Tâm Sự - Nghiệp MMO

hihi mình cũng 24t rồi mà so ra cũng chưa làm được như thớt. Cũng từng 1 thời cày poker trên FB và kiếm tạm tạm mà giờ thì bão rồi ko ăn thua
Suy nghĩ của mình thế này: Hầu hết ai cũng nghĩ ra ngoài thì nó có quan hệ, nhanh nhẹn, kỹ năng giao tiếp, ứng xử... nhưng thực ra nếu đi làm 8h/days và 6M/month còn ở nhà mà làm tầm 6h cũng tầm 6M/month thì tốt nhất ở nhà rồi thời gian rảnh mở rộng thêm kỹ năng cũng như quan hệ dần dần chứ đi công ty còn tù người hơn vì ở nhà thì còn có thể chủ động time làm việc chứ đi làm thì nó bảo mình làm gì phải làm đấy giờ nào nó cho về mới đc về còn nhọ hơn
Chốt lại: có tiền-> có quan hệ
ai nghĩ gì mặc ai

có tiền thì làm phiền thiên hạ còn bây giờ ko có tiền thì ko có tiếng nói trong cái xã hội này. Đừng mong sự công bằng ở xã hội mà phải mình tự tạo ra cho mình thôi. có tiền thì sống ở đâu chả đc, như bạn ở trên nói là có tiền thì có quan hệ thôi.

Mình cũng 98 mới ăn quả cam to đùng 16300$ PM đây, chán ko thể tả được, suy sụp luôn :( :( :( :(
Ảnh chụp Màn hình 2559-03-04 lúc 17.12.38.png

em này trước cũng bị một vụ bên webtransfer ko biết lỗ bao nhiêu hay là đây ???
Mình cũng 98 mới ăn quả cam to đùng 16300$ PM đây, chán ko thể tả được, suy sụp luôn :( :( :( :(View attachment 71456

tháng 6 củ là ngon rồi , hơn bác chục tuổi mà tiền kiếm được thua bác chục lần

Nói chung vẫn bài cũ, làm mmo kiếm được tiền tháng dăm chục triệu nhưng thua thằng đi làm công ăn lương tháng vài triệu. Cái thằng làm công ăn lương dạo này có vẻ hot quá nhỉ

PS ông anh mình cũng làm mmo, nhà cửa vợ con đầy đủ đàng hoàng, ra ngoài thuê hẳn cái nhà chung cư tháng 3tr hàng ngày đi từ nhà đến nhà trọ làm việc, tối về

Nói chung vẫn bài cũ, làm mmo kiếm được tiền tháng dăm chục triệu nhưng thua thằng đi làm công ăn lương tháng vài triệu. Cái thằng làm công ăn lương dạo này có vẻ hot quá nhỉ

PS ông anh mình cũng làm mmo, nhà cửa vợ con đầy đủ đàng hoàng, ra ngoài thuê hẳn cái nhà chung cư tháng 3tr hàng ngày đi từ nhà đến nhà trọ làm việc, tối về
khổ thế à:D. Mấy bác cứ nghĩ mong lung:D ai hỏi làm gì ta bảo cưa bom là cho nó té ghế:D

hihi mình cũng 24t rồi mà so ra cũng chưa làm được như thớt. Cũng từng 1 thời cày poker trên FB và kiếm tạm tạm mà giờ thì bão rồi ko ăn thua
Suy nghĩ của mình thế này: Hầu hết ai cũng nghĩ ra ngoài thì nó có quan hệ, nhanh nhẹn, kỹ năng giao tiếp, ứng xử... nhưng thực ra nếu đi làm 8h/days và 6M/month còn ở nhà mà làm tầm 6h cũng tầm 6M/month thì tốt nhất ở nhà rồi thời gian rảnh mở rộng thêm kỹ năng cũng như quan hệ dần dần chứ đi công ty còn tù người hơn vì ở nhà thì còn có thể chủ động time làm việc chứ đi làm thì nó bảo mình làm gì phải làm đấy giờ nào nó cho về mới đc về còn nhọ hơn
Chốt lại: có tiền-> có quan hệ
ai nghĩ gì mặc ai
p làm gì thế cho theo học hỏi vs

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week