Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
cái offer này ai làm chưa ???

@cuongvb0406
@GuildGold:
Mình nghĩ đây là topic về cashfiesta.các bạn làm vậy loãng hết topic đấy.Đề nghị là bỏ mấy cái không liên quan tới cashfiesta xuống nhé.Có gì các bạn trao đổi qua yahoo hoặc lập 1 topic khác được ko?
Thanks!!!!
P.s muốn post ảnh lớn bạn vào trang up.anhso.net rồi up ảnh lên đó và copy link ở mục forum(BBCode) ở dưới và post vào bài viết là được...

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

HI.có 1 offer mới nhưng mình đăng kí nó báo lỗi.Vẫn up lên cho mọi người thử nhé.....Ai được thì tốt:D

Last edited by a moderator:
Pay qua LR luôn à :)

uh bạn, bạn Dep bằng Lr thì pay bằng Lr, Dep bằng AP thì pay bằng Ap nhé. lát mình sẽ lập topic khác để trao đổi nhé.
có gì hỏi bạn pm trực tiếp yh: cuongvb0406 nhé.( Tránh làm loãng topic của bác Trung) :)

Bắt đầu thấy 1 offer Việt Nam mới.Đã up ở trang 1.Cái này mình đăng kí rồi....ai chưa đăng kí thì chiến nhé:D

Sao cái off này em làm mà nó không gửi mail active vậy mấy bác :(( resen mấy lần mà vẫn không gửi

Sao cái off này em làm mà nó không gửi mail active vậy mấy bác :(( resen mấy lần mà vẫn không gửi
Bạn thử đăng kí bằng 1 mail khác xem.Nếu nó gửi về bt thì mail của bạn có vấn đề, và nên đổi mail trong profile của cashfiesta nhé.....Chúc bạn may mắn:D

Khuyên các u nên dùng Gmail nhé :p
Thui đi ngủ :-h

Bạn thử đăng kí bằng 1 mail khác xem.Nếu nó gửi về bt thì mail của bạn có vấn đề, và nên đổi mail trong profile của cashfiesta nhé.....Chúc bạn may mắn:D

Vậy nếu em đổi mail trong profile thì những off đã làm bằng mail cũ có cần phải làm lại không anh :(:(

Tài Khoản mình bị limit roài chán quá nản k muốn kiếm tiền MMO nữa ai giúp với HELP ME! HELP ME!

---------- Post added at 07:43 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

Tài Khoản mình bị limit roài chán quá nản k muốn kiếm tiền MMO nữa ai giúp với HELP ME! HELP ME!

CÒN 1 CHỖ CHƯA GIẢI QUYẾT NỮA!
AI GIÚP VỚI

Vậy nếu em đổi mail trong profile thì những off đã làm bằng mail cũ có cần phải làm lại không anh :(:(
Nếu đổi mail thì nên làm lại bạn ah.thừa hơn thiếu:D..dù sao dk offer cũng ko khó mà:d...Vậy nhé, bạn cứ kiểm tra xem mail ổn ko.Cứ dùng gmail như GG nói cho nó tiện:D..
chúc bạn kiếm tiền vui vẻ:d
@Sonmu79:
Cái này là paypal đó ah?limit thì nó yêu cầu gì thì gửi cho nó cái đó.Paypal support cũng nhiệt tình mà..cứ mail cho nó đi:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week