Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
E đổi 3 trình duyệt Chrom firefox IE . Kiểm soát kỹ yêu cầu của nó. Nhưng ấn submit nó chả chạy j cả. Cứ đứng yên ở đó :| ko hiểu j đáng lẽ nó phải upload cái ảnh đó lên.
Em thử vào Profile để up lên cũng được. Để tối về nhà anh Login vào PP đã rồi anh HD nếu em vẫn chưa làm đc, giờ a đang ở Cty.

Bữa đọc trên face thằng nào thấy nó nói chỉ có 3 thằng có a/c được PP duyệt chấp nhận là TMS, MPA và TNC , hông bít có thiệt hông nữa :D

MPA đang có vấn đề với PP kìa :D

TNC&JGD Marketing Group sent you $120.00 USD

Mỗi ngày mỗi có luôn hở bác?
Thằng này bác đập bi nhiu để được mỗi ngày như thế vậy?
Em hỏi để lo chuẩn bị cơm gạo từ xa cho site sau của anh jean đen:D

daily lifetime

Có cái proof nhỏ góp vui, 2 ngày này lại tái mạnh. :D

TNC&JGD Marketing Group sent you $31.00 USD

p/s : bác Seal với bác Lộc cho e hỏi vụ này, chả là gần tết e phải về quê vợ tầm 3 ngày, e mang theo laptop xuống quê login suft ad TNC đc ko nhỉ, vì chắc chắn đem về dưới là ip khác rồi.

p/s : bác Seal với bác Lộc cho e hỏi vụ này, chả là gần tết e phải về quê vợ tầm 3 ngày, e mang theo laptop xuống quê login suft ad TNC đc ko nhỉ, vì chắc chắn đem về dưới là ip khác rồi.

Vô tư nhé anh. Cứ cách 3 ngày nhà em lại đổi IP 1 lần. Vẫn vô tư như 3 thằng 10 :D

thoải mái đi vì PP là hàng chính chủ mới rút đc nên Jean đen sẽ ko làm khó vụ này

thoải mái đi vì PP là hàng chính chủ mới rút đc nên Jean đen sẽ ko làm khó vụ này

Vô tư nhé anh. Cứ cách 3 ngày nhà em lại đổi IP 1 lần. Vẫn vô tư như 3 thằng 10 :D

Hê, cám ơn 2 bác, vậy là yên tâm du hí về quê chơi rồi. :D

Giờ tham gia ổn không chủ thớt? vốn tối thiểu 260$ hả. lần đầu tiên tham gia mảng invest kiểu ptc nên còn bỡ ngỡ, mong bác hướng dẫn cho.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week