Tẩy chay VNmonitor.com lừa đảo trắng trợn!

Status
Not open for further replies.
Làm việc không chuyên nghiệ , không cẩn thận dù có trong sạch hay vô tình đi nữa cũng đủ get out .Site Việt thì muốn ủng hộ nhưng không dám ủng hộ .:binhsua140:

Chứng cứ rành rành rồi nói gì nữa... thôi admin or mod cho e nó ra đảo ở với khỉ cho vui đi :binhsua161: ở đất liền lừa gạt anh em, buôn quýt bán cam thế thì :binhsua160:

Thôi ban quách thằng nài đi rác mắt quá! Anh em vô spam hoài lên mấy trang lận rồi! Chuyện không đâu mà tự nhiên thành ra sự kiện nổi bật! :m146: MOD đâu vào ban nick thằng nài và close topic dùm mềnh cái với nầu! :m190:

gì thế gì thế,ko reback à,qua làm ref mềnh đi,support nhiệt tềnh,reback 100% forever :binhsua157:

Bạn đã report rồi mà canawan không vào giải thích thì quả thật k còn gì đế nói.

bác vnmonitor này từ thời trang vicos-cop .. gì gì cũng lâu rùi mà hồi đó bác còn bảo hiểm tiền gửi nữa em nhớ theo bác mấy trang cũng nhận được rcb tử tế nhưng đến lúc trang scam bác kêu em gửi bác bằng chứng ....mà wep scam làm sao mà zo được chụp hình thui thì đành nuốt..:binhsua160:

Hóa ra tiền sử của vnmonitor này cũng quá ư là ...... :binhsua137:

Chú này ko nhiệt tình lắm đâu , tui giúp chú ta ko hề đòi hỏi gì, đến khi nhờ ex vài đồng lẻ cũng quay mặt làm ngơ :D

Banned quách đi cho rồi. Ko biết mmo có sạn hay có cái j trong đầu, chứ mà cái kiểu nói chuyện ko coi ai ra gì là thấy ghét rồi. Toàn ra vẻ ta đây để lòe newbie chứ ko thấy giúp ích gì cho newbie. Giờ còn giở cái trò scam nữa.
Làm sạch môi trường mmo for VN đi các mod ơi

Mod box này vào xử lý đi nha.Hum trc pm inbox rùi mà hok xử lý.Có gì thì cũng pm 1 câu chứ.

hồi trước có vụ bảo hiểm mấy site HYIP cũng thế, ăn tiền ae rồi nói này nọ cho qua
chả mặn mà j vs mấy vụ RCB của VN, ra mấy site nc ngoài cho lành, uy tín nhanh gọn nữa

Lướt 6 pages ít ra cũng có được thông tin về những monitor tốt và "chưa" tốt :)
Bác thớt nói đúng đó, $ ko là bao nhưng chủ yếu là thái độ đối với ref và khách ra sao, nhất là với newbie mà xui xẻo gặp những upline hay exchanger lạnh nhạt, ko nhiệt tình support thì rất thất vọng và ức chế (dù chả làm j đc)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week