Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Như này mình chọn Accept luôn phải ko bác Lộc ơi, vừa vào PP check funds của TNC thì thấy nó báo như này là sao nhỉ.

Giờ tham gia ổn không chủ thớt? vốn tối thiểu 260$ hả. lần đầu tiên tham gia mảng invest kiểu ptc nên còn bỡ ngỡ, mong bác hướng dẫn cho.

Mình khuyên thật lòng: không nên , còn quyết định là ở bạn

Bạn chưa Add Bank vào tài khoản PP à ?

E add lâu rồi bác Seal ơi, mà k hỉu sao nhận tiền từ TNC nó lại hiện cái bảng ấy lên, trước e cũng nhận tiền từ PTC ko thấy nó báo gì cả mà.

E add lâu rồi bác Seal ơi, mà k hỉu sao nhận tiền từ TNC nó lại hiện cái bảng ấy lên, trước e cũng nhận tiền từ PTC ko thấy nó báo gì cả mà.

thì cứ accept thâu quan tâm làm rì
nó nói rõ ràng rồi chỉ cần accept thì những lệnh sau sẽ auto accept

thì cứ accept thâu quan tâm làm rì
nó nói rõ ràng rồi chỉ cần accept thì những lệnh sau sẽ auto accept

Yep, e đọc thì thấy cũng hiểu nôm na là vậy nhưng cứ lên hỏi các bô lão xem thế nào, e ko muốn rắc rối phát sinh với thằng PP tí nào, nó khó khăn như đám con gái tới kỳ đèn đỏ í.

A dự đoán chuẩn bị có 1 đợt limit với một số acc pp nhận tiền từ Jean, hy vọng dự đoán sai, PM six FB không thấy trả lời

A dự đoán chuẩn bị có 1 đợt limit với một số acc pp nhận tiền từ Jean, hy vọng dự đoán sai, PM six FB không thấy trả lời

Tim e yếu lắm rồi bác ơi, đừng hù e nữa....

Em đây anh !

Lần đầu tiên nhận tiền từ Jean sẽ được hỏi như vậy thôi.

chưa đầy 5p tiền về :| Chính xác là 3p 23s :|

TNC&JGD Marketing Group sent you $100.00 USD

Rút hôm qua hả bác, e nhớ rule t7 với cn ko cho rút mà ta. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member