Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Có offer mới, anh em zô làm nhé! Up xin thank!!! anh em ung hộ cái bõ công ngồi up. :)

Note: acc khong co khoang cach, ko co hon 3chu so lien nhau
VD: cuongvb0406 là sai--> sua la cuongvb040(dung)
Good luck!
:binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Last edited by a moderator:
cái offer này hình như ko phải dành cho VN à bạn.
hehe. bạn cứ lấy Postal code như hình + đúng accc là vẫn có link active.
còn có được duyệt hay ko thì cùng chờ . hờ hờ.
Xin cái Thank tinh toe với đời nào. :):binhsua168::binhsua168:

Viet Nam mình có làm đc phần offer World ko , mà làm xong rồi làm sao để biết nó accept cái offer đó cho mình , lúc trước cũng đã làm nhiều offer rồi chờ 1 tháng sau số offer nó tính cho mình vẫn là 0 , nên mình đếch biết lần thế nào nữa

@cuong vb406:
offer này ko phải của VN nên bạn đăng kí dù có mail xác nhận cũng ko duoc duyệt đâu ban ah.Rất vui vì có một người có tinh thần như bạn.khi nào có offer :Việt nam chắc bạn sẽ post lên cho mọi người nhé...
@thuanok:
Các offer bạn đăng kí sẽ được duyệt vào cuối tháng sau khoảng 22-23.Lúc đó bạn sẽ biết tháng trước dc bao nhiêu offer:D
Chúc ca nha ngay mới vui vẻ.....Hà nội rét quá.......

@cuong vb406:
offer này ko phải của VN nên bạn đăng kí dù có mail xác nhận cũng ko duoc duyệt đâu ban ah.Rất vui vì có một người có tinh thần như bạn.khi nào có offer :Việt nam chắc bạn sẽ post lên cho mọi người nhé...
@thuanok:
Các offer bạn đăng kí sẽ được duyệt vào cuối tháng sau khoảng 22-23.Lúc đó bạn sẽ biết tháng trước dc bao nhiêu offer:D
Chúc ca nha ngay mới vui vẻ.....Hà nội rét quá.......

Chính xác mình làm xác nhận mail mà login vào no ko xác nhận !

Bắt đầu thấy 1 offer Việt Nam mới.Đã up ở trang 1.Cái này mình đăng kí rồi....ai chưa đăng kí thì chiến nhé:D

Thế là mất 400p -> trước đây ko nhớ gặp trang này lúc nào mà đk nó bảo có mail đó rùi --> haiz :)

Bắt đầu thấy 1 offer Việt Nam mới.Đã up ở trang 1.Cái này mình đăng kí rồi....ai chưa đăng kí thì chiến nhé:D

Cai Offer nay minh ko the Activate dc.
Nhan dc link activate dang hoang, ca mail report " has been activated" nhưng log-in thì lại báo là Acc chưa activate.
:(( .

:D offer này là offer cũ mới up lại.Mình cũng đăng kí tháng trước rồi thì phải:D.Giờ lại thấy nó xuất hiện...Ai chưa đăng kí thì cứ múc thôi:d

@tht287:
offer của tháng nào thì ứng với mức payrate của tháng đó.Nhưng cashfiesta nó ko hiện ngay kết quả của tháng hiện tại mà phải tháng sau mới biết kết quả của tháng trước.Nên phải cuối tháng sau bạn mới biết payrate của tháng hiện tại.Cuối tháng này bọn mình đang chờ kết quả của tháng 12 đây..Hy vọng là kết quả tốt:D

bác dangtrung86 cho xin cái yahoo để em liên lạc nào !

@tht287:
offer của tháng nào thì ứng với mức payrate của tháng đó.Nhưng cashfiesta nó ko hiện ngay kết quả của tháng hiện tại mà phải tháng sau mới biết kết quả của tháng trước.Nên phải cuối tháng sau bạn mới biết payrate của tháng hiện tại.Cuối tháng này bọn mình đang chờ kết quả của tháng 12 đây..Hy vọng là kết quả tốt:D

thanks bạn nhé, mình mới chơi tháng này thui, khá rảnh do chưa đi làm nên chạy bar cả ngày, đang kí vài cái offer rui, hy vọng cuối tháng sau sẽ có kết quả tốt

Hen Xui đi bạn năm 2010 cũng thời gian này là mình đang treo máy chơi cái này đấy chơi qua 60$ đợi pay về nhưng đợi mãi có thấy mẹ gì đâu bực quá nên nghỉ chơi nó luôn làm tốn tiền điện mà chả có gì !!! " tiền mất tật mang" ấy mà :binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week