Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.
Mình thấy xài MT hay đó chứ... Hình to, có thể chỉnh nhỏ đc - rất tiỆn lợi! Đang xài maytram giờ chuyển sang ASIAN thì giảm tiến độ đi trông thấy :binhsua85::binhsua85: ....Còn về tốC độ load thì ASIAN có lẽ chỉ nhỉnh hơn tẹo thôi. Mừ cái thèng ASIAN này giờ nó đang bị điên. chả làm ăn gì đc.
Chốt hạ 1 câu là chả có cÁi rỲ hOàn hẢo ... !!! :m083::m083:

Mong 1 ngày MT thương mại hóa
Về chuyên nghiệp thì Xiao
Về giao diện, module thì Máy Trạm
Về chuyên nghiệp + module thì Asian
(mỗi cái 1 chút chút chứ ko chuyên hẳn về 1 bên)
K/L: Trong time đợi MT fix thì xài Asian @@

Vote 1 phiếu cho MT... ASIAN lại giở chứng rỒi éO ăn thua :(... Chỉ khổ ae mình chả làm ăn gì đC T_T

ông MT này giờ mà chưa có bản update cho người ta, buồn vô đối.

giờ thì chỉ biết chờ và chờ nữa thui. Uj cái cổ tôi

sẽ k có bản MT nào nữa=))=))=))=))=))

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

MT ăn đc Asian ư ... đợi khi ổn định rồi sẽ biết
Từ đầu đến giờ gắn bó với Asian nè:p

Nhưng nghe nói hình bên asian nhỏ, nhìn đau mắt. MT được cái hình to. Chắc cũng phải mua quá!

chỉnh độ phân giải màn hình lại 800 by 600 pixels là ngon lành.

Bên MT forum có thông báo donate 0.5$ - 2$ nhận soft làm kìa các bác
Thằng mất dạy nào lại ra cái thông báo kiểu đấy :( Thế là có mấy cậu newbie bị nó thịt rồi

Mình cũng chẳng biết thế nào, ko còn $ trong LR nên cũng chưa donate. Không biết sao đây. Bác nào có contact dc với admin MT thì thử xem

Mình cũng chẳng biết thế nào, ko còn $ trong LR nên cũng chưa donate. Không biết sao đây. Bác nào có contact dc với admin MT thì thử xem
100% là scam , sao lại tin người 1 cách dễ dàng như thế ? Ko cần contact với Admind MT cũng biết là lừa đảo rồi :( Nếu là Admind MT kêu gọi donate thì ông ý sẽ dùng nick admin để thông báo với member chứ ko đến lượt thằng nhóc vote_admin làm đâu :(

100% là scam , sao lại tin người 1 cách dễ dàng như thế ? Ko cần contact với Admind MT cũng biết là lừa đảo rồi :( Nếu là Admind MT kêu gọi donate thì ông ý sẽ dùng nick admin để thông báo với member chứ ko đến lượt thằng nhóc vote_admin làm đâu :(
Cãi nhau làm gì, coi xem số LR và WMZ có trùng với số của Admin MT ko là biết ngay thôi

Tốt nhất là donate trực tiếp cho admin, chỉ cần mở soft lên donate là được rồi, cần gì phải qua trung gian cho mệt, lại đỡ phải nghi ngờ

Bên MT forum có thông báo donate 0.5$ - 2$ nhận soft làm kìa các bác
Dở người à :)) , cá nhân tôi thấy Admin máy trạm ko bao giờ làm việc đó vì bạn đó đã nói free đến tháng 11 và bạn đó ko phải là babie :"> , còn mà có việc này chắc chắn tôi sẽ tẩy chay mặc dù là người rất hâm mộ máy trạm :)

ừm mà MT chưa hoàn thiện mà, giờ bán ai mà mua.

Dở người à :)) , cá nhân tôi thấy Admin máy trạm ko bao giờ làm việc đó vì bạn đó đã nói free đến tháng 11 và bạn đó ko phải là babie :"> , còn mà có việc này chắc chắn tôi sẽ tẩy chay mặc dù là người rất hâm mộ máy trạm :)
Úi, mình qua forum MT thấy vậy, vì ko tin tưởng nên qua đây báo vậy xem các ae nói thế nào í mà (Hix, ko bik bạn nói mình hay cái tên scamer dở người nũa 2.gif 12.gif

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week