Tẩy chay VNmonitor.com lừa đảo trắng trợn!

Status
Not open for further replies.
Không rcb thì là sờ cam hả mọi người ... hjx cái vụ này mới nghe ... tưởng nếu không rcb thì xem như mất uy tín + banned vĩnh viễn thui chứ ... chứ mình là ref của người ta mà ... :D
Nhìn chung thì có lẽ là do pác canawan bận quá nên ko kịp rcb cho cậu thôi ... do cậu làm quá nên canawan ko rcb luôn ... :D ... nếu canawan ko có thời gian thì cậu cứ lên cho anh em biết pác ấy là người khá bận bịu ... ko nên làm ref của pác ấy nữa là được rùi ... :D ... report scam làm tớ hết hồn ... ;))

SCAM nghĩa là lừa đảo đó bác.

lúc trước có ref cho anh Huân, thấy cũng refback tốt mà ta :|, sao lại ra nông nỗi nài :|

bác nói vậy sao đc, bác tuyển ref ghi rõ rcb bao nhiêu thì phải thực hiện đúng như vậy, đó là trách nhiệm chứ sao lại là quyền của bác đc
ref cheat thì bác mới có quyền ko rcb, chứ chỉ "ghét thái độ" của người ta rồi ko pay là ko đc rồi

cậu vào topic của site tớ pót xem tớ trả ref bao nhiêu. tớ ghi trả ref 50% và tớ vẫn trả bình thường, còn ở site monitor thì trả ref bao nhiêu là quyền của tớ. del ai là quyền của tớ

Đứng ở bên thứ ba mình nghĩ vụ này không nên làm to , trước hết có thể nói đây là lần đầu tiên xảy ra sự cố không mong muốn , ai cũng có lúc nhầm lẫn mà . Về phía bác canawan thì nên cẩn thận hơn và RB lại cho bạn đó . Mình nghĩ đơn giản chuyện chỉ có vậy mà các pro lại cứ đem chuyện quá khứ ra bàn cãi ..... Đã là hyip thì theo hay ko tùy các bạn có ai ép đâu , mà hyip của VN scam thì khác gì hyip nước ngoài scam nhỉ ..... Nếu sợ scam thì đừng hyip nữa .... Mà pro hẳn thì forex cho lành nhé vì dù gì Amin Hyip pro cũng đập vào forex thôi mà .... Đó là suy nghĩ của mình .... Chuyện này nên bỏ qua ....

Với cái thái độ của người bị report đó mà bỏ qua??? Làm ăn mà " ghét nên ko RCB à? chưa kể tới vụ chủ topic bị scam và đối tượng bị report lại đối xử cà chớn như tụi có dạy( nhưng hơi khiêm tốn) thì chỉ việc làm ăn mà dell request RCB của người ta đi ( nước ngoài hay ko cũng vậy) đủ thấy tư cách con người đó là như thế nào rồi, ai còn ủng hộ thì chỉ có : 1. Tư tưởng sống cũng " sạch " như người bị report. 2. Bà con với nó .

Ai đọc xong thấy mình láo quá thì đọc lại lần nữa đi

Last edited by a moderator:
up cho chong giai quyet :binhsua49:

cậu vào topic của site tớ pót xem tớ trả ref bao nhiêu. tớ ghi trả ref 50% và tớ vẫn trả bình thường, còn ở site monitor thì trả ref bao nhiêu là quyền của tớ. del ai là quyền của tớ

Đã là làm ăn mà nói ra những câu như thế này sao??!!
Ước gì bạn đừng có dãy IP VN giống mình !

Pro ko biết đến đâu nhưng tinh tướng, kiêu ngạo là chúa ghét.

Làm gì thì làm phải giữ lấy cái chữ tín, scam 1 đồng cũng như scam 1 tỷ đồng, vài đồng còn scam huống chi nhiều. Quá khứ không ra gì, hiện tại cũng chẳng ra sao.

MMO vốn đã đầy dẫy scam, cần phải có hành động để ngăn chặn scam member -member, làm trong sạch cái forum này - nơi hiện được coi là diễn đàn lớn nhất của giới MMO Việt Nam, luôn đề cao vấn đề Anti-scam.

Vote ban!

anh mày ko kiêu ngạo hay tinh tướng nhé, chú nên nhớ làu trước đây chu kêu anh làm hộ 1 site monitor rồi trả tiền sau, a làm cho chú, cấp cả code, desgin xong xuôi, chú chạy đc 1 time mà ko thèm trả tiền cho a. có ít tiền nên a ko thèm nói, chỉ mất công anh bỏ sức ra làm mà ko đc xu nào. khoan vội nhận xét một cách đơn gian nhé cưng

vkl , thế thì ghi dòng này ở topic làm gì ????????
RCB 50% nhé , Yêu cầu tại đây : http://vnmonitor.com/blog/?page_id=427
sai còn ráng cãi cùn .

Thế với cái thái độ này thì sao :

Tình hình là tôi deposit $10 vào ngày 16/8. Tại thời điểm đó mức RCB mà ông canawan treo là $1,9. Ông canawan đã xóa tên tôi ra khỏi RCB list và bây giờ yêu cầu tôi Request lại với mức giá RCB tại thời điểm này 19/8 chỉ còn $1. Thế này khác nào ông lừa tiền của tôi? Tôi có thể hiểu cho mấy monitors mới vào nghề như ông thì chắc vốn liếng cũng chả là bao nên mới phải làm ba cái trò ruồi bu này! Vừa phát hiện thêm cái ông VN mO Ni tơ này vừa delete vô cớ thêm 1 số người deposit số tiền lớn trong RCB list của ổng? Tội nghiệp mấy thằng cu chắc là gà nước ngoài bị 1 thằng nông dân Việt Nam nó chăn! Bây giờ tôi nghĩ ông có 3 sự lựa chọn thế này!
1. Ông send ngay và luôn $0.9 vào tài khoản chính U8484097 của tôi! Tôi sẽ bỏ qua coi như chưa có chuyện gì! Cho ông tiếp tục sự nghiệp chăn gà! :m020:
2. Ngược lại với phương án 1, tôi sẽ lập topic report scam để MOD ban nick ông trên MMO4ME (chứng cớ scam rõ ràng và ông cũng đã thừa nhận), đồng thời tôi cũng sẽ report ông lên tất cả các diễn đàn MMO trong nước và thế giới cho cái site cùi của ông lặn cùng với ông luôn! :m131:
3. $0.9 đối với tao chả là cái đinh rỉ gì sất! Mày xin lỗi tao 1 tiếng, gọi tao 1 tiếng là bố, hứa từ nay con trai sẽ không lừa tiền của dân Việt Nam nữa!! Tao sẽ thí cho mày $0.9 kia và bonus thêm cho mày $1 chống đói! OK? :m146:

Nó tuổi tý à

vkl , thế thì ghi dòng này ở topic làm gì ????????

sai còn ráng cãi cùn .

RCB 50% hoa hồng nhận đc. thử tính xem phải trả lại bao nhiêu khi mem dep 10$ và yêu cầu trả ref tại link đó

nếu ko bik tính thì đừng có reply nhé

Thế với cái thái độ này thì sao :

Nó tuổi tý à

Tuổi gì cũng thế! Rõ ràng là bác scam của người ta mới dẫn đến sự vụ như thế. Ko phải là từ ban đầu ghét nên mới scam

RCB 50% hoa hồng nhận đc. thử tính xem phải trả lại bao nhiêu khi mem dep 10$ và yêu cầu trả ref tại link đó

nếu ko bik tính thì đừng có reply nhé

ở đây ý nói là : quảng cáo cái site ko trung thực do chính mình tạo ra gọi là gi ???????????? ko scam là gì , lolz :m137:

ở đây ý nói là : quảng cáo cái site ko trung thực do chính mình tạo ra gọi là gi ???????????? ko scam là gì , lolz

làm monitor đôi khi chấp nhận lỗ đó là điều tất nhiên, mục đích của monitor là gi có lẽ bác này chưa hiểu rõ nên khó phát triển lắm

làm monitor đôi khi chấp nhận lỗ đó là điều tất nhiên, mục đích của monitor là gi có lẽ bác này chưa hiểu rõ nên khó phát triển lắm

Chuẩn cmnr! Nhưng có lẽ ko phải do chưa hiểu mà chính xác là chưa có cơ hội để hiểu :))

ủa quảng cáo cái site để lừa đảo ng ta k phải scam à , chấp nhận lỗ mà k chịu chi thì gọi là chấp nhận lỗ sao , chắc tính del list rcb để scam bọn nào ấy del ngay anh thớt nóng tính nên report :))

bắt đầu có ý nghi ngờ tính minh bạch của BQT rồi đó! hay là cái nick kia với " ai đó to to" có gì liên wan?

Đúng là chó cắn áo rách . Có mấy đồng bạc lẻ cũng scam làm gì vậy không biết , ( nói vậy chứ tích tiểu thành đại , ăn xin mỗi người mấy đồng lẻ , chẳng mấy chốc mà có tiền mua xe hơi ). Scam được người nước ngoài mới nể + tôn trọng , chứ scam cùng người Việt Nam thì KHINH .

chưa biết chủ thớt đúng sai thế nào mình chỉ đè nghị chủ thớt không post = cái font chữ hiện tại nữa nhé quá khó nhìn mất hết thiện cảm rồi

ở đây ý nói là : quảng cáo cái site ko trung thực do chính mình tạo ra gọi là gi ???????????? ko scam là gì , lolz

thứ nhất là tớ ko quảng cáo site tớ ref back cao và cũng ko đưa ref bach cao lên topic. tại topic tớ nói trả 50% thì tớ đã trả. còn ở site tớ, tớ có quyền quyết định. ở topic tớ ko làm sai cũng ko nói sai. còn ở site tớ, tớ sửa hay cập nhật cái gì là quyền của tớ. hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week