Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
@doaduong123:
Dùng tool có ngày bị reset điểm đó bạn:D..Nên cẩn thận nhé. Và bạn ko nên up lên đây......Cái này ai cần pm yahoo cho bạn thì hay hơn:D

Last edited by a moderator:
ok mình đã edit lại @@

đổi DNS là vào được blog @@
Đổi DNS sang:
85.17.255.198
46.19.33.120

Hoặc:
4.2.2.3
4.2.2.4

@GG:
Đã xem qua bài của bạn:D.....Chúc bạn tuyển được nhiều ref:D....blog spot bị chặn rồi.định vào xem của bạn doaduong123 mà ko dc.chắc phải fake ip mới xem dc:D.......

Mình nghĩ nó cũng đủ hot rồi.Giờ chỉ cần thêm proof nữa là nổ ngay:d.......Hy vọng mọi chuyện tốt đẹp....Và quan trọng là mọi người có tiền:D

UPPPPPPPPPPPPPPPP
OFFER HOPA LẠI XUẤT HIỆN TRỞ LẠI VỚI VIỆT NAM:d
AI CHƯA ĐĂNG KÍ THÌ ĐĂNG KÍ NGAY NHÉ.....

Last edited by a moderator:
SO US là gì vậy C.ý bạn là offer US ah.???....Nếu vậy thì để vài hôm nữa hôm nào rảnh thì mình sẽ làm và up lên>....OFFER US đăng kí còn dễ hơn cả offer VN:d

Hic :).
SO= Special Offer bác. Ok, bao giờ bác hô thì anh em cùng làm SO US. :)

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

có tin nóng nè các bác
Có thể dùng 2 acc/1IP ( có mail của bác admtuyen bên topic Cashfiesta – kiếm tiền trên mạng 2012 hấp dẫn và uy tín 100%)
Nhưng phải dùng trên 2 computer nhé! :)
Up up up up up.

Chào cả nhà, đợt này lại nghe nói nhiều về Cashfiesta nên em cũng quay lại chơi tiếp. Các bác cho em hỏi để làm off US thì ngay từ đầu mình phải fake IP US để đăng ký thằng Cashfiesta trước hay cứ đăng ký = IP VN rồi mới fake làm off US? Thanks các bác.

Chào cả nhà, đợt này lại nghe nói nhiều về Cashfiesta nên em cũng quay lại chơi tiếp. Các bác cho em hỏi để làm off US thì ngay từ đầu mình phải fake IP US để đăng ký thằng Cashfiesta trước hay cứ đăng ký = IP VN rồi mới fake làm off US? Thanks các bác.
Bạn cứ đăng kí cashfiesta ở IP nào cũng được.sau này fake ip thì nó thành US rồi thì làm offer US thôi.Có 1 điểm mới là nếu fake ip US và đăng kí tài khoản thì bạn được thưởng 1000 point.Cách làm offer US và fake IP US ở trang 1 nhé.bạn tham khảo nhé.Thân!!!

Mọi người vẫn Reg bằng IP VNam, và khi làm Speciacl Offer US thì mới fake IP nhé!
Chúc bạn kiếm đc nhiều $ :)

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Mọi người cùng chiến goldfun.biz với em đi.( lãi 1%/ngày, pay ngay sau khi Request)
Nếu các bác cho phép thì em sẽ post History Dep + proof để anh em yên tâm chiến.
Tiện thể bác Trung cho em hỏi chút, làm thế nào để post được ảnh cỡ lớn lên vậy bác? ( em post nó cứ bé ti tí ấy).
:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week