Tẩy chay VNmonitor.com lừa đảo trắng trợn!

Status
Not open for further replies.
xứng đang bị banned rồi, bác canawan này quả thật là ko nhiệt tình, cũng làm ref bác ấy, mà đòi rb mãi bác ấy mới trả

Chắc ông scam đi nghỉ tuần trăng mật rồi

Chú này ko nhiệt tình lắm đâu , tui giúp chú ta ko hề đòi hỏi gì, đến khi nhờ ex vài đồng lẻ cũng quay mặt làm ngơ :D

cậu giúp cái gì mà kêu giúp chứ. ex quái gì mà toàn 1$, 2$ thì ex cái liz gì chứ. vãi quá

xứng đang bị banned rồi, bác canawan này quả thật là ko nhiệt tình, cũng làm ref bác ấy, mà đòi rb mãi bác ấy mới trả

cậu tưởng ôm máy tính 24/24 để canh paid rcb cho cậu à. tớ cũng phải có công việc chứ. rảnh mới paid chứ. có nuốt của cậu đâu mà kêu

Đứng ở bên thứ ba mình nghĩ vụ này không nên làm to , trước hết có thể nói đây là lần đầu tiên xảy ra sự cố không mong muốn , ai cũng có lúc nhầm lẫn mà . Về phía bác canawan thì nên cẩn thận hơn và RB lại cho bạn đó . Mình nghĩ đơn giản chuyện chỉ có vậy mà các pro lại cứ đem chuyện quá khứ ra bàn cãi ..... Đã là hyip thì theo hay ko tùy các bạn có ai ép đâu , mà hyip của VN scam thì khác gì hyip nước ngoài scam nhỉ ..... Nếu sợ scam thì đừng hyip nữa .... Mà pro hẳn thì forex cho lành nhé vì dù gì Amin Hyip pro cũng đập vào forex thôi mà .... Đó là suy nghĩ của mình .... Chuyện này nên bỏ qua ....

lắm kit nhỉ. cứ vào đây là lắm gâu nhỉ. bik cái quái gì mà gâu lắm thế. paid rcb hay ko là quyền của tôi nhé. còn gét cái thái độ của thằng kia nên việc gì phải paid, 1cent cũng ko paid nha.
bác nói vậy sao đc, bác tuyển ref ghi rõ rcb bao nhiêu thì phải thực hiện đúng như vậy, đó là trách nhiệm chứ sao lại là quyền của bác đc
ref cheat thì bác mới có quyền ko rcb, chứ chỉ "ghét thái độ" của người ta rồi ko pay là ko đc rồi

bác nói vậy sao đc, bác tuyển ref ghi rõ rcb bao nhiêu thì phải thực hiện đúng như vậy, đó là trách nhiệm chứ sao lại là quyền của bác đc
ref cheat thì bác mới có quyền ko rcb, chứ chỉ "ghét thái độ" của người ta rồi ko pay là ko đc rồi
Giang hồ đó bác ạh, nhìn mặt thấy ghét là bụp ko cần lý do............. Để Mod xem xét thôi

canawan thực sự k làm đúng trách nhiệm của mình.Làm ăn mà k thế gét là k reback dc.Với lại report rùi k vào giái thích cho nhanh lẹ và đàng hoàng.Vote cho baned vài ngày cho rút kinh nghiệm.

Túm lại ý của VNmonitor là: mày làm vs tao, tao ko thích tao đêk trả tiền, mầy làm gì dc tao =))

cũng khó hieu nhỉ, mà có 0,9 thoi, từ từ nói chuyện chứ bác :binhsua163:

thằng này tương tự với Tmod huakhainguyen bên zeek với MBC thôi...mới đầu tuyển ref về hứa RCB đủ kiểu.đến lúc người ta đòi đến thì nói mệt rồi im luôn.ghét cái loại chó cắn áo rách..có mấy đồng mà cũng scam.chả hiểu thế nào mà mấy ông kia cũng cho vào làm Tmod được nữa..ông VNmonitor này thì quá thể.ăn nói bốp chat giang hồ thấy sợ.vote cho xuống đáy biển luôn chứ ra đảo làm gì mất công nó bắt tàu vào lại.toàn 1 lũ chẳng ra gì..khinh

có scam thì scam bọn nc ngoài anh em vn cùng chug dòng máu lạc hồng mà ... (sến)
thằng tró scam, cả nhà mày, tổ tiên dòng họ nói tiếng tró sao lại đi scam ng vn ... (thă?ng)

Không rcb thì là sờ cam hả mọi người ... hjx cái vụ này mới nghe ... tưởng nếu không rcb thì xem như mất uy tín + banned vĩnh viễn thui chứ ... chứ mình là ref của người ta mà ... :D
Nhìn chung thì có lẽ là do pác canawan bận quá nên ko kịp rcb cho cậu thôi ... do cậu làm quá nên canawan ko rcb luôn ... :D ... nếu canawan ko có thời gian thì cậu cứ lên cho anh em biết pác ấy là người khá bận bịu ... ko nên làm ref của pác ấy nữa là được rùi ... :D ... report scam làm tớ hết hồn ... ;))

Pro ko biết đến đâu nhưng tinh tướng, kiêu ngạo là chúa ghét.

Làm gì thì làm phải giữ lấy cái chữ tín, scam 1 đồng cũng như scam 1 tỷ đồng, vài đồng còn scam huống chi nhiều. Quá khứ không ra gì, hiện tại cũng chẳng ra sao.

MMO vốn đã đầy dẫy scam, cần phải có hành động để ngăn chặn scam member -member, làm trong sạch cái forum này - nơi hiện được coi là diễn đàn lớn nhất của giới MMO Việt Nam, luôn đề cao vấn đề Anti-scam.

Vote ban!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week