Sự thật về cheat đăng kí pix về pri 0

Status
Not open for further replies.

minh845189

Hero
Reactions
374
MR
0.027
Tình hình là mới có vụ đk pri 0 đấy.mình cũng tò mò và mất cả buổi chiều tới bây h mới ngộ ra được vài điều :

ID đầu tiên trong hình.ban đầu pri 0 sau đó mình gõ thêm 3code nữa.và sau thêm 1 thời gian thì lại về 4. ở đây mình ko nói phét tại vì rate ở đó rất rõ 3code = 0.003$

Mấy ID sau có mấy cái về 0 và mình ko gõ thêm nữa thì nó vẫn ở pri 0.

Nên mình rút ra 1 kết luận : Quả thực có thể cheat đk ID về pri 0 và mình đã biết cách. nhưng nếu gõ thì chỉ trong 1 thời gian (ngắn) là nó lại về pri 4

Vì thế những bạn nào có ý định mua bí kíp đó thì theo mình là ko nên :). Còn việc cheat này nếu kéo dài và lan rộng thì pix sẽ có chính sách khác->lúc đó ng thiệt chắc chắn là captcher chúng ta. Nôm na là tự bóp da*i mình đấy.

Quyết định là ở mỗi người, ko ai ép buộc nhau cả. Nhưng sẽ tốt hơn nếu chúng ta cùng giữ miếng cơm chung. Thân !

Nói thật nhe. Công việc captcha này ai cũng cần. Hầu như ở cái 4rum này dân đánh captcha cũng 50% rồi.

Việc cheat gì đó thì nên chấm dứt ngay đi. Vì đây là công việc của mọi người - của chung. Ai cheat thì người đó là con sâu làm sầu nồi canh.

nếu các bạn Cheat, thằng pix nó ra rule mới. Hạ giá tiền captcha xuống. Vậy các bạn làm thế nào. Chuyển qua dự án khác hay là pm nó kêu "anh pix ơi tăng tiền dùm cho em"

Đã là lao động tay chân, thì đừng nghĩ đến việc "chít máu" như thế nhé. Captcha này có nặng nề gì đâu. Việc gõ chính xác thì giảm Pri thôi

Last edited by a moderator:

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
à nhớ lại mới bjk lúc xưa mình cũng làm đc vài lần :))
mà đánh vài capt thì về lại 4 her her

nói chung chỉ ăn đc vài xu thui các bạn đừng nên cheat nữa
giữ nồi cơm nhak

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
mình xác nhận là có cách cheat ^^ Bạn mình định mua , mà theo bạn nói thì phải xem lại ^^

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
cái này biết từ 4 tháng trước :binhsua04: khi test 30 code đầu thôi có gì đâu có khi nó lên 7 8 9 khi thì về 0 rồi lại về 4 :binhsua11: còn có bì kiếp giữ pri nữa kìa kô phải này kô đâu

teampixcantho

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Cái này thật chất là qui định mới của pix à, từ khi nó ra luật tính tiền theo pri, tại các pro không để y thôi!!, gõ se dựoc rate 1$ cho đến khi >500 code lận, tại các pro chua biêt cách gõ thôi! hjhj

cái này biết từ 4 tháng trước :binhsua04: khi test 30 code đầu thôi có gì đâu có khi nó lên 7 8 9 khi thì về 0 rồi lại về 4 :binhsua11: còn có bì kiếp giữ pri nữa kìa kô phải này kô đâu

Hầu như 100% là về 0 thím.lúc làm thì chưa rõ giờ mới thấu

Cái này thật chất là qui định mới của pix à, từ khi nó ra luật tính tiền theo pri, tại các pro không để y thôi!!, gõ se dựoc rate 1$ cho đến khi >500 code lận, tại các pro chua biêt cách gõ thôi! hjhj

có gì đâu kô biết bác pm em nói cho coi đúng kô chủ yếu là nắm được .......... pri :binhsua11: mấy dấu chấm mới quan trọng đó :binhsua06:

tốt nhất thím giữ lấy dùng :)).share ra pix lại nổi bão lên thì.mặc dù mình cũng tò mò và muốn lắm @@

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ý kiến cũ. Mong rằng chủ thread edit tạo phần góp ý ở trên cho mấy bạn định cheat chít gì đó

Nói thật nhe. Công việc captcha này ai cũng cần. Hầu như ở cái 4rum này dân đánh captcha cũng 50% rồi.

Việc cheat gì đó thì nên chấm dứt ngay đi. Vì đây là công việc của mọi người - của chung. Ai cheat thì người đó là con sâu làm sầu nồi canh.

nếu các bạn Cheat, thằng pix nó ra rule mới. Hạ giá tiền captcha xuống. Vậy các bạn làm thế nào. Chuyển qua dự án khác hay là pm nó kêu "anh pix ơi tăng tiền dùm cho em"

Đã là lao động tay chân, thì đừng nghĩ đến việc "chít máu" như thế nhé. Captcha này có nặng nề gì đâu. Việc gõ chính xác thì giảm Pri thôi

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
sao quá trời vấn đề về thằng pix vậy nhỉ.ai làm gì đó làm truyền bá rộng rãi để thằng pix nó tè le tè tua,ai quậy sao cứ quậy,ai muốn làm bình thường thì cứ làm bình thường,kéo bè kéo cánh làm theo thế này làm theo thế kia thiệt phiền quớ đi.vào rum đập vào mắt là pix :l

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Cứ có ai nhắc đến cheat thì lại bảo nồi cơm chung này nọ mệt chết . ko cần làm lâu hay dài k quan trọng , quan trọng là mình làm dc bao nhiêu :binhsua15: . Mà chưa có ai show ra cách cheat mà củng la ó um sùm bình loạn tứ tung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week