Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Gold Club Points:22 cho mình hỏi dòng này có nghĩa là gì vậy mấy pro. nó là số ofer mìng làm được hay số điểm vậy

gold đó phải lên 133...đừng quan tâm tới nó ...hãy hiểu được duyệt offer bao nhiêu....1 offer là 0.04/1000 point, 2 offer là 0.33/1000point , trên 6 off là được 1.66/point

Vậy chốt nhé.Mình sẽ up các offer us và chúng ta chiến cả us cả chạy cashbar <50K. để cho nó có cái mà reset, còn chúng ta sẽ ăn cái offer us chính..Ai đồng ý nào....

ok... chốt hạ đi sếp T ơi... theo luôn... :binhsua141:

ok..ai có nhiều máy thì tạo nhiều acc nhé. nhớ là làm offer thì có ref hay ko cũng ko được gì đâu nhé.và hạn chế làm ref của nhau để đề phòng trường hợp cả nhà die.....đang làm việc. lúc nào nghỉ mình sẽ up dần offer US, mọi người cài hotspot shield vào nhé...Sẵn sàng chiến đấu:D

Không theo bác T. Up cho mọi người.
Mất công chờ đợi mấy tháng rùi, cố nốt xem thế nào! :D

có khi nó ban luôn toàn bộ mem VN a ơi
Làm trung thực mất nhiều thời gian mà nó cũng reset point. Chắc chạy dưới 50K nó sẽ ko reset. Nên giờ chạy thì chỉ chạy dưới 50K thôi, còn lại rảnh làm offer US. Nếu nó reset thì vẫn còn offer US nữa......nếu có 2 máy thì các bạn cứ chia ra nhé. 1acc chỉ làm offer us, và 1 acc khác vừa làm us vừa chạy <50k thì dừng để biết nhé:D
Còn chuyện nó ban id việt nam hay ko thì đành chịu, dù sao trong tâm lý của người việt, cashfiesta cũng là scam site...Mấy người được proof như cao nguyendalat và nguoiviethoa cũng là làm offer US đó bạn...Nên ai làm thì làm nhé còn ko thì có thể làm cái khác:D......

Để khỏi công khai offer US này, nên ai làm thì mail cho mình vào gmail nhé.mình sẽ gửi ảnh đăng kí offer us qua mail. mọi người gửi mail với tiêu đề là cashfiesta nhé.mình sẽ reply...Ở forum mình chỉ up offer việt nam thôi nhé....
gmail: [email protected]

Last edited by a moderator:
Với kinh nghiệm của 1 người đã hơn 2 năm chiến thằng này (nhưng cũng không làm chăm chỉ lắm) và cũng đã nhận được payments gần 400$ mình có một số ý kiến với các bạn như sau:
1. Thứ nhất các bạn đừng kỳ vọng quá vào thằng này mà ngày đêm chạy cashbar để lấy điểm và làm offer bởi vì: Nếu số điểm của bạn rất lớn khoảng 150.000 point trở lên mà lại làm được từ 4 oofer trở lên nữa thì chắc chắn bạn sẽ bị reset điểm vì lý do gì thì các bạn có thể đọc phân tích của bạn: dung1prohb
2. Cách chiến thằng này hiệu quả nhất là: chạy cashbar 20-30.000 point thôi và làm 2-3 offer thôi. Tốt nhất lên làm offer US thì sẽ được bonus rất cao.(point from special offers). Số điểm này nó sẽ tính cho bạn là: 1000 points = 1$; còn điểm chạy cashbar nó sẽ tính theo giá payrate. Điều này cũng giải thích luôn vì sao mà có bạn hỏi: không chạy được points nào chỉ làm được khoảng 2-3 offer US mà cũng được từ 10-30$/tháng.
3. Có phải cashiesta scam? Và nó chỉ trả $ cho một số member thôi không?
Câu trả lời là không. Nó không scam. Chỉ đơn giản là nó phải đảm bảo lợi nhuận cho nó tồn tại và sẽ trả tiền cho tất cả các member nếu các member đó thỏa mãn điều kiện sau:
- Member đó phải đem lại lợi nhuận cho nó. Tức là nó phải nhận được $ từ các trang wed thuê nó quảng cáo và từ đó nó sẽ chia sẻ lợi nhuận cho chúng ta. Điều đó giải thích vì sao khi chúng ta fake ip US và làm offer mà nó không baned chúng ta. Đơn giản là vì do trang wed quảng cáo có trả $ cho nó và nó sẽ trả $ làm offer cho ta. (Với điều kiện số tiền mà nó trả cho member < số tiền mà nó nhận được từ trang quảng cáo. Tức là số điểm mà các bạn chay cashbar phải nhỏ để đảm bảo lợi nhuận cho nó; còn nếu các bạn chạy khoảng 200-300.000 point thì nó vỡ mồm => nên nó sẽ reset point và không trả là điều đương nhiên)
4. Một yêu cầu để chơi thằng này nữa rất quan trọng là: Các bạn phải thật kiên trì; mỗi tháng làm 2-3 offer và chạy khoảng 20-30.000 point nó sẽ trả cho ta khoảng 10-40$ ít nhất 2 tháng chúng ta mới có đủ số tiền tối thiểu 50$ để yêu cầu rút và phải đợi 1 tháng sau nữa thì mới có thể rút được cuối tháng thứ 3 mới tính được số tiền thu nhập từ tháng thứ 2 và phải đợi khoảng 15-20 ngày sau nữa mới có tiền về đến tài khoản PP (tức là phải ít nhất 4 tháng sau khi chơi mới có tiền) Vậy có ai đủ kiên trì để chơi không???? Đa số là chúng ta sẽ bỏ và như vậy cashfiesta sẽ không phải trả tiền cho những thành viên đó nữa. Vì thế đa số các bạn sẽ bảo rằng cashiesta là scam! Nhưng thực sự thì nó vẫn trả tiền.
Và đây là hình chụp tháng 2: Cashfiesta đã trả cho mình khi mình chỉ kiếm được có 19.000 points.

Đồng ý với bác này, nó chỉ trả cho 1 số mem chứ ko phải tất cả các mem nó đều trả :)
Các bác có bao giờ suy nghĩ thử xem chạy cashbar như thế nó được lợi gì ko mà mỗi tháng trả cho mem 25-50$? Và tại sao các các trang kiếm tiền từ poup, link rút gọn,PTP, CMP... nó lại tính IP của US hay châu Âu rate cao hơn gấp chục lần châu Á, trong khi đối với PTC thì IP nào giá click cũng như nhau? Theo mình nghĩ và thấy thì các trang rút gọn,CPM,PTP đều chứa virus cả....->nó dễ dàng thu được các thông tin của người sử dụng ->nó trả cao hơn cho US và châu Âu vì những nước này dùng tài khoản thanh toán online nhiều (gần như đa số người dân đều dùng thanh toán trực tuyến), ví họ cũng dày hơn ví của dân châu Á...Còn để thằng bé đứng yên hay di chuyển chẳng qua, 1 là cái cớ để nó ko trả 1 số mem, 2 là để người ta khỏi rảnh rỗi ngồi suy nghĩ,nghi ngờ lung tung thôi. Chứ nói thật tạo ra 1 thằng bé di chuyển trên desktop thì mình code chưa tới 1h cũng dc thằng bé như thế, có khi cỏn mập hơn ý chứ :))-> cứ có thằng bé đi trên desktóp mà mỗi IP 1 tháng 25-50$ thì dân IT đã giàu hết rồi, cần gì phải thuê mem chạy cashbar :)

Cuối cùng thì có bạn có nhận xét tiến bộ.

CashFiesta có thể đặt code trong phần mềm CashFiestabar để theo dõi người dùng. Núp dưới các hình thức kiếm tiền, tích lũy điểm...Đã có rất nhiều trường hợp này.

Và tại sao CashFiesta lại bắt chúng ta chạy nó hàng giờ (...)?. Các bạn có chắc chắn CashFesta chỉ viết phần mềm này CHỈ ĐỂ đem tới 50$.

Riêng mình cũng ko nghi ngờ CashFiesta lắm vì chưa có cơ sở thật vững chãi để kết nó có theo dõi người dùng hay không nhưng với việc các diễn đàn An ninh mạng có đề cập về nó và việc mình đã quét nó bằng trình Avast thì bị phát hiện Virus thì mình cũng có nhiều suy nghĩ.

Các bạn hãy cứ thử dùng một trình Anti Virus để quét thì biết.

Trong 4rum mình cũng có rất nhiều member phát hiện ra những điều không trong sáng không những từ CashFiesta mà còn nhiều hình thức khác nữa.

Trong thế giới mạng, các bạn hãy biết cách cảnh giác.

Còn nếu các bạn thực sự muốn kiếm tiền (vì thấy hấp dẫn, vì cuộc sống...) thì nên test/chạy trong máy ảo.

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

Với kinh nghiệm của 1 người đã hơn 2 năm chiến thằng này (nhưng cũng không làm chăm chỉ lắm) và cũng đã nhận được payments gần 400$ mình có một số ý kiến với các bạn như sau:
1. Thứ nhất các bạn đừng kỳ vọng quá vào thằng này mà ngày đêm chạy cashbar để lấy điểm và làm offer bởi vì: Nếu số điểm của bạn rất lớn khoảng 150.000 point trở lên mà lại làm được từ 4 oofer trở lên nữa thì chắc chắn bạn sẽ bị reset điểm vì lý do gì thì các bạn có thể đọc phân tích của bạn: dung1prohb
2. Cách chiến thằng này hiệu quả nhất là: chạy cashbar 20-30.000 point thôi và làm 2-3 offer thôi. Tốt nhất lên làm offer US thì sẽ được bonus rất cao.(point from special offers). Số điểm này nó sẽ tính cho bạn là: 1000 points = 1$; còn điểm chạy cashbar nó sẽ tính theo giá payrate. Điều này cũng giải thích luôn vì sao mà có bạn hỏi: không chạy được points nào chỉ làm được khoảng 2-3 offer US mà cũng được từ 10-30$/tháng.
Câu trả lời là không. Nó không scam. Chỉ đơn giản là nó phải đảm bảo lợi nhuận cho nó tồn tại và sẽ trả tiền cho tất cả các member nếu các member đó thỏa mãn điều kiện sau:
- Member đó phải đem lại lợi nhuận cho nó. Tức là nó phải nhận được $ từ các trang wed thuê nó quảng cáo và từ đó nó sẽ chia sẻ lợi nhuận cho chúng ta. Điều đó giải thích vì sao khi chúng ta fake ip US và làm offer mà nó không baned chúng ta. Đơn giản là vì do trang wed quảng cáo có trả $ cho nó và nó sẽ trả $ làm offer cho ta. (Với điều kiện số tiền mà nó trả cho member < số tiền mà nó nhận được từ trang quảng cáo. Tức là số điểm mà các bạn chay cashbar phải nhỏ để đảm bảo lợi nhuận cho nó; còn nếu các bạn chạy khoảng 200-300.000 point thì nó vỡ mồm => nên nó sẽ reset point và không trả là điều đương nhiên)
4. Một yêu cầu để chơi thằng này nữa rất quan trọng là: Các bạn phải thật kiên trì; mỗi tháng làm 2-3 offer và chạy khoảng 20-30.000 point nó sẽ trả cho ta khoảng 10-40$ ít nhất 2 tháng chúng ta mới có đủ số tiền tối thiểu 50$ để yêu cầu rút và phải đợi 1 tháng sau nữa thì mới có thể rút được cuối tháng thứ 3 mới tính được số tiền thu nhập từ tháng thứ 2 và phải đợi khoảng 15-20 ngày sau nữa mới có tiền về đến tài khoản PP (tức là phải ít nhất 4 tháng sau khi chơi mới có tiền) Vậy có ai đủ kiên trì để chơi không???? Đa số là chúng ta sẽ bỏ và như vậy cashfiesta sẽ không phải trả tiền cho những thành viên đó nữa. Vì thế đa số các bạn sẽ bảo rằng cashiesta là scam! Nhưng thực sự thì nó vẫn trả tiền.
Và đây là hình chụp tháng 2: Cashfiesta đã trả cho mình khi mình chỉ kiếm được có 19.000 points.

Gừng càng già càng cay xé. :D

Last edited by a moderator:

cậu nè paid dc nhiều ghê ta

Vì min pay cuả nó là 50$ nên chắc chắn nó k để member kiếm dc = hoặc hơn 50$/ tháng đâu .:binhsua140:
Nếu làm off nhiều thì nó sẽ reset poi hoặc có ít ít thì vẫn tính:binhsua144:

Còn nếu chạy nhiều cash mà k làm off thì nó sẽ tính tất point cash cho bạn ( trường hợp của mình ) .:binhsua149:
Nó ăn chủ yếu là từ off . Chúng ta chỉ dc phần ít từ nó mà thôi .

Nên nếu có chiến em này thì cứ xác định là k dc quá 30 40$/ tháng .:binhsua135:

Nên làm 2-3 off + chạy 20k point như ban hiepnd04 là hoàn toàn 9' xác

Chúng ta sẽ tiết kiệm dc off để dành cho tháng sau cũng như k phải chạy nhiều cash . Tất cả làm off cả chạy cash 20k chỉ mất tầm 2>3 ngày còn lại là chờ đợi hết tháng thôi .

Các bạn có nghĩ như mình k.

Làm trung thực mất nhiều thời gian mà nó cũng reset point. Chắc chạy dưới 50K nó sẽ ko reset. Nên giờ chạy thì chỉ chạy dưới 50K thôi, còn lại rảnh làm offer US. Nếu nó reset thì vẫn còn offer US nữa......nếu có 2 máy thì các bạn cứ chia ra nhé. 1acc chỉ làm offer us, và 1 acc khác vừa làm us vừa chạy <50k thì dừng để biết nhé:D
Còn chuyện nó ban id việt nam hay ko thì đành chịu, dù sao trong tâm lý của người việt, cashfiesta cũng là scam site...Mấy người được proof như cao nguyendalat và nguoiviethoa cũng là làm offer US đó bạn...Nên ai làm thì làm nhé còn ko thì có thể làm cái khác:D......

Để khỏi công khai offer US này, nên ai làm thì mail cho mình vào gmail nhé.mình sẽ gửi ảnh đăng kí offer us qua mail. mọi người gửi mail với tiêu đề là cashfiesta nhé.mình sẽ reply...Ở forum mình chỉ up offer việt nam thôi nhé....
gmail: [email protected]

chạy dưới 20k thôi. mình tháng 1 chạy 27k, tháng 2 chạy 52k đều bị reset sạch, có vẻ cách duy nhất bây giờ là fake IP sang US chỉ để làm 3-4 offer hàng tháng thôi.
Hix cái thằng này, vốn thấp mà mạnh mồm, ae VN vào làm 1 phát reset point ko kịp luôn :binhsua139:

Đã gửi mail cho bạn kid1314..
Mỗi ngày 1-2 offer nhé các bạn, kẻo hết offer:D upppppppppppppppppppp
offer đầu tiên: Top project points là 5800 point....
@hiepnd04: thanks hiệp nhiều nhé..anh e nhớ chạy dưới 30K nhé......ai có nhiều ref thì canh nhé..kẻo vượt 50K.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week