Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
mấy bro cứ ở đấy mà troll nhau, PP nó vừa đánh sập Useclix rồi đó, TNC bị sờ đến cũng chỉ còn là vấn đề thời gian

Đến lúc đó khoảng 80% dân VN đã lãi 300% rồi bạn ah. UC thì đã ai có lãi chưa bạn ?

Không em, anh đâu mở quán cà phê đâu, dê chủ nhà đâu hay bằng dê chủ quán cà phê hàng xóm :)

Thấy chữ ký của anh em cứ nghĩ. Vì em cũng rất thích thưởng thức cafe.

mấy bro cứ ở đấy mà troll nhau, PP nó vừa đánh sập Useclix rồi đó, TNC bị sờ đến cũng chỉ còn là vấn đề thời gian

sờ đến thì chịu nhưng ở TNC có 1 điều luật là ko refund

The purchase of Ad Credit Packs are NON-REFUNDABLE per our No Refund Policy
and Terms Conditions. You are making a purchase of ads credits for use in
the TrafficNcash.com Business Directory Listing Network.

Còn nếu như PP nó làm tới thì TMS cũng ra đê luôn

Đến lúc đó khoảng 80% dân VN đã lãi 300% rồi bạn ah. UC thì đã ai có lãi chưa bạn ?

Thấy chữ ký của anh em cứ nghĩ. Vì em cũng rất thích thưởng thức cafe.

Cà phê thì anh thích, ngày nào không ra quán làm 1 ly :) mà tính anh nhiều đam mê, ngàoi cà phê còn mê nhiều thứ :)

Cà phê thì anh thích, ngày nào không ra quán làm 1 ly :) mà tính anh nhiều đam mê, ngàoi cà phê còn mê nhiều thứ :)

Đàn ông con trai mà :D

sờ đến thì chịu nhưng ở TNC có 1 điều luật là ko refund

The purchase of Ad Credit Packs are NON-REFUNDABLE per our No Refund Policy
and Terms Conditions. You are making a purchase of ads credits for use in
the TrafficNcash.com Business Directory Listing Network.

Còn nếu như PP nó làm tới thì TMS cũng ra đê luôn

Anh chàng Jean đen là Cha đẻ của Revshare đầu tư bằng Paypal mà em.

Thèn cecvn mà pp chịu nổi nhiệt cũng ủng hộ nó rồi

Thằng CECVN chính là mô hình ăn theo của RC. Nếu Em không nhầm thì Admin của nó đang đầu tư vào RC khoảng 20k EURO.

Thì bản chất nó cũng là 1 ponzi thôi, chứ crow quái gì, cái này a có nói sơ qua với locthiennguyen rồi, vậy mà cũng có lắm đứa mù quáng bảo là dự án thật , cười xém té ghế . Nói thẳng thì ông tồ then cec là bác Nga ngố nhà ta :), nhớ lại cài thời huy hoàng 3 năm trước của nó

Thì bản chất nó cũng là 1 ponzi thôi, chứ crow quái gì, cái này a có nói sơ qua với locthiennguyen rồi, vậy mà cũng có lắm đứa mù quáng bảo là dự án thật , cười xém té ghế . Nói thẳng thì ông tồ then cec là bác Nga ngố nhà ta :), nhớ lại cài thời huy hoàng 3 năm trước của nó

Em thì không để ý tới Cec nhiều nên kệ nó thôi.

Em thì không để ý tới Cec nhiều nên kệ nó thôi.

Uhm , pp h đang nhiều, đang kiếm thèn nào ok chút nhảy, a thì chỉ ưng thèn nào new thôi :) , anh đen nhà này project tới mà open là xuống xáx với ảnh :)
To cao đen hôi mà người bọc vàng :)

Đàn ông con trai mà :D

Anh chàng Jean đen là Cha đẻ của Revshare đầu tư bằng Paypal mà em.

tóm lại thì em ko lo lắm chuyện PP của Jean đen có vấn đề vì tay này quản lý dòng $$$ vào rất chặt

Uhm , pp h đang nhiều, đang kiếm thèn nào ok chút nhảy, a thì chỉ ưng thèn nào new thôi :) , anh đen nhà này project tới mà open là xuống xáx với ảnh :)
To cao đen hôi mà người bọc vàng :)
Em cũng thích hàng Brandnew :D

Thêm 1 thông tin thú vị về TNC: Em Chamzy Admin của PAC có khoảng 100 Ref và khoảng 5000$ trong tài khoản TNC đã bị anh Jean đen Deleted Account thẳng thừng vì ả là Admin Scam. Jean đen quá là cá tính.

tóm lại thì em ko lo lắm chuyện PP của Jean đen có vấn đề vì tay này quản lý dòng $$$ vào rất chặt

Với pp là không có gì không thể em , qua3n lý chặt chỉ là hạn chế 1 phần lớn thôi em :)

Anh Jean quản lý nguồn tiền cực chặt nên em chả lo vụ PP. Với trong này anh em lãi gần hết rồi. Toàn đang dùng lãi build tiếp thì lo làm gì.:rolleyes:. Ai chưa lãi thì do tái mạnh quá hoặc mới vào thôi :D
Invest online thì nếu Pp nó động đến cũng là 1 loại rủi ro. Không chấp nhận rủi ro thì vào forum này làm gì :D

Nói thật thấy Useclix bị PP làm 1 vố e cũng bắt đầu có phần hơi run sợ, vì tham gia hơi trễ nên hôm qua mới bắt đầu build xong hôm nay vừa thử lệnh rút tiền đầu tiên, hi vọng TNC ko bị PP sờ đến. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week