactions
86
MR
0.002
uppppppppp.thanks prohaker:D...Up tháng mới rồi...anh em tích cực chạy cashbar nhé..Nhớ là ko auto gì hết...:D kẻo lại mất công đó.....Khi nào có offer mới mình sẽ cập nhật.ai mới lập acc thì xem các offer mẫu tháng 12 nhé.Nếu còn thì đăng kí......
Sao qua tháng rùi mà ko thấy nó đổi off thì bít lấy gì làm đây T, tháng 12 làm hết rùi, ko bít có thành công ko nữa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week