Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
upppppppppppp.có lẽ nên xem lại thôi, mọi người mất công mà ko được gì cũng bực...khi nào nó mail lại mình sẽ post lên. Nếu tình hình ko ổn, có thể nên stop topic.......please wait.....

Nản thật, mới chơi tháng trước, tháng này đang hí hửng là $ về @@ .......

thôi chạy cho đã tốn điện rùi cũng về với đất trời.............................:binhsua144:

Đồng ý với bác này, nó chỉ trả cho 1 số mem chứ ko phải tất cả các mem nó đều trả :)
Các bác có bao giờ suy nghĩ thử xem chạy cashbar như thế nó được lợi gì ko mà mỗi tháng trả cho mem 25-50$? Và tại sao các các trang kiếm tiền từ poup, link rút gọn,PTP, CMP... nó lại tính IP của US hay châu Âu rate cao hơn gấp chục lần châu Á, trong khi đối với PTC thì IP nào giá click cũng như nhau? Theo mình nghĩ và thấy thì các trang rút gọn,CPM,PTP đều chứa virus cả....->nó dễ dàng thu được các thông tin của người sử dụng ->nó trả cao hơn cho US và châu Âu vì những nước này dùng tài khoản thanh toán online nhiều (gần như đa số người dân đều dùng thanh toán trực tuyến), ví họ cũng dày hơn ví của dân châu Á...Còn để thằng bé đứng yên hay di chuyển chẳng qua, 1 là cái cớ để nó ko trả 1 số mem, 2 là để người ta khỏi rảnh rỗi ngồi suy nghĩ,nghi ngờ lung tung thôi. Chứ nói thật tạo ra 1 thằng bé di chuyển trên desktop thì mình code chưa tới 1h cũng dc thằng bé như thế, có khi cỏn mập hơn ý chứ :))-> cứ có thằng bé đi trên desktóp mà mỗi IP 1 tháng 25-50$ thì dân IT đã giàu hết rồi, cần gì phải thuê mem chạy cashbar :)

9' xác là thế . Nếu mà để tính rate 5 off + 300k point cash thì vào tầm ~250$

K web nào đỡ dc với công việc đơn giản chỉ là 5 off cả chạy cash cả .

.

Mình nghĩ nó pay cho 1 số bạn hay k reset point là để câu mem thôi . Cho họ đi quảng cáo . Cashfies sẽ kiếm lời từ những ng` chưa đủ minpay bỏ hay là bị rs point .

Nếu là vậy thì thật là hơi buồn vì mình k nằm trong phần k dc ăn :binhsua137:

Bao n ng` giống mình nào:binhsua163:

Có cái này cho mọi người xem nè.đây là acc mình chiến offer US trên máy cty..Mình làm offer US từ tháng 12, tháng 1 ko duyệt 1 cái nào. Và tháng 1 mình ko làm 1 offer nào hết.sang tháng 2 giờ nó duyệt tháng 1 nè: 6 offer luôn..

hình như cái rate của nó bị sao áh, người 2 off cũng trả quá chừng

Có cái này cho mọi người xem nè.đây là acc mình chiến offer US trên máy cty..Mình làm offer US từ tháng 12, tháng 1 ko duyệt 1 cái nào. Và tháng 1 mình ko làm 1 offer nào hết.sang tháng 2 giờ nó duyệt tháng 1 nè: 6 offer luôn..

vậy mọi người lo làm offer us ..khỏi chạy cas nhé....///

thế khả năng tháng sau mình sẽ có 1 bất ngờ lớn .

CHiến nốt tháng nữa . k khá quan thì sút em nó vậy :binhsua149:

nào anh em, nếu như làm dùng acc đang chạy cash mà làm offer us thì chấp nhận bị reset point nhé, fake ip chiến off us thôi, đủ minpay rồi xù luôn

Vậy chốt nhé.Mình sẽ up các offer us và chúng ta chiến cả us cả chạy cashbar <50K. để cho nó có cái mà reset, còn chúng ta sẽ ăn cái offer us chính..Ai đồng ý nào....

uh chơi US đi....chạy có lợi cho nó.mình chả thấy $ đâu.......quất US ...được thì mất thời gian ít ...chạy cas tồn thời gian

uh chơi US đi....chạy có lợi cho nó.mình chả thấy $ đâu.......quất US ...được thì mất thời gian ít ...chạy cas tồn thời gian

Gold Club Points:22 cho mình hỏi dòng này có nghĩa là gì vậy mấy pro. nó là số ofer mìng làm được hay số điểm vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week