Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
uhm, đúng rồi, đăng kí thành công 1 offer là tăng được 1 bậc của payrate
hiện tại mình cũng chưa biết có tiếp tục fake được hay ko nữa, chờ bác trung giải thích hộ

anh em cứ kiên nhận chờ đợi ! ko có gì là muôn màng ! cái gì đến nó sẽ đến !
mình mem mới, mình thấy có khá nhiều offers , vậy đó là offers của tháng cũ hỉ, mình đăng kí vài cái rùi. Có nên đăng kí hết không nhỉ

vây tóm lại site này có scam k?
mình thấy ai cũng bảo nó scam r mà sao lại có topic tận 51 site về nó zậy?

nản với lão mr bean, nói thì nói đi tôi có ăn đâu chỉ hỏi thôi sao lão cù nhầy thế k trả lời thì thôi:binhsua159:

Có phải đăng kí offer thành công ( email kích hoạt) là được cộng vào tính payrate ha? hay offer phải làm hoàn thành mới được tính nhỉ?

thêm một câu hỏi nữa:" fake IP làm offer US còn áp dụng được không vậy nhỉ?
Hiện tại ko nên fake ip US nhé mọi người....Cứ chạy cashbar bình thường..offer việt nam sẽ cập nhật dần...Ai acc mới đăng kí mà chưa làm offer nào thì hiện tại vẫn có thể làm được các offer đang có.Phải làm luôn kẻo nó mất....thì phí:d...Các offer tháng 12 đã tổng hợp lại ở trang 1 rồi.Ai cần cứ bấm vào là được...chúc bà còn phát tài và vui vẻ:D

Hiện tại ko nên fake ip US nhé mọi người....Cứ chạy cashbar bình thường..offer việt nam sẽ cập nhật dần...Ai acc mới đăng kí mà chưa làm offer nào thì hiện tại vẫn có thể làm được các offer đang có.Phải làm luôn kẻo nó mất....thì phí:d...Các offer tháng 12 đã tổng hợp lại ở trang 1 rồi.Ai cần cứ bấm vào là được...chúc bà còn phát tài và vui vẻ:D

thanks bác

up cho anh em thấy nào, mới chạy được 5500 point, nghèo vãi :(

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

tháng 11 làm dc 2 offer nên hiện tại là 0.333
mà mỗi tháng nó tính payrate khác nhau à bác trung, ví dụ tháng 12 payrate là 1$ thì tháng 1 bị reset về 0.01$ à

up cho anh em thấy nào, mới chạy được 5500 point, nghèo vãi :(

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

mà mỗi tháng nó tính payrate khác nhau à bác trung, ví dụ tháng 12 payrate là 1$ thì tháng 1 bị reset về 0.01$ à
Mỗi tháng có 1 payrate khác nhau mà.tùy vào tháng trước bạn dk dc bao nhieu offer.......Upppppppppppp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week