sup tamte hút máu mem mọi người nên hết sức cảnh giác với thằng này

Riêng tớ không có đâu cậu.......cậu làm cho tớ cậu hiễu mà :((

thằng này nói chuyện làm như mày ngon lắm. uy tín lắm chắc. ko ăn gì của mem chắc. làm không cho thiên hạ à. hiểu cái quái gì. làm sub nói chuyện thấy muốn chém rồi

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

Úp cho mọi người vào chém thằng này, Không thể dung tha cho những loại người này được mất uy tín
Vãi thật đọc xong điên cả tiết

đi topic nào không biết chiện gì đã nói lung tung cả lên. cái gì nghe ngóng hai phía. đánh bóng tên tuổi là mình uy tín à

thằng này nói chuyện làm như mày ngon lắm. uy tín lắm chắc. ko ăn gì của mem chắc. làm không cho thiên hạ à. hiểu cái quái gì. làm sub nói chuyện thấy muốn chém rồi

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

đi topic nào không biết chiện gì đã nói lung tung cả lên. cái gì nghe ngóng hai phía. đánh bóng tên tuổi là mình uy tín à

Tao nói thế đấy mày làm cc gì tao DKM
tao ********* cần chém để có tên tuổi, mem của tao tự hiễu về tao, loại người như mày thì biết cái éo gì về tao mà nói
Ồ thế là mày củng ăn chặn của mem à
Vãi vậy..................
Mem nó làm cho tao thì nó sẽ biết về tao ra sao chứ ********* phải loại sub mà đi ăn chặn của mem, ăn chặn tren mồ hôi xương máu của người khác , Nhục Nhã lắm mày ơi

Tui cũng là Mem
tui cũng biết làm sup ntn ! Sup mà ko có lời thì ai mà bỏ ra làm sup,ai đì đi rảnh để bỏ time để team cho mem,cho new,
Súp nào cũng có ăn của mem hết,nhưng vấn đề là ăn như thế nào cho vừa phải ăn như thế nào để người ta còn làm ăn với mình nữa chứ !
Nói thế cũng đủ hiểu rồi ! Ai ăn hay không tự mỗi người sẽ biết ! Cái gì cũng có cái giá phải trả về sau !

sub bây giờ toàn thấy ăn chặn của mem là nhiều... toàn ăn trên tiền mồ hôi sương máu của mem mà ko thấy xấu hổ ah...
có ăn thì cũng phải để mem nó sống với chứ ăn chặn kiều này thì rồi cũng ********* có ai hợp tác nữa đâu...
còn cupic thì mình thấy suppot nhiệt tình làm ăn cũng ok chỉ mỗi cái hay đi spam thôi :)) ...

tao nói thế đấy mày làm cc gì tao dkm
tao ********* cần chém để có tên tuổi, mem của tao tự hiễu về tao, loại người như mày thì biết cái éo gì về tao mà nói
vãi vậy..................
Mem nó làm cho tao thì nó sẽ biết về tao ra sao chứ ********* phải loại sub mà đi ăn chặn của mem, ăn chặn tren mồ hôi xương máu của người khác , nhục nhã lắm mày ơi

ĐẤy xem lẠi cách nói chuyỆn và ĐỌc cau bình luẬn cỦa mình. Bác nghe tỪ phía mem khi bác tamte chƯa thẤy ĐỐi chẤt. Sao bác lẠi khẲng ĐỊnh là Ăn chẶn

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

sub bây giờ toàn thấy ăn chặn của mem là nhiều... toàn ăn trên tiền mồ hôi sương máu của mem mà ko thấy xấu hổ ah...
có ăn thì cũng phải để mem nó sống với chứ ăn chặn kiều này thì rồi cũng ********* có ai hợp tác nữa đâu...
còn cupic thì mình thấy suppot nhiệt tình làm ăn cũng ok chỉ mỗi cái hay đi spam thôi :)) ...

ăn chặn là sao. ăn chặn là mem được 10$ trả cho mem 8$ gọi là ăn chặn. nếu site lỗi code check credits không đúng thì sao. còn nhiều nguyên nhân nữa. chưa thấy bác tamte vào nói chuyện. mấy bác cứ nói này nói kia

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

Tao nói thế đấy mày làm cc gì tao DKM
Vãi vậy..................
Mem nó làm cho tao thì nó sẽ biết về tao ra sao chứ ********* phải loại sub mà đi ăn chặn của mem, ăn chặn tren mồ hôi xương máu của người khác , Nhục Nhã lắm mày ơi
nhìn mấy câu bình luận là em hiểu con người bác thế nào rồi .

[/COLOR]
nhìn mấy câu bình luận là em hiểu con người bác thế nào rồi .
Mày chém tao thì tao củng chém lại mày tao sợ mày à
Tao là người ntn thì éo cần mày bình luận..............

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

Tao là người ntn thì éo cần mày bình luận..............[/QUOTE]

nói năn như đứa học lớp 3 hèn gì bị banned.

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

nói năn như đứa học lớp 3 hèn gì bị banned.[/QUOTE]
=)) đó là chuyện của tao nhé ........

Stop thôi,chuyện của người khác mà vào làm ầm ĩ vậy nhỉ.Admin cũng vào đối chất rồi mà.Mấy cậu nóng tính quá.

Úp cho mọi người vào chém thằng này, Không thể dung tha cho những loại người này được mất uy tín
Vãi thật đọc xong điên cả tiết
Cậu ăn nói cho đàng hoàng, cứ thích gây chuyện thế nhỉ? Tamte vào nói vài câu đi, để bọn này nói vậy mà chịu được à.

********* oan gì đâu ;)
nhớ em ko ôg anh
ngày xưa vay có chục $ đầu tư onbux còn ********* muốn trả nữa là =))
đến giờ còn ptc ko =))

Sao ngứa tai vậy ta?
ai ngứa tai? ngứa tai vì ai?
thằng cha này ở Bắc Ninh chứ gì? độ bựa thì ko phải bàn
dm vẫn còn nhớ năm xưa nợ tôi có chục $ cứ viện cớ bạn bè tai nạn ********* trả,nhục thật,giờ qua làm suppost cơ đây ; ))

ai ngứa tai? ngứa tai vì ai?
thằng cha này ở Bắc Ninh chứ gì? độ bựa thì ko phải bàn
dm vẫn còn nhớ năm xưa nợ tôi có chục $ cứ viện cớ bạn bè tai nạn ********* trả,nhục thật,giờ qua làm suppost cơ đây ; ))
Hehe, nghe mọi người cãi nhau nên có phần búc xúc xíu mà.

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

Thế là đàng hoàng lắm rồi bác......
=.= đàng hoàng quá.zzzzzzz

Sub vào đối chất nào!Nghe bác này từ trước giờ uy tín lắm mà.Đúng sai gì vào đối chất cho anh em 1tieng nào. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back