• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Tạm thời không đăng nhập vào yahoo pro9xhtml được !!!

vipprotrumanxin

Verified
Reactions
376
MR
0.020
Chat with me via Skype
Hiện tại tự nhiên hôm qua mình không thể vào yahoo của mình được và đang bị yahoo lock 12h !! Nên trong time này mình tuyệt đối không sử dụng yahoo để pm các bạn cho đến khi mình lên xác nhận lại !!! Từ giờ mọi giao dịch với nick yahoo pro9xhtml đều k phải của mình nhé !!! Khi nào mình lấy lại được sẽ xác minh lại !!! Và nhờ các pro nào có số điện thoại của bên yahoo việt nam thì cho e với !! E muốn thông báo để lấy lại @@!!

Thêm cái nữa là e đã bị mất hết điện thoại vào tối hôm qua nên mong nhờ admin @Shin hay ai có thẩm quyền thì xóa dùm cái bảo vệ cấp 2 của nick mmo này của mình !!! đẻ mình cài đặt lại !!! Cảm ơn ạ !!!

Mất trùng hợp vậy, SDT thì làm lại mấy hồi
em đã làm lại số điện thoại !! mà hiện tại e k hiểu sao máy e cái nick yahoo nào dzo cũng k được @@ e mới test xong !! T___T :'( chắc bị sao T__T
Có khi cái bị hack là cái nick mmo chứ chẳng phải yahoo :D Em góp ý thôi nha. đừng point em
acc MMO của mình đảm bảo k hack được !! vì mình cài mật khẩu 2 lớp mà !!! :-|

em đã làm lại số điện thoại !! mà hiện tại e k hiểu sao máy e cái nick yahoo nào dzo cũng k được @@ e mới test xong !! T___T :'( chắc bị sao T__T

acc MMO của mình đảm bảo k hack được !! vì mình cài mật khẩu 2 lớp mà !!! :-|

Chắc bạn không biết chỉ cần có session của bạn là có thể comment, và tạo thread bằng nick của bạn rồi...Mà giờ bạn lại kiêu MOD reset bảo mật 2 bước nữa ;)) Nghi vấn lại tăng. Vì có session cơ bản không đổi mật khẩu được (nó đòi mật khẩu cũ).

Nói chung sống trong mmo phải nghi ngờ mới được ;)) Nếu có gì sai mình xin lỗi nha...Để mod giải quyết vậy

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,491
MR
54.942
$240.00
Hiện tại tự nhiên hôm qua mình không thể vào yahoo của mình được và đang bị yahoo lock 12h !! Nên trong time này mình tuyệt đối không sử dụng yahoo để pm các bạn cho đến khi mình lên xác nhận lại !!! Từ giờ mọi giao dịch với nick yahoo pro9xhtml đều k phải của mình nhé !!! Khi nào mình lấy lại được sẽ xác minh lại !!! Và nhờ các pro nào có số điện thoại của bên yahoo việt nam thì cho e với !! E muốn thông báo để lấy lại @@!!

Thêm cái nữa là e đã bị mất hết điện thoại vào tối hôm qua nên mong nhờ admin @Shin hay ai có thẩm quyền thì xóa dùm cái bảo vệ cấp 2 của nick mmo này của mình !!! đẻ mình cài đặt lại !!! Cảm ơn ạ !!!

Chào bạn,

Bạn vui lòng sử dụng Email gửi đến [email protected] để yêu cầu nha.

Thân

Chắc bạn không biết chỉ cần có session của bạn là có thể comment, và tạo thread bằng nick của bạn rồi...Mà giờ bạn lại kiêu MOD reset bảo mật 2 bước nữa ;)) Nghi vấn lại tăng. Vì có session cơ bản không đổi mật khẩu được (nó đòi mật khẩu cũ).

Nói chung sống trong mmo phải nghi ngờ mới được ;)) Nếu có gì sai mình xin lỗi nha...Để mod giải quyết vậy
ko fai ...minh mún bỏ tạm thời để mình cài lại bảo mật cấp 2 cho cái điện thoại mới !! điện thoại mất r !! T_T
Mọi gmail của mình dùng kể cả gmail đăng kí nick forum này đều bảo mật 2 lớp hết !! vì đợt vừa r mình bị hack tkhoan paypal sợ quá T__T

Chào bạn,

Bạn vui lòng sử dụng Email gửi đến [email protected] để yêu cầu nha.

Thân
ok a mail e vẫn là mail dùng đăng kí và veriffy từ trước giờ !! e sẽ gửi a :)
tải rồi cài lại yahoo mới xem sao :)
OK de cài lại xem sao T__T vì yahoo của mình mjh cũng k nghj là hack vì nếu hack thì sao ghê vậy nó hack gần 5 cái yahoo của mình à @@ y như rằng yahoo mình bị bọn yahoo nó block vậy !! vì mình nói bạn mình cho mjh mượn 1 nick thử thì vẫn đăng nhập được T__T :'( k hiểu nổi T__T giờ quên câu hỏi bảo mật thứ 2 rồi T___T update cách đây 2011 ..mình k để ý nữa hiu hiu T__T đang email bọn nó

[UPDATE] : MỪng quá hôm nay đã lấy lại được yahoo sau vài ngày vắng bóng @@ !!!! :-sss thiệt là kinh dị quá @@ giờ chỉ còn nhờ admin @Shin remove cái bảo vệ cấp 2 của acc mmo để e cài đặt lại thôi là ok !!!! Xong nhớ báo e với ạ !! E cảm ơn ! :)

hic quá ảo có khi nick MMO này ko phải của thằng em.
là e đây a @@ !!! vừa r e bị mất sạch điện thoại !! yahoô thì k hiểu sao bị lock , rồi vào k dc nữa...mới reset lại được r a !! ^_^
A có 2 yahoo và làm affiliate !! đang thu paypal rate 19,8 và luôn bắt e đăng nhập vcb chụp hình cho a ^_^ :) !sơ sơ vậy xác minh được e r heng :)))!

FLOOD PASS
SAI QUÁ NHIỀU YAHOO SẺ BỊ KHÓA 12 HAY 24H GÌ ĐÓ
SAU ĐÓ SẺ VÀO LẠI ĐC
ko fai dau a ...e reset pass ngay từ lần thứ 2 nhập sai pass
xong reset gửi code đến sdt e hoài mà nó k chịu gửi..xong e cứ làm dc 2 lần thì nó k cho gửi code qua dt nữa ( cái này quá kì vì trước h yahoo luôn gửi code cho dt e mà ) mà bắt tloi cau hỏi bảo mật @@ mà cau hỏi bảo mật e lại k nhớ cau tloi của cau hoi so 2 T___T thanh ra nhap nhju lan cái nó khoá 12h
sau 12h e reset pass tip vẫn ra dạng cau hỏi bảo mật k còn dạng gửi code ve dt nữa...T___T chán quá e sợ sai nhìu nữa nó lại khoá nên e de đó và gửi mail cho bọn chúng...xong hom nay len trường e ra tiệm nét ngồi...chơi game xong e vào yahoo reset pass thử thì ôiiii thật là may mắn...nó đã có chế độ gửi code..và nó cũng đã gửi code về!!! xong e đổi passs được và vào lại được T__T thật là may mắn T___T !!! Moij yahooo khác e đều k thể vào được nhưng yahoo này e fai co găgns tìm lại vì nó có rất nhìu người thân quen trong đó, sợ ảnh hưởng nên e ms phải làm cái post này !!! Rất may là k xảy ra việc gì :) !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week