Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.
addmin MT thông báo đang bận bảo vệ luận án mà , Máy bác thông cảm bỏ tiền ra mà mua soft khác làm đi.Khi nào bác admin rảnh thì update bản mới cho mà làm .

trời ông bảo vệ luận án tiến sĩ, xong rồi.

Ai có contact thì alo cho admin MT update đi hoặc post lên đây để mọi người alo cho . Update nhanh mà . Đợi hoài nản quá .

Hồi nãy mình thấy ông admin MT để status Y!M là "earn soft 1$/ngay", không biết có fai soft MT không, nếu vậy chắc chết lun we'.

K có máy trạm thì giờ làm sao nhĩ, e đói wa rồi :(
Cách đầu là xài xiao ráng up lên cái .net 4.0, cách 2 là pm mua cái panel soft asian xài, cách cuối là down cái macro về gõ web, tùy ban chọn.

Cách đầu là xài xiao ráng up lên cái .net 4.0, cách 2 là pm mua cái panel soft asian xài, cách cuối là down cái macro về gõ web, tùy ban chọn.
cách cuối chuyển nghề:binhsua123:

cách cuối chuyển nghề:binhsua123:
cho 1 vé...

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

nếu admin MT mà up ver thường xuyên, rồi shell với giá 5ID = 3$ mà add đi xóa lại đc thì mình sẽ mua

làm trên soft MT vẫn ngon nhất, có điều dis hoài, chắc phải cài win mới với cái .NET thôi, cài thêm soft khác là xung đột thấy nãn

Xài Xiaoa chán kinh, sáng 2h mấy mà nó có chịu load đâu, ko lẻ tại pix? mún test ids mà k dc hjx.....

các bạn đánh trên máy trạm có bao giờ thấy trường hợp chọn chó mèo chưa . mình đánh trên web vẫn có xuất hiện trên soft asian vẫn xuất hiện . trên ciao thì chưa dùng nên chưa biết

mình đánh trên máy trạm lâu lâu vẫn thấy hiện ra xác nhận chó mèo to đùng nè . Tóm lại các soft thấy máy trạm vẫn là ngon nhất , mỗi tội bác Admin nhiều việc bận quá nên update bao giờ cũng chậm hơn các soft khác

mình đánh trên máy trạm lâu lâu vẫn thấy hiện ra xác nhận chó mèo to đùng nè . Tóm lại các soft thấy máy trạm vẫn là ngon nhất , mỗi tội bác Admin nhiều việc bận quá nên update bao giờ cũng chậm hơn các soft khác
Chính xác, 1 bảng chó mèo to đùng trong quá trình làm việc, mình gặp vài lần :)

các bạn đánh trên máy trạm có bao giờ thấy trường hợp chọn chó mèo chưa . mình đánh trên web vẫn có xuất hiện trên soft asian vẫn xuất hiện . trên ciao thì chưa dùng nên chưa biết
Thi thoảng cũng vẫn có bảng chó mèo, gõ chính xác là okie , xiao tui đánh cũng có chó mèo mà, asian cũng ặp 1 lần rùi !

có khi 1 tiếng đánh mà em gặp 2,3 lần làm mất tập trung chán thât.

soft MT xài chuẩn nhất, có đếm số cap, có timeout đầy đủ, bik đường canh mà gõ, panel giao diện chán fèo, lỡ mua gòi fải cắn răng gõ cho hoàn vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week