Tẩy chay VNmonitor.com lừa đảo trắng trợn!

Status
Not open for further replies.
thứ nhất là tớ ko quảng cáo site tớ ref back cao và cũng ko đưa ref bach cao lên topic. tại topic tớ nói trả 50% thì tớ đã trả. còn ở site tớ, tớ có quyền quyết định. ở topic tớ ko làm sai cũng ko nói sai. còn ở site tớ, tớ sửa hay cập nhật cái gì là quyền của tớ. hết

Thế đưa nick yahoo lên rồi ra yahoo nói chuyện + giao dịch + scam xong rồi nói yahoo của tớ tớ có quyền quyết định không liên quan đến forum à :m052:

anh sinh năm 87, có hơn tuổi chú ko. cái thời monitor vn còn chưa có mấy, code monitor còn chưa có nhiều và share nhiều, thì giá đó là phù hợp. với lại nếu ngay từ đầu chú ko thích hay ko đồng ý giá đó thì báo 1 tiếng. đằng này làm site xong thì im như ngậm dẻ . còn post bài thì chú post site nào a thấy kém thì a vào chém cho mem ko dính scam

Nói thật với chú : sau caí vụ site monitor a cũng biết tính chú như thế nào rồi nên a cũng ko thèm chấp
ui 87 thì số to hơn tới nửa giáp. công nhận hồi đó mình gà nên mới có việc cho mấy ông chuyên đi chăn gà làm, ai ngờ gà nó không chịu ăn thóc :))
lạ là bây giờ lại có người cưa sừng làm nghé, giả nai đi làm mấy trò của newbie đóng vai pro. Nhất là cái cách quản lý site monitor như vậy, đã dám offer RCB mà lại ko dám trả, thế có phải là đua đòi, là tiểu nhân ko? thế thì làm sao làm ăn lâu dài được, nói gì tới phát triển?
Việc giới thiệu hyip là việc tất nhiên 1 monitor cần làm, tốt xấu đã có chọn lọc chủ quan, còn thực sự thế nào cần có ý kiến khách quan của nhiều người và chờ thời gian kiểm chứng, đó mới là mục đích hoạt động của forum, đâu phái có 1 ông ở đâu nhảy vào quăng cho mấy lời kiểu chém gió rồi lại nói ta đây đang đi làm cái nhiệm vụ cao cả là đi cứu vớt a e khỏi bị scam.

ui 87 thì số to hơn tới nửa giáp. công nhận hồi đó mình gà nên mới có việc cho mấy ông chuyên đi chăn gà làm, ai ngờ gà nó không chịu ăn thóc :))
lạ là bây giờ lại có người cưa sừng làm nghé, giả nai đi làm mấy trò của newbie đóng vai pro. Nhất là cái cách quản lý site monitor như vậy, đã dám offer RCB mà lại ko dám trả, thế có phải là đua đòi, là tiểu nhân ko? thế thì làm sao làm ăn lâu dài được, nói gì tới phát triển?
Việc giới thiệu hyip là việc tất nhiên 1 monitor cần làm, tốt xấu đã có chọn lọc chủ quan, còn thực sự thế nào cần có ý kiến khách quan của nhiều người và chờ thời gian kiểm chứng, đó mới là mục đích hoạt động của forum, đâu phái có 1 ông ở đâu nhảy vào quăng cho mấy lời kiểu chém gió rồi lại nói ta đây đang đi làm cái nhiệm vụ cao cả là đi cứu vớt a e khỏi bị scam.

MMO thì ảo nhiều lắm nên đừng có dựa vào tuổi. Hãy nhìn vào những lời nói, hành động. Thấy bác này nói chuyện ôn hòa, dễ nghe.

mình thì mình rất sợ gây thù chuốc oán vì các bạn thù dai vãi lắm ;)) nhưng xin lỗi nói thật mod forum này càng ngày càng sống theo kiểu ko dám mất lòng mấy thằng nick 2010,2011 mấy thằng profession, master, ... mấy thể nào chỉ xứng gọi là thằng thì thôi, cứ sống "chan hòa" đi nhé. Mai ai thấy nick em 1 gạch nhìn đen đen men men là hiểu nhé :)), ko nói thì bực mà nói thì... =))
bác này thẳng tính phết thank phát lần sau có mấy vụ này bác vào phát biểu tiếp nhé

đông fis là vài $ lẻ đối với a ta không là gì nhưng cách làm việc như vậy và nhiều người cũng xác nhận cách làm ăn kém chất lượng của a ta :binhsua52:

anh sinh năm 87, có hơn tuổi chú ko. cái thời monitor vn còn chưa có mấy, code monitor còn chưa có nhiều và share nhiều, thì giá đó là phù hợp. với lại nếu ngay từ đầu chú ko thích hay ko đồng ý giá đó thì báo 1 tiếng. đằng này làm site xong thì im như ngậm dẻ . còn post bài thì chú post site nào a thấy kém thì a vào chém cho mem ko dính scam

Nói thật với chú : sau caí vụ site monitor a cũng biết tính chú như thế nào rồi nên a cũng ko thèm chấp
Có lần vào chém gió với anh naboda có hỏi tuổi nhưng không nhớ cụ thể là sinh năm bao nhiu, nhưng hơn tuổi mình (mà mình sn 87 như bạn). Mình nghĩ là bạn chưa biết tuổi thì bạn không nên xưng anh và chú, nếu không may mình kém tuổi hơn thì là thất lễ. Vẫn biết trên mạng là thế giới ảo, nhưng dù sao lịch sự thì mọi người cũng vẫn tôn trọng nhau như thường mà :)

tại sao không có lấy 1 MOD nào lên tiếng về vụ này nhỉ :binhsua166: nếu người ta ko có tội thì close toppic còn có thì theo rule mà xử thôi mà đã tranh cãi lên tận page 13 rồi thật là chán

Người VN mà vậy hả, ném gạch đập chết cụ nó đi..tao ghét nhất loại người này....t ko gặp chứ, tao mà gặp thì tao đánh không cần lý do.:dam:

Có ít tiền ông rb cho người ta, hết chuyện cứ lên đây cãi hoài, mod vào cho ý kiến ý cò gì đi

cậu vào topic của site tớ pót xem tớ trả ref bao nhiêu. tớ ghi trả ref 50% và tớ vẫn trả bình thường, còn ở site monitor thì trả ref bao nhiêu là quyền của tớ. del ai là quyền của tớ
Vcl, Đừng nói kiểu ở đây tao ko scam còn ngoài site khác tao scam ko ai được nói nhá, Scam vẫn là scam đi đâu cũng thế....

vl admin vnmonitor. Có 0.9$ mà bảo thích trả thì trả không thích thì thôi :D Thằng nào cũng thế này thì éo đứa nào nó theo. Lập ra site để cạp đất mà ăn à?

lắm kit nhỉ. cứ vào đây là lắm gâu nhỉ. bik cái quái gì mà gâu lắm thế. paid rcb hay ko là quyền của tôi nhé. còn gét cái thái độ của thằng kia nên việc gì phải paid, 1cent cũng ko paid nha.

Thái độ của thằng này thế thì nên cho nó ra đảo đi mấy anh chị.... Cho nó lên đảo ở với khỉ để nó gâu với mấy con khỉ :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week