Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
nói cho chủ topic biết về dân Tây ...
mấy thằng làm ăn tai tiếng qua nhiều ,nói năng làm việc trứoc sau bất nhất ...thì đừng có q/cáo cho dân ta làm gì
còn với dân ta,tự anh cũng hiểu rôi..,
dân ta vốn coi trọng tình cảm .., bị nó lợi dụng hồi nào kô hay biết thôi .
Rõ ràng thế ...
nó đâu cần hại anh !!! hoặc lừa bất cứ anh nào , anh lừa nó ,thì bấm răng chịu .

nó chỉ canh bắt tôm và nui tép thôi.

nói cho chủ topic biết về dân Tây ...
mấy thằng làm ăn tai tiếng qua nhiều ,nói năng làm việc trứoc sau bất nhất ...thì đừng có q/cáo cho dân ta làm gì
còn với dân ta,tự anh cũng hiểu rôi..,
dân ta vốn coi trọng tình cảm .., bị nó lợi dụng hồi nào kô hay biết thôi .
Rõ ràng thế ...
nó đâu cần hại anh !!! hoặc lừa bất cứ anh nào , anh lừa nó ,thì bấm răng chịu .

nó chỉ canh bắt tôm và nui tép thôi.

Vẫn còn mơ hồ quá bạn ah?ý bạn là mình ko nên lập topic này ah?

tôi cho rằng tệ lắm ... một năm sau anh nhận đựoc 50$ nữa .

Thế thì 200 thằng Việt Nam có tinh thần kiên nhẫn / kiên cường giống như anh đến 1 năm luôn đó ,
---> thì nó phải chi $10,000/ năm/ vietnamese
MÔt website kô mua bán gì hết hay nói cách khác một thằng kô mua bán gì hết ,
một tên tai tiếng như thế chịu chi số tiền đó trong 1 năm ah ...

Anh nhận tiền của nó trước cái ngày lễ Tạ Ơn một vài ngày thôi !!???
đây là lễ thiêng liêng đáng quí ,mình kô đề cập nhiều .
Anh tự suy nghỉ nhé...

tôi cho rằng tệ lắm ... một năm sau anh nhận đựoc 50$ nữa .

Thế thì 200 thằng Việt Nam có tinh thần kiên nhẫn / kiên cường giống như anh đến 1 năm luôn đó ,
---> thì nó phải chi $10,000/ năm/ vietnamese
MÔt website kô mua bán gì hết hay nói cách khác một thằng kô mua bán gì hết ,
một tên tai tiếng như thế chịu chi số tiền đó trong 1 năm ah ...

Anh nhận tiền của nó trước cái ngày lễ Tạ Ơn một vài ngày thôi !!???
đây là lễ thiêng liêng đáng quí ,mình kô đề cập nhiều .
Anh tự suy nghỉ nhé...
Mình nghĩ là sẽ chỉ cố gắng 2 tháng thôi, ko được thì phải suy nghĩ lại chứ.ko ai có thể kiên trì cả năm như vậy được đâu bạn ah.Dù sao mình cũng sẽ ghi nhận cảnh báo của bạn.nếu có gì mình sẽ thông báo lại cho mọi người biết:D
Chúc bạn luôn vui vẻ!!

Mình nghĩ là sẽ chỉ cố gắng 2 tháng thôi, ko được thì phải suy nghĩ lại chứ.ko ai có thể kiên trì cả năm như vậy được đâu bạn ah.Dù sao mình cũng sẽ ghi nhận cảnh báo của bạn.nếu có gì mình sẽ thông báo lại cho mọi người biết:D
Chúc bạn luôn vui vẻ!!

Đang hóng xem tình hình thế nào rồi mới tham gia...
Up kiếm thanks nào :binhsua04:

chủ topic ko cần nói nhiều với cái thằng đó, qua cách nói chuyện là biết nó ko biết gì về mmo, miễn bàn nhé, mình cám ơn đăng trung vì những gì bạn chia sẽ về cashfiesta, bạn của mình cũng đã nhận được sec cách đây 1 năm, mình làm theo nhưng ko được, giờ có bạn giúp mình chi tiết nên mình nghĩ sau 2 tháng sẽ có proof, cashfiesta chi trả số tiền như vậy cho các mem việt thì có đáng là gì so với lợi nhuận mà nó thu được từ quảng cáo và cũng quá ít so với các site khác chi trả cho chúng ta

chủ topic ko cần nói nhiều với cái thằng đó, qua cách nói chuyện là biết nó ko biết gì về mmo, miễn bàn nhé, mình cám ơn đăng trung vì những gì bạn chia sẽ về cashfiesta, bạn của mình cũng đã nhận được sec cách đây 1 năm, mình làm theo nhưng ko được, giờ có bạn giúp mình chi tiết nên mình nghĩ sau 2 tháng sẽ có proof, cashfiesta chi trả số tiền như vậy cho các mem việt thì có đáng là gì so với lợi nhuận mà nó thu được từ quảng cáo và cũng quá ít so với các site khác chi trả cho chúng ta
Dù sao cũng là 1 ý kiến, có thể có trường hợp như vậy.Nhưng ta cứ cố gắng đã, kết quả ra sao thì ra,Hiện tại offer việt nam cũng có tầm 6,7 cái rồi.Với đà này thì từ tháng sau các bạn ko cần fake IP US để làm offer nữa.offer việt nam là đủ rồi:D.Fake IP us còn có 1 rủi ro là có thể nó sẽ reset điểm của mình thì coi như ..........Nên tháng sau các bạn chú ý nhé.ko cần fake ip cũng đươc:D
Chúc cả nhà phát tài và vui vẻ:D

hihi không sau đâu mà các bạn đừng LO mấy người k biết thì nói ra nói vào thôi mà, đừng ai làm cho tin thần TOPIC mình hoan man hết, mình chỉ có 1 câu thôi đó là "MUỐN KIẾM ĐƯỢC TIỀN HÃY KIÊN TRÌ VỚI CON ĐƯỜNG MÌNH CHỌN" ;)

Uppppppppppppppp
Lại có offer mới.các bạn chú ý vào trang chủ liên tục nhé....Offer này có nội dung ko hay lắm.....anh em đăng kí xong thì out nhé:D

hihi nào mình lãnh tiền mình PÓT lên chắc topic mìh soi nổi đây đúng k TRUNG

hihi nào mình lãnh tiền mình PÓT lên chắc topic mìh soi nổi đây đúng k TRUNG

bạn cố đựoc $50 nhe bạn !!! .., rồi bạn chiêm nghiệm cái giá của nó có xứng để cho anh em bà con VN làm ăn cho nó kô :binhsua58:

Mình đang định sắp tới, khi mọi người đều cày đủ 50$ thì tất cả gửi mail cho admin và yêu cầu thanh toán qua paypal.Mình nghĩ nhiều người yêu cầu thì khả năng thành công sẽ cao hơn.Có ai pro món tiếng anh chuẩn bị mail dần và post lên rồi cùng thảo luận.......Upppppppppppppp

Mình đang định sắp tới, khi mọi người đều cày đủ 50$ thì tất cả gửi mail cho admin và yêu cầu thanh toán qua paypal.Mình nghĩ nhiều người yêu cầu thì khả năng thành công sẽ cao hơn.Có ai pro món tiếng anh chuẩn bị mail dần và post lên rồi cùng thảo luận.......Upppppppppppppp

Tôi đánh giá cao tinh thần MMO của bạn.., nhưng hành vi đó kô phải MMO
-cùng 1 lúc như thì gửi cho chinh phủ VN xem ra còn hy vọng hơn .
Điều này chứng tỏ...nó kô là 1 thằng đem ra q/cáo cho ngừoi VN ..thêm nữa và sau này nữa và bạn kô phải ngừoi duy nhất trong vũ cầu này có tư tưởng như trên .

@thanhnam:
ý mình là gửi cùng nội dung đại loại là xin thanh toán qua paypal, còn thời gian thì trong 1 tuần chẳng hạn....Mỗi người viết 1 ý khác nhau 1 tẹo là được,Đó là kế hoạch của mình, có thể đúng ko hoặc ko đúng mà...hiii

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

Upppppppppppppppppp.ĐÃ có kết quả duyệt offer tháng 11....Mình được 2 offer nè các bạn:D Tiếc là ko chạy được nhiều điểm có 13K...

Mọi người cùng up của mình lên cho có tinh thần nhé.....UPpppppppppp

hihi hôm này pót chắc topic mìh khủng nhất MMO quá hé bạn trung, nếu Trung k đầu cơ tích trữ thì để tuyển REF, mình có kinh nghiệm không tuyển REf THÌ phí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week