Sự thật về game H-T các bạn xem, sau đó đừng cãi nhau và cũng đừng dùng từ công bằng ở đây nữa nhé !

Nói tóm lại một câu là chúng tôi có một yêu cầu nhỏ với MMO4VN là từ giờ cấm mọi hình thức với H-T. Thế là mọi chuyện lại về bình yên ngay.
ko cần cấm nhưng cần bẻ răng mấy con .. săn vì chúng nó là mồi dụ newbie :D

tiện thể nhắc luôn lodeviet là forum mình cấm lô đề nên cậu sửa lại cái chữ ký nhé, nếu không bị ban thì không thắc mắc được với admin đâu :D

Đó là yêu cầu nhỏ của mình thôi. Mình nghĩ MMO4VN không phải là cái chợ để ai thích làm gì thì làm. Đâu cũng phải có luật. Kể cả hình thức đôi co gây chiến này cũng là một chiêu PR đó. Các bạn để ý kỹ thấy 1 tuần nay các chủ đề về danhlode cũng ở top ko. Mong các vị lãnh đạo ở đây cần nhanh chóng và mạnh tay hơn.

Đó là yêu cầu nhỏ của mình thôi. Mình nghĩ MMO4VN không phải là cái chợ để ai thích làm gì thì làm. Đâu cũng phải có luật. Kể cả hình thức đôi co gây chiến này cũng là một chiêu PR đó. Các bạn để ý kỹ thấy 1 tuần nay các chủ đề về danhlode cũng ở top ko. Mong các vị lãnh đạo ở đây cần nhanh chóng và mạnh tay hơn.
nếu là của nick mới thì 100% là khóa topic, còn là của " người có tên tuổi " thì sẽ ko có vấn đề gì ;)) đây là sợ ném chuột bể bình ấy mà. Chính vì vậy nhiều kẻ đi spam đi làm tùm lum chuyện nâng tên tuổi lên rồi để đc THUÊ làm mấy chuyện này đó bạn ;))

Chỉ có một con đường duy nhất ko sớm thì muộn... "ĐÊ" :m191: khôn hồn thì né ra khi còn kịp..không phải mấy con dog đều từ đây ra sao :m145:

Thế nếu cậu ko thua , cậu vào vai người win , nhưng ngta thỳ chết , cậu có gào lên như vậy ko ... ai ăn đc thỳ cứ ăn thôi , cậu xác định chơi cậu phải chấp nhận .... Cậu thấy nó ko công bằng . OK cậu ko chơi nữa , cậu bảo bạn bè của cậu đừng tham gia , nhưng ko thể bắt cả thế giới theo cậu đc :))

Thế nếu cậu ko thua , cậu vào vai người win , nhưng ngta thỳ chết , cậu có gào lên như vậy ko ... ai ăn đc thỳ cứ ăn thôi , cậu xác định chơi cậu phải chấp nhận .... Cậu thấy nó ko công bằng . OK cậu ko chơi nữa , cậu bảo bạn bè của cậu đừng tham gia , nhưng ko thể bắt cả thế giới theo cậu đc :))

Đúng là mình ko bắt được cả thế giới theo mình. Nhưng cứ ở mmo4vn còn có choilode mình còn cảnh tỉnh mọi người. Thế thôi. Có sao ko ???

Các cụ chỉ được cái theo đóm ăn tàn ,thấy nói gì thì adua theo , phải có chút kiến thức chứ ,MD5 có nghĩa là kết của nó có trước ,cụ chọn cái nào thì chọn , chỉ có 1 cách duy nhất admin face key ,nếu nghi ngờ thì dùng cái quay màn hình ý ,chơi xong nghi thì copi cái key vào rồi vào md5crack.net mà so sánh ,mình chơi ở lode không thấy có gì bất thường cả

:binhsua35: Thế theo Wind mấy cái Proof đưa ở bên trên để làm gi ??? C/m được gì ???

động não xíu sẽ hỉu Wind nói gì mà :D

các bạn thích chơi thì các bạn lập 1 topic trong mục box đúng rồi im lặng mà chơi việc gì phải đi pr suốt ngày thế, ai hiểu biết thì tất nhiên ko chơi, còn ai mới vào forum thì sẽ bị dụ ==> nhìn tấm gương nongthanhhoa nhé cũng h-t cả đấy

:binhsua35: Thế theo Wind mấy cái Proof đưa ở bên trên để làm gi ??? C/m được gì ???
Bạn khuyên người ta ko chơi ***, lý giải rất văn hoa
nhưng ở dưới lại mua code web ***
mình nghĩ vậy. chắc bạn là ng` 2 mặt hehe

Sao cậu biết mình mua code ????

Đơn giản vậy thôi mà buộc ng ta nói thẳng ra :))

Note : mới trao đổi với OnlyC, mọi hình thức lô đề cờ bạc, hoặc những game mà tỉ lệ thắng thua điều chỉnh được cũng như không rõ ràng sẽ bị cấm hoàn toàn trên forum mmo4me. Từ giờ mình sẽ bắt đầu lọc và xóa hết những topic giới thiệu, PR cho nhưng trang game này !

Note : mới trao đổi với OnlyC, mọi hình thức lô đề cờ bạc, hoặc những game mà tỉ lệ thắng thua điều chỉnh được cũng như không rõ ràng sẽ bị cấm hoàn toàn trên forum mmo4me. Từ giờ mình sẽ bắt đầu lọc và xóa hết những topic giới thiệu, PR cho nhưng trang game này !
vậy là chính thức danhlode.com vào blacklist của mmo4me, hoan hô mod và admin

Nếu các vị lãnh đạo không mạnh tay Tôi nghĩ chẳng mấy chốc mmo4vn biến thành 4r PR của danhlode đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week