Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
9H50 dx 5888points tháng này k chơi bẩn nữa :d kẽo hoài công vô ích

các bạn cho mình hỏi với cái này là nó rết theo từng tháng ah,hồi tháng 11 có chơi nhưng sao tháng 12 nó reset về 0 tưởng bị scam nên không chơi nữa,nhưng chừ vào cashfiesta thì có 0,9usd của tháng 11 chưa thanh toán.Các bạn giải thích giúp mình với

các bạn cho mình hỏi với cái này là nó rết theo từng tháng ah,hồi tháng 11 có chơi nhưng sao tháng 12 nó reset về 0 tưởng bị scam nên không chơi nữa,nhưng chừ vào cashfiesta thì có 0,9usd của tháng 11 chưa thanh toán.Các bạn giải thích giúp mình với
Điểm nó reset theo tháng mà bạn.Bạn kiếm điểm tháng 11 thì tháng 12 nó sẽ nhân hệ số cho bạn và sang đầu tháng 1 sẽ cộng vào tài khoản của bạn, và cứ vậy tháng 2 thì cộng tháng 12.....
Bạn cứ bình tình nhé....Nếu vẫn còn muốn tham gia thì cứ vào đây update tình hình offer và cashbar cho vui:D
đăng ký offers , ai đăng ký rùi upload lên chỉ với
Bạn vào trang 1 xem nhé.Mình update tất cả ở đó để mọi người dễ theo dõi mà.....
Chúc vui vẻ!!!

rate theo từng tháng mà b, hết tháng reset lại point mà, 0,9$ là tiền kiếm đc do bạn chạy bar vs làm off đó :D:D

CÁC BẠN CHÚ Ý: OFFER HOPA ĐÃ BIẾN MẤT TRONG LIST OFFER VIỆT NAM.Như vậy nó chỉ xuất hiện có 2-3 ngày thôi.nên mọi người chú ý.update và kiểm tra kẻo lại ko đăng kí được thì phí lắm:

và HOPA giờ lại chỉ dành đó Đức:D

Vì vậy khi có offer mới là anh em phải chiến ngay nhé...Rút kinh nghiệm:D

Last edited by a moderator:
up cho buổi chiều chủ nhật:D
ĐÃ UPDATE THÊM 1 ÍT CÂU HỎI CỦA CÁC BẠN Ở TRANG 1...
UPDATING....

1.
Mình mới tạo vào nó cho 1 offer cho 6k point và đã tạo nó xong thì nó đề pending 6k là sao bạn ?
Rồi cắm cashbar 1k point được nhiêu $
Đó là offer thưởng thì phải.bạn đăng kí offer đầu tiên được thưởng 6K point.Pending là đang chờ thanh toán.Chắc nó cộng vào tài khoản của bạn sau một thời gian:D
1k Point sẽ được nhiều nhất 1.66$ tùy theo bạn đăng kí thành công bao nhiêu offer của nó.
1 offer thì 1k point = 0.04$
2 offer thì 1k point = 0.33$
3 offer thì 1k point = 0.50$
4 offer thì 1k point = 0.66$
5 offer thì 1k point = 0.83$
6 offer thì 1k point = 1.00$
GOLDCLUB THÌ DC 1.66$

2.
mình đăng KÝ RỒI MÀ EMAIL MÌNH KHÔNG NHẬN ĐƯỢC THƯ QUẢNG CÁO CÓ VẤN ĐỀ GÌ? K MẤY YOU
Chào bạn.Nhận được mail hay ko nhận được mail xác nhận thì vẫn phải chờ thôi bạn ah.nếu có mail xác nhận thì khả năng offer đó bạn đăng kí thành công sẽ cao hơn:D
Good luck!!

3.
sao tk của mình cái mục offer chỉ có 2 trang mà của bạn có đến 5 trang là sao nhỉ
Hi chào bạn, chắc bạn ít đăng nhập acc của bạn phải ko?Mình dạo này chạy cashbar và thường xuyên vào kiểm tra offer nên mình đoán có nhiều offer:D.Với lại acc của mình đã được rút tiền nên cũng có nhiều hơn bạn chút.
Trong đó toàn offer US,......Có vài offer việt nam thôi bạn ah:D.Bạn cứ cố gắng login hàng ngày nhé.Chắc sẽ có nhiều offer thôi.Chúc bạn may mắn và kiếm đựoc nhiều:D

4.
thang 11 minh co 1 Special Offer rui.(Your Individual Pay Rate for November:
1000 points = US$0.040)
va Special offer done: dang hien thi 2 cai
Find a pest control pro
MyPCBackup.com
Nhu vay la minh duoc cong don thanh 3Offer rui dung ko ban?
ko phải vậy đâu bạn.Tháng 11 bạn đã đăng kí thành công 1 OFFER vì vậy Individual payrate của bạn là 0.04, 1000 p = 0.04$
còn special offerdone là số offer bạn đã đăng kí thành công nó chưa tính offer bạn đăng kí dc ở tháng 11 đâu.:D

5.
ok. y minh hoi la sang thang sau(thang 12 hay thang 1) Individual payrate cua minh se la: 0.5 ( 3 offer) phai khong?
Va 1 van de nua, ban bao chi lam offer thui thi co nghia la cac con offer co the dang ki nhieu lan a?
ban cho yh de minh xin vai y kien voi nhe!
tks tks!
Hi chào bạn.Individua payrate tháng sau của bạn là tháng 12.NÓ phụ thuộc vào tháng này bạn đăng kí dc bao nhiêu offer.Tiền của bạn cũng vậy:D.Tháng này bạn lao động thì tháng sau mới có thành quả:D

6.
chủ thớt cho mình hỏi tý :D cái gold club point là cái chi mô vậy :D:D mình có 1 point là sao :) thanks trc nhé :D:D
Cái đó là để trờ thành thành viên của goldclub bạn ah.khi bạn đăng kí được 6 offer, kiếm được 10K điểm từ đăng kí offer cộng với 133 gold club point thì bạn sẽ trở thành thành viên của goldclub và có mức đổi 1.666$ = 1000 điểm.....Việt nam mình hình như chưa có ai đạt được cái này:D

7.
theo cách tính của nó thì mỗi ngày tối thiểu 30' được 1 point, 1 tháng được 30 point là cùng nếu chiến đơn độc (mình chiến đơn độc :)) còn nếu có tuyển ref thì 1 tháng 133 point là bình thường, nhưng còn cái điều kiện cuối cùng kìa : 6 offer là thành viên vàng kiếm đâu ra bay giờ :(
6 offer thành công thì cứ như tháng 12 này sẽ đạt thôi.còn khó là phải kiếm dc 10K điểm từ offer cơ bạn ah....Vì vậy việt nam đạt goldclub rất ít hoặc gần như ko có.....Dù sao nếu đăng kí thành công 6 offer thì cũng là thành công lớn rồi 1$=1000 points
Vậy là đủ sống:D.tháng 12 mình post 12 offer ở trên ngoài ra còn 1 hay 2 cái nữa hy vọng đủ 6:D......

8.
Của mềnh lên được cần này roài này.
Your Potential Individual Pay Rate:
1000 points = US$1.666
Acc của bạn mới lập nên nó dự báo Individual payrate là 1.66:d ko phải đâu nhé...Cứ chiến đấu mạnh lên nhé.....Uppppppppppppppppppp

9.
rút qua paypal thì bao lâu mí nhân dc zậy!
hình như là ngay lập tức thì phãi :m075

10.
Mấy bro ghê quá..treo máy = tool suốt ngày ấy nhỉ...tận 200k point 1 tháng.Em ngồi mệt nghỉ chỉ có 21k, có bí quyết gì không nhỉ???
Nghe bảo chạy 24/24 bị detect thì del hết point. Giang hồ đồn ngoài easycash thì còn có sohuuWebcash (nó bán 9$/lifetime) được quảng cáo là chạy không bị phát hiện, đã ai thử chưa. Cái tool click tọa độ ai có share với.
Hình như ref mà không đạt yêu cầu thì bị trừ point đó mấy bro.
Mình đã cảnh báo ở bài #1 rồi.các bạn dùng tool coi chừng nhé.....Hy vọng điều tốt đẹp sẽ đến với các bạn

Thank bac Trung+ upppp :)

Tiện thể em hỏi bác luôn.
Bao giờ thì tiếp tục làm các SO US bác? ( khi co kqua SO Done tháng 12 à bác?)

UPPPPPPPPPPPPPPPP
11.
cho newbie hỏi tí, số offer đăng kí được được cộng point mới được tính vào phần payrate hay là chỉ cần đăng kí thui
1.bạn phải đăng kí offer đó thành công, tức là đăng ký xong rồi active (bằng email), nhất là mấy cái offer mà active = điện thoại thì bí rồi
2.đăng kí được bao nhiêu offer thì bạn sẽ được tăng payrate lên bấy nhiêu, tối đa là 1000p = 1$ (bạn phải đăng kí tối thiểu 6 offer)

12.
Sao qua tháng rùi mà ko thấy nó đổi off thì bít lấy gì làm đây T, tháng 12 làm hết rùi, ko bít có thành công ko nữa
anh em cứ kiên nhận chờ đợi ! ko có gì là muôn màng ! cái gì đến nó sẽ đến !

13.
cho mình hỏi số offer đăng kí của tháng nào sẽ dược tính payrate cho số point cuản tháng đó hay là tháng sau vậy? vì bạn nói offer được duyệt vào cuối tháng kế tiếp
offer của tháng nào thì ứng với mức payrate của tháng đó.Nhưng cashfiesta nó ko hiện ngay kết quả của tháng hiện tại mà phải tháng sau mới biết kết quả của tháng trước.Nên phải cuối tháng sau bạn mới biết payrate của tháng hiện tại.

14.
Mình down bả về xong, cài đặt xong, đăng nhập xong nó bảo không có mạng, không kết nối trong khi vào mạng vẫn bình thường là sao?
You are not currently connected to the Internet.
FiestaBar will try to log you in automatically
when a connection becomes available.

Bạn thử tải bản khác, hoặc khởi động lại máy tính xem sao nhé....Thử vài cách khác xem sao:D

15.
như bạn trên nói, mem mới offer kô được tính thiệt hả, nếu vậy thì hơi uổng công chạy bar mấy tháng đầu quá...huhuhu
ại bảo không được tính.chỉ là tháng đầu tiên bạn chạy thì tháng sau mới update offer đăng kí thành công,nên tháng sau mới biết tháng đầu dc bao nhiêu và sang đầu tháng thứ 3 mới được rút tiền của tháng số 1 về, tháng thứ 4 rút tiền tháng thứ 2.....:D Cứ vậy thôi.Chứ ko phải là mem mới ko đc tính offer:d...Bạn yên tâm nhé...

Sơn nhìn kỹ nhé.

phần available: chỉ có 3 nước có thể đăng kí offer này thôi.ko có viet nam hay World
Nếu như offer này thì được nhé *** Dash:

Chú ý chỗ mình khoanh đỏ

16.
Selected Countries = lựa chọn quốc gia mà trung mình có thể chọn Việt Nam được trung ak, mình đã đăng ký thành công roài
Selected Contries là nước được chọn:D

17.
bác cho hỏi số poin nó hiện ở đâu và làm thế nào để biết cái offer mình làm nó ok thế bác :| mù mịt cái vụ offer này quá
:) tiện thể cái tiền mình kiếm đc ở đâu lun ^^
bạn đăng nhập vào trang chủ rồi vào mục member sẽ có thông tin về số điểm, tiền.....còn offer thì còn tùy vào may mắn của bạn thôi:D

18.
hi... sắp tết rồi sao chưa thấy offer tháng 12 nhỉ.. có cai có chưa vậy :(
Khoảng 22-23 tháng 1 sẽ có kết quả duyệt offer tháng 12 nhé..Cứ chờ thêm nhé bạn:D Tranh thủ chạy kiếm điểm tháng 1 là vừa:D

19.
Điểm nó reset theo tháng mà bạn.Bạn kiếm điểm tháng 11 thì tháng 12 nó sẽ nhân hệ số cho bạn và sang đầu tháng 1 sẽ cộng vào tài khoản của bạn, và cứ vậy tháng 2 thì cộng tháng 12.....
Bạn cứ bình tình nhé....Nếu vẫn còn muốn tham gia thì cứ vào đây update tình hình offer và cashbar cho vui:D

20.
đăng ký offers , ai đăng ký rùi upload lên chỉ với
Bạn vào trang 1 xem nhé.Mình update tất cả ở đó để mọi người dễ theo dõi mà.....
21.
Chào cả nhà, đợt này lại nghe nói nhiều về Cashfiesta nên em cũng quay lại chơi tiếp. Các bác cho em hỏi để làm off US thì ngay từ đầu mình phải fake IP US để đăng ký thằng Cashfiesta trước hay cứ đăng ký = IP VN rồi mới fake làm off US? Thanks các bác.
Bạn cứ đăng kí cashfiesta ở IP nào cũng được.sau này fake ip thì nó thành US rồi thì làm offer US thôi.Có 1 điểm mới là nếu fake ip US và đăng kí tài khoản thì bạn được thưởng 1000 point.Cách làm offer US và fake IP US ở trang 1 nhé.bạn tham khảo nhé.Thân!!!
Chúc vui vẻ!!!

Thank bac Trung+ upppp :)

Tiện thể em hỏi bác luôn.
Bao giờ thì tiếp tục làm các SO US bác? ( khi co kqua SO Done tháng 12 à bác?)
SO US là gì vậy C.ý bạn là offer US ah.???....Nếu vậy thì để vài hôm nữa hôm nào rảnh thì mình sẽ làm và up lên>....OFFER US đăng kí còn dễ hơn cả offer VN:d

Thanks GG:d
CÁC BẠN CHÚ Ý: OFFER HOPA ĐÃ BIẾN MẤT TRONG LIST OFFER VIỆT NAM.Như vậy nó chỉ xuất hiện có 2-3 ngày thôi.nên mọi người chú ý.update và kiểm tra kẻo lại ko đăng kí được thì phí lắm:

và HOPA giờ lại chỉ dành đó Đức:D

Vì vậy khi có offer mới là anh em phải chiến ngay nhé...Rút kinh nghiệm:D

Mẹo click cashbar dành cho ai ko muốn mất công ngồi click

:binhsua162:

cần LH chữ ký nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads