Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Mình tháng trước được 80k, tháng này gần 40k cũng bị reset = 0
Chẳng hiểu nổi? Không biết site sắp đi không vậy?

Hình như ai trên 50k point là bị reset hết nhỉ :(

Mình dần đoán ra tại sao mấy bác bị reset point rùi, mình chạy cả trăm ngàn point mà có bị reset đâu ... hehe :binhsua172:

Mình dần đoán ra tại sao mấy bác bị reset point rùi, mình chạy cả trăm ngàn point mà có bị reset đâu ... hehe :binhsua172:
Tại sao vậy bác @@
Ở đây không ai dùng tool auto , cheat hay fake IP làm offer US cả, vẫn bị reset

Để thử 1 tháng nữa xem mình có bị reset không đã :binhsua163:

xong tháng này ko rõ trắng đen thì mình bỏ cash, làm tổn thọ pc nhà mình quá rồi :(

đừng tỏ ra nguy hiểm biết thì thưa thốt ko bít thì dựa cột mà nghe

Tình hình căng quá các bác nhỉ.

các bác kiểm tra lại rate với điểm kiếm được đi, nó tính ăn gian đó

130k point nhưng cũng đâu có bị reset.
Nói chung là cashfiesta nó reset ngẫu hứng chắng? :)
hãy vui vẻ thui các bác, nóng mắt làm gì cho mệt! :)

tháng trc ~300k point k off nào k rs

Lần này tính 5 off
1000 points = US$0.830
Chạy dc ~290k thì nó rs .

Kiểu này nó vẫn trả tiền . Nhưng chỉ với 1 số member thôi .

Mình hoàn toàn click chay . Tiện cầy game nên cắm . k face fa kủng j` cả vì chỉ chiến game thi thoảng cạp . Off VN .

Mọi giải thik của admin chắc chỉ là ngụy biện :binhsua140:

tình hình là bây giờ thằng nhỏ chạy point lên nhanh kinh khủng, mở máy chưa được 15p mà 3k point rùi

tháng trc ~300k point k off nào k rs
Kiểu này nó vẫn trả tiền . Nhưng chỉ với 1 số member thôi .
...
Mọi giải thik của admin chắc chỉ là ngụy biện :binhsua140:
Đồng ý với bác này, nó chỉ trả cho 1 số mem chứ ko phải tất cả các mem nó đều trả :)
Các bác có bao giờ suy nghĩ thử xem chạy cashbar như thế nó được lợi gì ko mà mỗi tháng trả cho mem 25-50$? Và tại sao các các trang kiếm tiền từ poup, link rút gọn,PTP, CMP... nó lại tính IP của US hay châu Âu rate cao hơn gấp chục lần châu Á, trong khi đối với PTC thì IP nào giá click cũng như nhau? Theo mình nghĩ và thấy thì các trang rút gọn,CPM,PTP đều chứa virus cả....->nó dễ dàng thu được các thông tin của người sử dụng ->nó trả cao hơn cho US và châu Âu vì những nước này dùng tài khoản thanh toán online nhiều (gần như đa số người dân đều dùng thanh toán trực tuyến), ví họ cũng dày hơn ví của dân châu Á...Còn để thằng bé đứng yên hay di chuyển chẳng qua, 1 là cái cớ để nó ko trả 1 số mem, 2 là để người ta khỏi rảnh rỗi ngồi suy nghĩ,nghi ngờ lung tung thôi. Chứ nói thật tạo ra 1 thằng bé di chuyển trên desktop thì mình code chưa tới 1h cũng dc thằng bé như thế, có khi cỏn mập hơn ý chứ :))-> cứ có thằng bé đi trên desktóp mà mỗi IP 1 tháng 25-50$ thì dân IT đã giàu hết rồi, cần gì phải thuê mem chạy cashbar :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week