Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Paypal nó báo e thế này " Thank you for providing the information requested for identity confirmation. Your account is currently being reviewed. We'll notify you once the review process has been completed. Thank you for your patience." lâu lắm rồi. Tức là e đang bị khóa tài khoản lại để kiểm tra ah

Paypal nó báo e thế này " Thank you for providing the information requested for identity confirmation. Your account is currently being reviewed. We'll notify you once the review process has been completed. Thank you for your patience." lâu lắm rồi. Tức là e đang bị khóa tài khoản lại để kiểm tra ah

Có thể là tài liệu mà em up cho nó chưa khớp với Profile nên nó chưa Approve cho em.

TMS bị mọi người DIS, Paypal nó khóa hết thì coi như TMS bị mất ah :(

Đúng rồi. Nhưng h nó ko cho up lại nữa. Làm sao để up lại bây h hả a
:eek:thế là nó cam à,phải có biện pháp cho nó không bị m.n dis chứ ,ai cũng nc đục thả câu thế này thì vãi :D

Anh em hum nay im ắng thế , sắp tết rồi, sung lên nào :)

Hầu hết anh em đều lãi nhiều ở TNC nên giờ chỉ chờ tết đến thôi anh :D

Site này Việt Nam hạ cánh an toàn. Bọn dâu tây thì giờ mới vào sau sự yếu đi của TM. Còn MPA thì chẳng thấy Pay gì cả.

mừngcho anh em VN, có thể Jean không có scam, nhưng với pp không nói được gì, anh em hạ cánh an toàn là mừng rồi, TMS là 1 bài học

Chưa hiểu ý em lắm.
thì thấy mọi người cứ thừa nc đục thả câu,nhân lúc pp tms bj hold mà dis ,từ đó khiên tms đi đến việc thua lỗ ,chỉ có thế dần dần nó mới scam,chứ bt đang phát triển ai nó đi scam làm gì ! dù có bị pp hold nhưng với số tiền lớn như thế nó sẽ có cách rút ra được thôi

Hầu hết anh em đều lãi nhiều ở TNC nên giờ chỉ chờ tết đến thôi anh :D

Site này Việt Nam hạ cánh an toàn. Bọn dâu tây thì giờ mới vào sau sự yếu đi của TM. Còn MPA thì chẳng thấy Pay gì cả.
cho em hỏi bt thì bao lâu hoàn vốn ở tnc ạ :D

thì thấy mọi người cứ thừa nc đục thả câu,nhân lúc pp tms bj hold mà dis ,từ đó khiên tms đi đến việc thua lỗ ,chỉ có thế dần dần nó mới scam,chứ bt đang phát triển ai nó đi scam làm gì ! dù có bị pp hold nhưng với số tiền lớn như thế nó sẽ có cách rút ra được thôi

Nói chung bạn chưa hiểu bản chất câu chuyện, nếu bạn đinh ninh nó là vậy thì là vậy :)

TMS chưa chết mà bác làm như tiêu rồi, đợi xem :D
A đâu nói nó chết, nói dep pp, pp hold, kg with dc thôi

cho em hỏi bt thì bao lâu hoàn vốn ở tnc ạ :D

6/4 thì tối thiểu cũng trên 50 ngày rút hoàn vốn + lãi trên site

Khuyên thật lòng: h không nên nhảy vào TNC, còn quyết định là của bạn, ngay cả Six muốn có ref anh nghĩ cũng sẽ khuyên anh em như vậy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week