sup tamte hút máu mem mọi người nên hết sức cảnh giác với thằng này

sup này ăn chặn dữ thế ~ :m082: trong khi mình chả có mấy mem ~

Em éo chấp bác.. Bác nhát như con thỏ đế... giỏi thì đưa info ra nhé
Haiz, bác kia đưa info cho bác, bác đã làm đc gì. Lại còn to mồm ở đây, chỉ được cái spam là tài. Bác rảnh quá, không còn việc gì làm à???

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Oầy.. sao ko thấy tamte vào giải quyết mà chỉ thấy các cậu vào đòi choảng nhau ko vậy :binhsua10:
p/s: stop kẻo ăn ban cả đám đấy, trong nội quy 4rum có ghi là ko đc cãi nhau, gây hấn v.v.. =.='
Cái này mình cũng biết, cảm ơn cậu đã nhắc nhở. Nhưng loại người vào hùa đi nói xấu người khác thì mình không chịu được, nếu bị ban mà làm cho loại người đó hiểu được thì mình bị ban cũng không sao cậu à.....

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

À còn về chủ theard, nếu thấy tamte onl thì mình sẽ báo cậu ấy!!!

Haiz, bác kia đưa info cho bác, bác đã làm đc gì. Lại còn to mồm ở đây, chỉ được cái spam là tài. Bác rảnh quá, không còn việc gì làm à???

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Cái này mình cũng biết, cảm ơn cậu đã nhắc nhở. Nhưng loại người vào hùa đi nói xấu người khác thì mình không chịu được, nếu bị ban mà làm cho loại người đó hiểu được thì mình bị ban cũng không sao cậu à.....
Bùn cười nhĩ............ Bác ko giám thì nói nhé...... Daklak thì em lên sớm hơn... còn Vũng tàu thì 1 sơm 1 chièu nhé bác...
Khẳng định với bác 1 cậu......... Đừng có mà đưa info ra nhé.Đưa ra thì coi như bác ko còn sống nữa đâu..
Nhớ lời tao nói nè..........
Buôn Hồ, Krongbong, EaHleo, ............
Pleiku, An Khê, Chư sê , ..............
Đàn em tao ở đó hơi nhiều đó......
Tao tụ tập lại tao chém mày thì lúc đó đừng có nói là tao ác nhé......
Láo với ai thì láo chứ đừng có láo với tao
Nhớ kĩ

Last edited by a moderator:
Bùn cười nhĩ............ Bác ko giám thì nói nhé...... Daklak thì em lên sớm hơn... còn Vũng tàu thì 1 sơm 1 chièu nhé bác...
Khẳng định với bác 1 cậu......... Đừng có mà đưa info ra nhé.Đưa ra thì coi như bác ko còn sống nữa đâu..
Nhớ lời tao nói nè..........
Buôn Hồ, Krongbong, EaHleo, ............
Pleiku, An Khê, Chư sê , ..............
Đàn em tao ở đó hơi nhiều đó......
Tao tụ tập lại tao chém mày thì lúc đó đừng có nói là tao ác nhé......
Láo với ai thì láo chứ đừng có láo với tao
Nhớ kĩ
Từ trung tâm thành phố đến nhà tầm 10km, hướng từ TP -> Buôn Hồ, do ko có số nhà nên không chỉ đc. Bác nhiều đàn em thì kệ? Có ngon thì bác lên đây? Ghét mấy thằng võ mồm kêu này kêu nọ, có ngon thì 1 mình lên đây nhá, chứ kiểu hô này hô nọ thì không nên.
PS:Sau hôm nay nếu nick này bị ban thì mình cũng nghỉ vô mmo vài hôm, chứ không thích tạo acc mới vô spam với quấy nhiễu người khác!!! THÂN!!!

Từ trung tâm thành phố đến nhà tầm 10km, hướng từ TP -> Buôn Hồ, do ko có số nhà nên không chỉ đc. Bác nhiều đàn em thì kệ? Có ngon thì bác lên đây? Ghét mấy thằng võ mồm kêu này kêu nọ, có ngon thì 1 mình lên đây nhá, chứ kiểu hô này hô nọ thì không nên.
PS:Sau hôm nay nếu nick này bị ban thì mình cũng nghỉ vô mmo vài hôm, chứ không thích tạo acc mới vô spam với quấy nhiễu người khác!!! THÂN!!!
Bác sợ thì nói quách ra đi...có phường khu phố gì ko bác....Ông bà già tên gì nói luôn
Mà bác đang học trương THPT nào vậy nói em biết luôn nhé

Bác sợ thì nói quách ra đi...có phường khu phố gì ko bác....Ông bà già tên gì nói luôn
Mà bác đang học trương THPT nào vậy nói em biết luôn nhé
Chỗ Eatu. Em nghĩ chắc bác cũng ko phải học THPT, bọn THPT đâu rảnh thế này. Chắc bác cũng là sinh viên DH,CD. Mà đầu óc bác thế chắc ko là DH đc rồi. Xin lỗi e đã nói nhầm.

Chỗ Eatu. Em nghĩ chắc bác cũng ko phải học THPT, bọn THPT đâu rảnh thế này. Chắc bác cũng là sinh viên DH,CD. Mà đầu óc bác thế chắc ko là DH đc rồi. Xin lỗi e đã nói nhầm.
Thôi bác ơi... Bác nhát thì nói thẳng mẹ đi... chứ ở đó mà phê phán người khác =))
Ko giám đưa ra thi im nhé

Bác đưa như vậy thì làm sao em biết rõ nhà bác nằm đường nào chứ..........
DKM bác
Haiz, chỗ này có tên đường thì em ém làm gì :|, chỗ này chỉ là khu thôi.

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

DKM bác
Bác ăn ở thế nào mà thích phang tục thế nhỉ?

Haiz, chỗ này có tên đường thì em ém làm gì :|, chỗ này chỉ là khu thôi.

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

Bác ăn ở thế nào mà thích phang tục thế nhỉ?
tóm lại ý: Bác thích thì em chiều nhé , ko sợ thì đem info ra, còn sợ thì im nhé nhóc con
Đem info đầy đủ nhé.. từ a-z luôn nhé, em đỡ phải tìm
Đừng có đụng vào em mệt lắm đó bác,,,,

DKM bác
cứ như thế này ăn ban là phải.đàn em nhiều thế sao phải đi làm sub off.2`.dc cái mồm.ra ngoài đường lại nhát như *** cáy;)).tao ở hn này ra mà chém.cần info tao pm inbox cho.cái loại như thế này làm sub off không sớm thì muộn cũng cho mem ăn cam.

tóm lại ý: Bác thích thì em chiều nhé , ko sợ thì đem info ra, còn sợ thì im nhé nhóc con
Đem info đầy đủ nhé.. từ a-z luôn nhé, em đỡ phải tìm
Đừng có đụng vào em mệt lắm đó bác,,,,
Haiz, nhóc con còn đỡ hơn mấy thằng đi phá rối người khác. To đầu đi bắt nạt thằng THPT còn già mồm, bày đặt ta đây oai lắm. Bác chả đáng để em chửi, vì em chỉ chửi người, chứ không thích chửi những loại đi cắn người khác......

Chưa gì đã đưa đàn anh đàn em ra đây rùi!
Đây là forum mmo là nơi giao lưu học hỏi các bác k nên manh động dọa nạt lẫn nhau!
đừng có chút là mã với dao!
2pic thì chờ temte lên giải thích k nên chém nhiều!
Em cũng ở đak lăk! có cơ hội thì anh em gặp nhau đi cafe làm ván bi-a bóng banh cho vui chứ chém nhau được gì!
Chắc bác biết Cư Kuin chứ!

cứ như thế này ăn ban là phải.đàn em nhiều thế sao phải đi làm sub off.2`.dc cái mồm.ra ngoài đường lại nhát như *** cáy;)).tao ở hn này ra mà chém.cần info tao pm inbox cho.cái loại như thế này làm sub off không sớm thì muộn cũng cho mem ăn cam.
Bác ơi em ko chém bác nhé... em ko đụng gì tới bác nhé.. bác đừng có to mồm..

Chưa gì đã đưa đàn anh đàn em ra đây rùi!
Đây là forum mmo là nơi giao lưu học hỏi các bác k nên manh động dọa nạt lẫn nhau!
đừng có chút là mã với dao!
2pic thì chờ temte lên giải thích k nên chém nhiều!
Em cũng ở đak lăk! có cơ hội thì anh em gặp nhau đi cafe làm ván bi-a bóng banh cho vui chứ chém nhau được gì!
Chắc bác biết Cư Kuin chứ!
Đâu có đâu, em ở gần trung tâm thành phố, bữa nào có dịp thì rủ mấy bác làm bữa off Đak Lak, bữa trước mắc thi học kì nên không đi đc nè. Mà bác ở chuyên mục nào thế? HIYP, PTU hay gì vậy?

Haiz, nhóc con còn đỡ hơn mấy thằng đi phá rối người khác. To đầu đi bắt nạt thằng THPT còn già mồm, bày đặt ta đây oai lắm. Bác chả đáng để em chửi, vì em chỉ chửi người, chứ không thích chửi những loại đi cắn người khác......
em ko cắn người khác bác ơi... Em chỉ muốn có sự minh bạch bác nhé....Bác dùng ngôn từ sai rồi nhé bác

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back