Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Thôi rồi Useclix Dis bị thua hết rồi. Cảm giác bây h PP Dis cũng ko ăn thua. T_________T Buồn quá. :(

Có đọc cái TOS buyer not protect for digital product trong paypal chưa :)

Có đọc cái TOS buyer not protect for digital product trong paypal chưa :)

Chưa a có link ko gửi e, e còn ko biết nó cái j T__T Cứ thấy mọi người bảo đầu tư bằng PP thì ko sợ mất vì Dis được. Nhưng h Dis toàn thua thế này thì PP cũng như các site khác chả khác j :confused:

Chưa a có link ko gửi e, e còn ko biết nó cái j T__T Cứ thấy mọi người bảo đầu tư bằng PP thì ko sợ mất vì Dis được. Nhưng h Dis toàn thua thế này thì PP cũng như các site khác chả khác j :confused:

Nôm na nội dung là khi bạn đã giao dịch về loại gd này bạn phải tự chịu trách nhiệm, chúng tôi không chịu trách nhiệm về việc đó, bạn nên xem xét kĩ, gd này không năm trong chương trình bảo vệ người mua, chỉ được bảo vệ khi nó không được thực hiện bởi chính bạn (unauthorize case) . cái TOS này đa số dànhc ho digital product, không có shipping address

chuẩn bị lo mà dis TMS tiếp đi :D

Đã hạ cánh an toàn sau khi làm nháy thứ 2 với a da đen :D

Hả, ai cũng hạ cánh hết có mỗi mình bay lưng chừng ở độ cao 5000m....

vẫn đang quẩy nhiệt tình với anh đen đây hạ cánh đâu

Thím có lời rồi, mà thím Lộc chắc đang bay chuyến 2 hay chuyến 3 giống bác Seal ha.

Còn e đang bay chuyến đầu tiên chuẩn bị đáp hoy.

Sắp tết rồi, chưa có tiền ăn tết , huhu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week