Sự thật về game H-T các bạn xem, sau đó đừng cãi nhau và cũng đừng dùng từ công bằng ở đây nữa nhé !

Note : mới trao đổi với OnlyC, mọi hình thức lô đề cờ bạc, hoặc những game mà tỉ lệ thắng thua điều chỉnh được cũng như không rõ ràng sẽ bị cấm hoàn toàn trên forum mmo4me. Từ giờ mình sẽ bắt đầu lọc và xóa hết những topic giới thiệu, PR cho nhưng trang game này !

Anh em đang đợi chờ vào sự chỉ đạo sáng suốt của cấp TW.

-----topic is closed-----

NoneP mới thành Mod hồi nào vậy =))
dạo này nhiều mem chửi bậy, lạm quyền mà vẫn nhởn nhơ nhỉ :))

=))=)):)) Chúc lodeviet làm ăn thành công !!!

Công bằng thì admin ăn cái giề, hay lập site vì niềm đam mê

Các bạn cứ tự hỏi chữ công bằng trong head-tail nghĩa là gì , thì có nên cho nó ra rìa hay ko !!! Đề đóm cờ bạc đã gây ra bao nhiêu cảnh khổ rùi . Hoan hô mod và a shin :D

Những người có chính kiến của bản thân và có chút hiểu biết thì sẽ hiểu được vấn đề thôi:

- Cờ bạc ko phải là con đường để làm giàu chính đáng, nó chỉ là phương tiện để "giải trí" những lúc rãnh rỗi. Mà đã là giải trí thì sẽ ko cay cú và ko bỏ ra một số tiền lớn để chơi nó nếu ko muốn trở thành "con bạc".
- Công bằng -> là do cách nhìn nhận sự việc và sự hiểu biết của từng người nên ko cần phải tranh cãi chi cho mất hòa khí.

=> Để 4rum được yên ổn thì cách làm của BQT là hợp lý, là thành viên thì làm theo rules :binhsua149:

danhlode.com, hiện h đag là người thắng nhưg thấy ntn thì hơi run!, công bằng hay kô thì không biết nhưg đa số mình ăn rồi + tham => thua thôi, chứ ít khi đag ăn mà thua hết!...dù % win 10% thì cũng có cơ hội win mà! bài bạc nào chả thế

Game này có set xác xuất thằng thua thì xin lỗi chả có thằng admin nào ngu để 50 cả . Nếu để 50 thì có nước lổ vốn vì chỉ cần chơi chiêu đặt gấp đôi là đủ chết :binhsua172:

ko chơi nhưng quả thật MD5 1 chiều thì không co chuyện gian lận dc
vidu len google check md5 onl tạo thử 1 cái thì cho thấy site này rất công bằng khi cho bạn md5 đã mã hóa
1 md5 nhu của danhlode cho ra neu muon ma hoa phai mat hang thang trời nên việc họ cho xem mã md5 cho bạn đặt cược trong vài phút là hoàn toàn hợp lý
http://www.convertstring.com/vi/Hash/MD5
nếu ai học CNTT thì sẽ hiểu MD5 là 1 công thức giải mã 1 chiều và không thể dịch ngược lại được
như site H-T của danhlode là 1 vidu thì minh thấy là cong bằng dù mình chơi thua
nó là 1 cách như đoán đồng tiền có và đây là 1 tỉ lệ ra đồng tiền ngẫu nhiên hoàn toàn không có 1 cong thức cụ thể vì sao các bạn thua củng đơn giản vì các bạn theo 1 lý thuyết đặt trước của 1 ai đó mà không tự đoán theo linh cảm của bạn
nó co the duoc sap xep 30% H 70% T va viec xen kẻ của nó làm bạn rối trí còn theo nhu MD5 da duoc ma hoa no dua ra hoan toàn khớp với những gì mình được học và những tools dùng để mã hóa pass thành md5
md5 theo ly thuyết là không thể giải được
http://www.md5encrypter.com/ --> day la trang admin dua ra va trên la 1 trang minh hay ma hoa md5 onl các bạn có thể xem xét theo mình là không nên chơi cờ bạc vì it nhiều phần thắng cung nghiên về admin site nhưng nếu chơi với danh nghĩa thử vận may thì trò này hoàn toàn công bằng nhưng no là 1 code đánh tâm lý của bạn như 1 ván vận mệnh luc thi H ra lien tuc luc thi T ra luc thi xen ke H H H T H T T khó ma đoán biết được như 1 trò chơi đi tim ẩn số được chia các hợp cho các người mẫu co người dc 1000 trieu co nguoi chỉ 5000d nếu như ai củng nghi như các bạn 100% cac chiec hợp minh chọn deu là 100 triệu thì đó không còn cuộc chơi nữa vì 100% thằng admin sẽ thua vi no là 1 sự khoa đoán chắc dc nên nó mới tồn tại người mai mắn là người có cơ hội chọn đúng phần chính xác

bản thân mình không phải là 1 người ham lô đề cong không có máu đen đỏ nên các bạn có thể hiểu là hay lam theo cach tot nhat là = đôi tay hơn mong 1 sự làm giàu như tiếng sét

ko chơi nhưng quả thật MD5 1 chiều thì không co chuyện gian lận dc
vidu len google check md5 onl tạo thử 1 cái thì cho thấy site này rất công bằng khi cho bạn md5 đã mã hóa
1 md5 nhu của danhlode cho ra neu muon ma hoa phai mat hang thang trời nên việc họ cho xem mã md5 cho bạn đặt cược trong vài phút là hoàn toàn hợp lý
http://www.convertstring.com/vi/Hash/MD5
nếu ai học CNTT thì sẽ hiểu MD5 là 1 công thức giải mã 1 chiều và không thể dịch ngược lại được
như site H-T của danhlode là 1 vidu thì minh thấy là cong bằng dù mình chơi thua
nó là 1 cách như đoán đồng tiền có và đây là 1 tỉ lệ ra đồng tiền ngẫu nhiên hoàn toàn không có 1 cong thức cụ thể vì sao các bạn thua củng đơn giản vì các bạn theo 1 lý thuyết đặt trước của 1 ai đó mà không tự đoán theo linh cảm của bạn
nó co the duoc sap xep 30% H 70% T va viec xen kẻ của nó làm bạn rối trí còn theo nhu MD5 da duoc ma hoa no dua ra hoan toàn khớp với những gì mình được học và những tools dùng để mã hóa pass thành md5
md5 theo ly thuyết là không thể giải được
http://www.md5encrypter.com/ --> day la trang admin dua ra va trên la 1 trang minh hay ma hoa md5 onl các bạn có thể xem xét theo mình là không nên chơi cờ bạc vì it nhiều phần thắng cung nghiên về admin site nhưng nếu chơi với danh nghĩa thử vận may thì trò này hoàn toàn công bằng nhưng no là 1 code đánh tâm lý của bạn như 1 ván vận mệnh luc thi H ra lien tuc luc thi T ra luc thi xen ke H H H T H T T khó ma đoán biết được như 1 trò chơi đi tim ẩn số được chia các hợp cho các người mẫu co người dc 1000 trieu co nguoi chỉ 5000d nếu như ai củng nghi như các bạn 100% cac chiec hợp minh chọn deu là 100 triệu thì đó không còn cuộc chơi nữa vì 100% thằng admin sẽ thua vi no là 1 sự khoa đoán chắc dc nên nó mới tồn tại người mai mắn là người có cơ hội chọn đúng phần chính xác

bản thân mình không phải là 1 người ham lô đề cong không có máu đen đỏ nên các bạn có thể hiểu là hay lam theo cach tot nhat là = đôi tay hơn mong 1 sự làm giàu như tiếng sét

Bạn có phải dân coder ko nhỉ?Công bằng hay xảo trá mặc kệ nó đi, miễn MM4ME từ h cấm lô đề, head tail là ok rồi

Thôi ai thấy ăn được từ site nào cứ chơi nhưng mod post pài chỉ là khuyên mọi người biết về cái thực sau sự may rủi! :binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week