Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
hôm bữa send 2.5k thì thấy rate là 22.8 đó :rolleyes:
klq nhưng em đang theo dõi lãi suất, hồi nãy mốc 12h hình như có vấn đề o_O
+ 3% fee chuyển đổi chưa :D

+ 3% fee chuyển đổi chưa :D
có fee đó hả bác? hôm bữa send 2375$ vào TNC + 5% của site nên lên 2493.75$, thằng PP nó lấy đúng số đó rồi trừ trong visa thôi, vô site thì thấy đúng số 2375$ nên ko biết có vụ fee 3% này nữa :eek:

có fee đó hả bác? hôm bữa send 2375$ vào TNC + 5% của site nên lên 2493.75$, thằng PP nó lấy đúng số đó rồi trừ trong visa thôi, vô site thì thấy đúng số 2375$ nên ko biết có vụ fee 3% này nữa :eek:

bởi vậy mới nói 1$ PP fund bank = 24k

>> có fee chuyển đổi ngoại tệ nữa e, VCB là 2.5% đó

vậy là đã qua giai đoạn kích cầu rồi, giờ là đến giai đoạn site chạy ổn định :)

em send 50 củ >>>> vào TNC = 25$ up + 1900 + 95$(fee) = 1.1 củ
chơi trội chính là a, phăn củ từ banh:oops::oops:

Hết đoạn kích cầu giờ tới đoạn rút ra chưa nhỉ, bác nào có kinh nghiệm hướng dẫn tí :)

>> site mới start dc 5 ngày thôi mà bạn, bản chất của Revshare là tái đầu tư, mình nghĩ bạn nên tái 2 tuần đầu để tối ưu hoá lợi nhuận, rồi sau đso hãy rút dần ra.

@SealTemSix cho mình hỏi có 500$ thì nên chơi site này hay dep tiếp vào TAP nhỉ? nếu chơi site này thì 500$ bao lâu hoàn vốn?

500$ thì nên đập vào ACX nếu có tầm nhìn 1 chút và hiển nhiên cần mạo hiểm.

>> site mới start dc 5 ngày thôi mà bạn, bản chất của Revshare là tái đầu tư, mình nghĩ bạn nên tái 2 tuần đầu để tối ưu hoá lợi nhuận, rồi sau đso hãy rút dần ra.

Với những thèn tái đầu tư 50% như thèn này, tốt nhất là 1 vòng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week