Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Nói thật thấy Useclix bị PP làm 1 vố e cũng bắt đầu có phần hơi run sợ, vì tham gia hơi trễ nên hôm qua mới bắt đầu build xong hôm nay vừa thử lệnh rút tiền đầu tiên, hi vọng TNC ko bị PP sờ đến. :(

nếu nó đụng đến TNC thì TMS cũng chuẩn bị lên thớt

Mình vẫn có niềm tin, hy vọng nên sẽ cầu trời phật cho em TNC tiếp tục chắp cánh ước mơ của anh em từ 2 bánh > 3 bánh > 4 bánh :D

nếu nó đụng đến TNC thì TMS cũng chuẩn bị lên thớt

Khó nói trước chuyện gì sẽ xảy ra lắm bác Lộc, PP dạo này nó làm căng quá, hàng loạt site bị nó cho lên thớt nằm hết... :(

Mà thật ra các bạn có biết nguyên nhân sâu xa của UC bị PP làm thịt là gì không ? :D

90% em nghĩ là nguồn $$$ có vấn đề or admin có dính đến 1 số hoạt động PP mờ ám. Còn thông tin admin nó đưa ra chỉ là 1 phía

Mà thật ra các bạn có biết nguyên nhân sâu xa của UC bị PP làm thịt là gì không ? :D

Nguyên nhân chính xác thì e ko biết bác Seal ơi, nhưng mà PP của UC từng bị limit 1 lần và đã gỡ được, ko hiểu sao đợt càn quét này overkill luôn, admin cũng confirm hết cách cứu rồi đành cho các thành viên UC dis và refund tiền. :oops:

Nguyên nhân chính xác thì e ko biết bác Seal ơi, nhưng mà PP của UC từng bị limit 1 lần và đã gỡ được, ko hiểu sao đợt càn quét này overkill luôn, admin cũng confirm hết cách cứu rồi đành cho các thành viên UC dis và refund tiền. :oops:

nếu nó càn quét thì nó sẽ quét luôn 1 lần chứ ko phải hôm nay A chết ngày mai B die. Nếu bác theo dõi những đợt càn quét limit của PP trên mmo4 sẽ hiểu ra đê hàng loạt chứ ko phải chỉ nhắm vào 1 or 2 đối tượng mà khai đao

nếu nó càn quét thì nó sẽ quét luôn 1 lần chứ ko phải hôm nay A chết ngày mai B die. Nếu bác theo dõi những đợt càn quét limit của PP trên mmo4 sẽ hiểu ra đê hàng loạt chứ ko phải chỉ nhắm vào 1 or 2 đối tượng mà khai đao

Uhm, e để ý hình như PP nó chỉ quét bên PTC thì phải, 2 site PTC e chơi PP cho đi hết : Ulmon với Useclix và 1 site nữa của VN là Ultibux cũng thăng luôn.

Admin thanh lọc loại bỏ được nguồn tiền tạp nham và chọn lọc được nhà đầu tư thực thụ, có ý thức cao thì sẽ hạn chế tối đa được rủi ro cho tài khoản PayPal. Điều mà T3T sai lầm khi đồng ý cả đầu tư bằng Credit Card + TOS Add fund PP hơi lỏng lẻo.

Không dễ gì mà duy trì được 1 Account PP tới gần 10 năm nếu là hạng tầm thường :D

Nói thật thấy Useclix bị PP làm 1 vố e cũng bắt đầu có phần hơi run sợ, vì tham gia hơi trễ nên hôm qua mới bắt đầu build xong hôm nay vừa thử lệnh rút tiền đầu tiên, hi vọng TNC ko bị PP sờ đến. :(

TNC thì 24h sau là về, :) PP chắc nó ko sờ nhanh thế đâu. Cứ yên tâm mà rút đi :rolleyes:

Các bác đừng làm e sợ. E vừa mới đánh ở TMS xong T___________T

cầu nguyện đi thâu

a Seal ơi PP của e bị như thế này. Phải làm sao bây h :(
Nó muốn xác nhận thông tin của em trong Profile.

Em up cho nó mặt trước CMND + Hóa đơn có tên và địa chỉ khớp với CMND.

Cái này không có gì đáng ngại đâu em, chính chủ là okie.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week