Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.
Nản MT rồi . Vứt . Sau này ra bản thương mại mà đợi update ntn thì đói . Muốn ủng hộ hàng VN cũng ko được :(

Cũng yêu MT lắm, mà sao Admin Mt nỡ lòng nào....bỏ con hen :( dù bận mấy cũng có lời gì cho anh em chứ nhỉ, free là ko cần tôn trọng user à ??? mà cũng ko hẳn free, chỉ là dùng thử trước khi thu phí thui mà :binhsua57:

Đang trong giai đoạn hoàn thiện mà, cố gắng lên MT, dù sao dùng MT rồi nên rất yêu em nó :(

Máy trạm load nhanh hơn các soft khác ,lại to dễ nhìn nữa ,chỉ tiếc cái là Admind MT hình như cũng ko còn mấy nhiệt huyết phát triển nữa :( giờ ông ý chuyển sang phát triển cái auto chạy Easy4hit thì phải :(

Máy trạm load nhanh hơn các soft khác ,lại to dễ nhìn nữa ,chỉ tiếc cái là Admind MT hình như cũng ko còn mấy nhiệt huyết phát triển nữa :( giờ ông ý chuyển sang phát triển cái auto chạy Easy4hit thì phải :(

Mình gõ thấy máy trạm không nhanh hơn các soft khác đâu bạn à :|. Mình dùng máy trạm chỉ thích mỗi cái phần co lại hình ảnh với cả co soft nhỏ lại để mình còn tiện xem phim thôi :)

Mình iu máy trạm lắm, nó die mình ko cạp nữa lun :binhsua31:

có ai donate đồng nào chưa hay toàn yêu mồm

Nếu bạn để ý thì Pri 0 1 2 của MT chắc chắn load nhanh hơn các soft khác :) Xi ao thì mình chưa dùng nên ko chắc lắm nhưng khi xài Asian thì bạn để ý muốn hoàn thành 1 code nó phải qua 3 bước đó là loading->doing-> submiting quan trọng là MT khi submit nó gửi dữ liệu đi rất nhanh và ngay lập tức quay về loading chứ ko như Asian khi bạn submit nó thường bị trễ 1 chút khi gửi dữ liệu đến máy chủ :D

Nếu bạn để ý thì Pri 0 1 2 của MT chắc chắn load nhanh hơn các soft khác :) Xi ao thì mình chưa dùng nên ko chắc lắm nhưng khi xài Asian thì bạn để ý muốn hoàn thành 1 code nó phải qua 3 bước đó là loading->doing-> submiting quan trọng là MT khi submit nó gửi dữ liệu đi rất nhanh và ngay lập tức quay về loading chứ ko như Asian khi bạn submit nó thường bị trễ 1 chút khi gửi dữ liệu đến máy chủ :D
xiao với asian cũng load y nhau.

Bạn có sử dụng soft panel asian chưa ma nói vậy, theo mình thì soft panel này mới là nhất, ảnh to, load nhanh, k bị timeout nưa

Bạn có sử dụng soft panel asian chưa ma nói vậy, theo mình thì soft panel này mới là nhất, ảnh to, load nhanh, k bị timeout nưa
Bạn có đọc comment của mình ở dưới ko mà đã ném gạch mình thế ? Mình dùng thì mới dám phát biểu chứ ko phát biểu bừa bãi đâu :)

CHo mình hỏi về soft MayTram. Mình down về ,khi login nick thì OK nhưng ấn vào nút làm việc thì status toàn báo : can't connect to internet.
Bạn nào biết thì giải thích dùm mình với. Làm trên web thì cả tiếng không load được hình nào cả :( Mấy hôm nay rồi :((

CHo mình hỏi về soft MayTram. Mình down về ,khi login nick thì OK nhưng ấn vào nút làm việc thì status toàn báo : can't connect to internet.
Bạn nào biết thì giải thích dùm mình với. Làm trên web thì cả tiếng không load được hình nào cả :( Mấy hôm nay rồi :((
Bạn quay lại vài trang trước để đọc nhé :( Chắc bạn chăm chỉ cày cuốc quá nên ko update thông tin gì cả :)

nói chung là hiện giờ không xài máy trạm được, ok.

Mọi người đều có quyền tự do ngôn luận.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week