Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Ai with cứ with, mình tái 100% đến hết tháng 2 xong nuôi theo rate 6/4 của site.
Trước sau gì cũng đã lời hơn gấn đôi rồi mà các bạn ?Ngại ngùng gì mà ko tiếp tục build. ;)

Uh, có gan thì làm giàu thôi bạn, đừng tham quá là đc vì tương lai không ai nói trước được gì đâu. :)

Ai with cứ with, mình tái 100% đến hết tháng 2 xong nuôi theo rate 6/4 của site.
Trước sau gì cũng đã lời hơn gấn đôi rồi mà các bạn ?Ngại ngùng gì mà ko tiếp tục build. ;)

như bác trên nói "có gan làm giàu". Nhưng đời ko ai biết trước được :D. Khi site nó sống thì số tiền trong đấy vẫn là $. biết đâu 1 ngày xấu trời thì nó chỉ còn là con số thôi :rolleyes:.

như bác trên nói "có gan làm giàu". Nhưng đời ko ai biết trước được :D. Khi site nó sống thì số tiền trong đấy vẫn là $. biết đâu 1 ngày xấu trời thì nó chỉ còn là con số thôi :rolleyes:.
Like +

Có gan + thông minh + biết thế nào là đủ = win
Có gan + niềm tin mù quáng = ?

Like cái coai, tiền về túi mới là tiền của mình còn không thì nó vẫn chỉ là nhưng con số biết nhảy thôi. (Site pending mà lãi vẫn lên hàng ngày =)))

Thời gian Admin trả tiền cho thành viên là khoảng 20h00 đến 8h00 ngày hôm sau. Admin cũng là con người, cũng có nhu cầu tất yếu của 1 con người.

Lưu ý: Những ai gian lận sẽ được Admin Review rất kỹ càng. HTV bạn cam đoan 100% bạn chơi trung thực thì tiền sẽ về thôi.

cái này cần phải đầu tư khoảng bao nhiêu ạ.
Tùy vốn nhưng tối thiểu không dưới 260$ em nhé!

Like cái coai, tiền về túi mới là tiền của mình còn không thì nó vẫn chỉ là nhưng con số biết nhảy thôi. (Site pending mà lãi vẫn lên hàng ngày =)))
Like+

Thời gian Admin trả tiền cho thành viên là khoảng 20h00 đến 8h00 ngày hôm sau. Admin cũng là con người, cũng có nhu cầu tất yếu của 1 con người.

Lưu ý: Những ai gian lận sẽ được Admin Review rất kỹ càng. HTV bạn cam đoan 100% bạn chơi trung thực thì tiền sẽ về thôi.

vậy khoảng bao lâu thì lại vốn. và có lãi.
Trước em cũng chơi vài site, nhưng toàn rút dc ít chưa đủ hòa đã Cam mất rồi. Giờ chắc hết niềm tin

Bác HTV hay cheat lắm. :D

vậy khoảng bao lâu thì lại vốn. và có lãi.
Trước em cũng chơi vài site, nhưng toàn rút dc ít chưa đủ hòa đã Cam mất rồi. Giờ chắc hết niềm tin
Nếu chịu an phận lãi ít thì khoảng 30-35 ngày sẽ hoàn vốn.

TNC chính là site níu kéo niềm tin của thành viên trở lại với RVS đó bạn. Tuy nhiên bạn nên tham khảo các ý kiến khác và vào Group FB của TNC, Thread của TNC trên MMG để tham khảo xem tình hình => có cái nhìn khách quan nhất.

Bác HTV hay cheat lắm. :D

:D Hôm qua có 1 ref của anh bị jean đen từ chối 1.3k$ để đảm bảo an toàn cho PP của TNC đó em.

Hoàn vỗn ở đấy là gốc ban đầu rút hết - vậy trong TNC phần tiền tái đầu tư thì sao hả bạn ?
Phần tiền tái sẽ giúp bạn sinh lãi và rút về bình thường.

Đấy chính là lý giải tại sao có những bạn lại lãi 200% thậm chí hơn thế nữa.

nếu mình không lầm thì phần tiền tái đầu tư lúc này sẽ gần bằng vốn gốc ban đầu phải không ?

06-01-16 $150 $0 $150 PayPal Paid Manually

Có tiền uống coffee rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30