Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Nói chung bạn chưa hiểu bản chất câu chuyện, nếu bạn đinh ninh nó là vậy thì là vậy :)

A đâu nói nó chết, nói dep pp, pp hold, kg with dc thôi

6/4 thì tối thiểu cũng trên 50 ngày rút hoàn vốn + lãi trên site

Khuyên thật lòng: h không nên nhảy vào TNC, còn quyết định là của bạn, ngay cả Six muốn có ref anh nghĩ cũng sẽ khuyên anh em như vậy :)
vâng. đợi site sau của Jean vậy.

Nói chung bạn chưa hiểu bản chất câu chuyện, nếu bạn đinh ninh nó là vậy thì là vậy :)

Khuyên thật lòng: h không nên nhảy vào TNC, còn quyết định là của bạn, ngay cả Six muốn có ref anh nghĩ cũng sẽ khuyên anh em như vậy :)
vậy ý các bác là sao khi bảo dis tms :D

Chuẩn rồi :D TNC quá ổn định nhưng cũng đã chạy đến giờ là 3 tháng rồi. :) Vào bây giờ có trời mới biết chuyện gì xảy ra.

vậy ý các bác là sao khi bảo dis tms :D

Mình nghĩ bạn chắc mới vào box rev nên chưa lí do tại sao một số người thấy TMS off pp thì họ dis, đầu tư mà, có người bình tĩnh, có người hoảng loạn, có người vì những site củ off pp, không dis sớm, dis muộn bị pp xử thua vì balance admin còn đâu.
Còn về vấn đề bạn nói vì player dis pp khiến cho pp admin gặp vấn đề, 1 khi admin đã dám chấp nhận xài pp thì đã chấp nhận vấn đề dis, nên mới sinh ra TOS buyer not protect của pp. Còn lí do tại sao các admin rev biết không sớm thì muộn pp account của họ sẽ die nhưng vẫn run thì không bàn (vì cái này ai cũng hiểu cái lí do điểm rơi thu hút vốn nhanh và có li do để scam)

CUối cùng: Rev không phải màu hồng đâu, đã có sức chơi, thì phải có sức chịu rủi ro

Nói chung anh em ta site này đều có lời là vui rồi :)

2 đứa tiền về không dắt anh di sheraton ăn buffet nào :)

Last edited:
Ai cũng hàng trăm $, có mình hàng chục. đôi khi post proof trong đây thấy buồn dễ sợ.

Những anh em theo từ đầu toàn Min 100$ thôi. Híc híc :(

Giờ e đang ước có cỗ máy thời gian quay trở lại 3 tháng e thề là e bán ass chơi TNC luôn đó bác Seal.

Klq sau này Jean đen có site mới bác nhớ tag e với nhá bác.

Giờ e đang ước có cỗ máy thời gian quay trở lại 3 tháng e thề là e bán ass chơi TNC luôn đó bác Seal.

Klq sau này Jean đen có site mới bác nhớ tag e với nhá bác.

có cỗ máy time thì về luôn năm 2009 cầm cmn luôn cái sổ đỏ ném vào bitcoin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week