sup tamte hút máu mem mọi người nên hết sức cảnh giác với thằng này

Hồi chiều đến giờ mình chưa thấy bạn pm hỏi chuyện gì cả .
Vậy cậu sài nick gì? nó rõ đi kẻo nhầm đấy. Cậu là admin site nào? site mình đang làm là site nào bạn biết không mà nói vậy?

Last edited by a moderator:
lẹ giùm em cái phone phát nào hay chỉ to mồm
Ok thôi .. đó chỉ là chuyện nhõ 1 sớm 1 chiều thôi bác..., bác cứ kêu gia đình chuẩn bị đi là vừa có gì thiếu anh bù đắp vào cho nhé....=))
Bác thích chơi bằng Đồ chơi hay là gì để em còn biết trước,

Yahoo : stevengerrardkhoa

Nhầm to rồi nhé cậu. Tớ làm site khác. Cậu không biết mà nhảy vô nói ài ào làm mình tưởng admin site mình làm.

Nếu là site .....money.com thì mình là admin
Tớ đa nói làm site khác. Cậu là admin đọc sao chậm hiểu thế. site tớ làm là ...snd.com

Last edited by a moderator:
Oh vậy ah, tại gomcash và hoangcva tự nhiên hỏi mình site mình , nên mình phải bảo vệ SUB mình thôi, ko phải vậy mình ngoài cuộc thôi .

Oh vậy ah, tại gomcash và hoangcva tự nhiên hỏi mình site mình , nên mình phải bảo vệ SUB mình thôi, ko phải vậy mình ngoài cuộc thôi .
Thông cảm cho ông cụ.:sick

kiếm ng nào uy tín mà theo, mình sợ mấy thằng chủ ref quá rồi

Rõ chút đi nhé...... info rõ ràng như bác kia kìa...
Tất cả luôn nhé bác...Nếu bác sợ thì em sẽ cho info đầy đủ của em ra đây em tiếp
Haiz. Chỗ này chưa có số nhà chỉ sao đc. Dốt như con tốt, chỉ đc cái làm lanh.

Haiz. Chỗ này chưa có số nhà chỉ sao đc. Dốt như con tốt, chỉ đc cái làm lanh.
=)) bác sợ à nói rõ khu xóm tỗ gì gì đó cho em cái....................Em kéo Lính gia lai lên chém bác phát............ Còn Đaklak thì em kéo lính Buôn hồ nhé bác.....

Thôi chuyện của 2 bác gác qua 1 bên đi. Để em chờ thằng tamte vô đây đối chất nào. Cho nó ra đảo sống luôn.

=)) bác sợ à nói rõ khu xóm tỗ gì gì đó cho em cái....................Em kéo Lính gia lai lên chém bác phát............ Còn Đaklak thì em kéo lính Buôn hồ nhé bác.....
Kéo lính, tốt mà đòi chỉ quân. Oải quá......

Oầy.. sao ko thấy tamte vào giải quyết mà chỉ thấy các cậu vào đòi choảng nhau ko vậy :binhsua10:
p/s: stop kẻo ăn ban cả đám đấy, trong nội quy 4rum có ghi là ko đc cãi nhau, gây hấn v.v.. =.='
Nó biết việc mình làm đã quá rõ ràng nên mới im hơi lặng tiếng thế đấy.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back