Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
ok. y minh hoi la sang thang sau(thang 12 hay thang 1) Individual payrate cua minh se la: 0.5 ( 3 offer) phai khong?
Va 1 van de nua, ban bao chi lam offer thui thi co nghia la cac con offer co the dang ki nhieu lan a?
ban cho yh de minh xin vai y kien voi nhe!
tks tks!
Hi chào bạn.Individua payrate tháng sau của bạn là tháng 12.NÓ phụ thuộc vào tháng này bạn đăng kí dc bao nhiêu offer.Tiền của bạn cũng vậy:D.Tháng này bạn lao động thì tháng sau mới có thành quả:D
yahoo của mình là DANGTRUNG86
có gì cứ pm nhé.....

Nào lãnh tiỀn pót lên anh em coi rỒi theo hay không và bán cam bán quýt gì Đó tùy anh a/e

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

!sẤp hẾt tháng 12 rỒi nhanh kiẾm tiỀn nào sẤp ĐƯỢc tiỀn rỒi nôn nóng wa kaka

upppppppppppp.Sang tháng sau là thanh toán được rồi.....Mọi người tích cực chạy cashbar nhé.Tháng 12 này offer như vậy là hòm hòm rồi:D.Phải được gần 10 cái offer free rồi:D

mình fake ip mỹ để đăng kí offer, nhưng trong đăng kí thì mình là người Việt, nếu thanh toán qua paypal hay gửi séc thì nó đều biết là mình fake ip, làm sao đây ?

mình fake ip mỹ để đăng kí offer, nhưng trong đăng kí thì mình là người Việt, nếu thanh toán qua paypal hay gửi séc thì nó đều biết là mình fake ip, làm sao đây ?
Ko sao đâu bạn,cái payment của mình đựoc thanh toán là theo cách đó đấy.:D Thường nếu fake IP nó sẽ trừ hết điểm chạy cashbar.Sang tháng sau có lẽ ko cần fake ip US đâu bạn ah.offer việt nam cũng quá đủ rồi.tầm 10 offer/1 tháng là ngon rồi:d

trừ hết điểm ? như thế là sao, qua tháng sau mới trừ hay là trừ bây giờ, sao tài khoản mình vẫn chưa trừ ?

ps : tháng 11 mình chạy 3 ngày là hết tháng, đk đc 1 cái offer, tổng cộng được 5.36$, nhiều hơn rất nhiều so với ptc, hi vọng là nó trả tiền đúng cho minh, mình mới bị 2 site ptc scam, xù tiền rồi, đang tức lắm

@ prohacker:
Nếu có trừ thì nó trừ vào đầu tháng cơ.lúc đó nó mới cộng tiền vào tài khoản của bạn.Nếu chỉ đăng kí 1,2 offer US thì chắc ko sao đâu.....Tháng này mình cũng ko chắc thế nào nữa.Từ tháng sau sẽ ko fake ip US đăng kí offer nữa.Nếu fake ip US thì tạo acc khác các bạn nhé:D.acc đó chỉ làm offer US thôi:D

Last edited by a moderator:
nếu như bị trừ thì tháng này mình không còn điểm nào đâu tại vình mình đã đăng ký Hết offers của Mĩ rồi trong CASHFIESTA có bao nhiêu offers free thì mình đã đăng ký hết! co người chết chung cho vui:binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week