Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
đặt hết hy vọng vào cash 2 tháng nay vì nợ nần, cuối cùng bị reset 2 tháng luôn, tháng này chạy miệt mài mà bị reset chán quá luôn, buồn quá, h tạm stop thằng nhỏ fiestaboy rồi, xem tình hình thế nào nữa rồi chơi hay bỏ.....

sao mọi người ai cũng bị reset hết vậy, vừa mới chơi ko biết có nên tiếp tục ko nữa :(

Chán ghê, chả biết nó check kiểu gì, chả cheat hay auto click quái gì, có 60k point cũng bị reset ,

hên, mình không bị reset, nhưng nó duyệt có 1 cái offer brachmaps, thế này là thế nào, anh trung tháng trước mail hỏi nó vụ duyệt 10 cái off tháng 12 có reply chưa, nếu có rồi thì em cũng mail hỏi luôn, nếu không có thì cam chịu, hic :(

tháng trước chạy đc 76k , nó duyệt 5 cái off ,mà co 4.68$ . Tháng này 160k đã bị reset :binhsua163:

Mình cũng vậy, bị reset toàn bộ và đc duyệt 7 Offer, đc 5$, chán phết nhỉ :)

cái này chắc nó thấy a e VN ta chơi nhiều quá-> ko đủ tiền trả -> reset hết luôn cho lành, đỡ phải trả cho tụi nó đây mà...

hên, mình không bị reset, nhưng nó duyệt có 1 cái offer brachmaps, thế này là thế nào, anh trung tháng trước mail hỏi nó vụ duyệt 10 cái off tháng 12 có reply chưa, nếu có rồi thì em cũng mail hỏi luôn, nếu không có thì cam chịu, hic :(
Nó trả lời chung chung lắm, nó nói là thời gian duyệt offer dài nên bảo chờ thôi. tháng này thì teo hết cả nhà rồi....đang chờ mail của nó vụ này....uppppppppppppppppp

Tháng 1 mình chạy có 3k điểm, nó đâu có reset đâu :binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week