Tẩy chay VNmonitor.com lừa đảo trắng trợn!

Status
Not open for further replies.
thứ nhất là tớ ko quảng cáo site tớ ref back cao và cũng ko đưa ref bach cao lên topic. tại topic tớ nói trả 50% thì tớ đã trả. còn ở site tớ, tớ có quyền quyết định. ở topic tớ ko làm sai cũng ko nói sai. còn ở site tớ, tớ sửa hay cập nhật cái gì là quyền của tớ. hết

nhưng bạn del RBC của Ref mà không thông báo vậy là sai rôi

thứ nhất là tớ ko quảng cáo site tớ ref back cao và cũng ko đưa ref bach cao lên topic. tại topic tớ nói trả 50% thì tớ đã trả. còn ở site tớ, tớ có quyền quyết định. ở topic tớ ko làm sai cũng ko nói sai. còn ở site tớ, tớ sửa hay cập nhật cái gì là quyền của tớ. hết

bạn nói vậy mình thấy cũng không sai gì cả chỉ có điều như thế thì bạn khó mà có uy tín được cũng chưa thuyết phục được bạn hoàn toàn vô tội cho dù có thật sự là bạn vô tội trong chuyện này thì bạn nói thế sau này cũng ko ai muốn hợp chiến đấu với bạn nữa mmo chúng ta luôn cần chiến hữu mà cho dù đúng là lợi nhuận phải đặt lên hàng đầu . mình nghĩ chủ thớt cũng vì quá bực về thái độ của bạn nên post bài chứ ko phải vì tiền RCB đâu , chân tình mà nói bạn nên xem lại cách làm việc thì hơn . mình chả biết bạn cũng ko biết chủ thớt mình thấy sao nói vậy thôi :D

Nói chung là mỗi người có một cái sai, cái sai của canawan là ko rb, còn cái sai của thớt là chưa j đã nhảy sồn sồn lên gọi con xưng bố rồi, nói thật gặp ông ntn mình rb xong cũng chửi cho thối mặt :|

Ko quảng cáo thì bỏ cái link đó ra và ghi rcb tại reply forum ( quăng cái site cùi bắp ấy vào làm gì ) ??? Site ông , ông thích làm gì thì kệ ông ko ai cấm nhưng vấn đề ở đây là ông scam người ta ok ? , thế chủ topic report ông scam là đúng ok ? ===> scam thì ăn banned ok luôn nhờ =)) . Cứ thich đi lòng vòng làm gì cho mệt đọc chủ đề topic & coi lại coi mình có lừa đảo k rồi tính tiếp ;))

Last edited by a moderator:
Nói chung là mỗi người có một cái sai, cái sai của canawan là ko rb, còn cái sai của thớt là chưa j đã nhảy sồn sồn lên gọi con xưng bố rồi, nói thật gặp ông ntn mình rb xong cũng chửi cho thối mặt :|

Nếu đọc kỹ lại thì thấy ko phải là " chưa gì đã nhảy sồn lên" đâu. Hơn nữa, bạn thường gọi scammer là gì? có phải là cái con gì gì đó ko? So với cách nói của chủ topic thì cũng nhẹ nhàng hơn tí nào đâu. Tóm lại, gieo nhân nào thì gặt quả nấy thôi

Last edited by a moderator:

ê ê. tớ vẫn paid rcb nha. sau khi edit lại rcb tớ vẫn paid đàng hoàng nhé. hỏi xem những người tham gia ref trong topic có ai ko nhận đc ref back ko

cậu có đọc kỹ ko , thớt có ghi 3 ý 1,2 và 3 . đọc đi xem ai đúng ai sai rồi nc tiếp

ê ê. tớ vẫn paid rcb nha. sau khi edit lại rcb tớ vẫn paid đàng hoàng nhé. hỏi xem những người tham gia ref trong topic có ai ko nhận đc ref back ko

Chỉ riêng trong topic này cũng có vài người nói là ko nhận được RCB rồi

anh mày ko kiêu ngạo hay tinh tướng nhé, chú nên nhớ làu trước đây chu kêu anh làm hộ 1 site monitor rồi trả tiền sau, a làm cho chú, cấp cả code, desgin xong xuôi, chú chạy đc 1 time mà ko thèm trả tiền cho a. có ít tiền nên a ko thèm nói, chỉ mất công anh bỏ sức ra làm mà ko đc xu nào. khoan vội nhận xét một cách đơn gian nhé cưng
Hồi đó cũng chăn gà như bây giờ nhỉ. Site design xấu hoắc, code cùi copy mà lấy giá trên trời. May mình ko sập bẫy, chẳng buồn lấy cái site cùi đó. Công nhận cũng hơi mất công thật nhưng chăn được vố đó tiền cũng không ít đâu.

Có tinh tương, kiêu ngạo hay không thì qua cách nói chuyện, post bài là biết. Tuổi thì không biết hơn được bao nhiêu, ở đời khối người sắp xuống lỗ rồi mà khiến người ta không tôn trọng thì vẫn cứ bị gọi là thằng như thường.

nói chung là sao có nhiều người ghét vnmonitor thế nhỉ. mình thấy vụ việc này cũng bình thường so với các vụ cam quýt khác mà. chắc là do cách sống

nói chung là sao có nhiều người ghét vnmonitor thế nhỉ. mình thấy vụ việc này cũng bình thường so với các vụ cam quýt khác mà. chắc là do cách sống
Bạn nghĩ rất đúng. Nói về tiểu tiết thì là sự vụ nhỏ này nhưng nói toàn diện thì là cách sống và làm việc của 1 con người, nó có liên quan tới nhiều việc khác theo mình biết.

Đã biết thế giới online ảo nhiều hơn thật, MMO scam đầy dẫy nhưng sinh ra các forum làm gi?? là để các thành viên trao đổi học hỏi, gắn kết với nhau, lấy thêm phần thật, chống lại scam. Thế mà lại có kiểu member scam member. Không thể chấp nhận được.

Hồi đó cũng chăn gà như bây giờ nhỉ. Site design xấu hoắc, code cùi copy mà lấy giá trên trời. May mình ko sập bẫy, chẳng buồn lấy cái site cùi đó. Công nhận cũng hơi mất công thật nhưng chăn được vố đó tiền cũng không ít đâu.

Có tinh tương, kiêu ngạo hay không thì qua cách nói chuyện, post bài là biết. Tuổi thì không biết hơn được bao nhiêu, ở đời khối người sắp xuống lỗ rồi mà khiến người ta không tôn trọng thì vẫn cứ bị gọi là thằng như thường.

anh sinh năm 87, có hơn tuổi chú ko. cái thời monitor vn còn chưa có mấy, code monitor còn chưa có nhiều và share nhiều, thì giá đó là phù hợp. với lại nếu ngay từ đầu chú ko thích hay ko đồng ý giá đó thì báo 1 tiếng. đằng này làm site xong thì im như ngậm dẻ . còn post bài thì chú post site nào a thấy kém thì a vào chém cho mem ko dính scam

Nói thật với chú : sau caí vụ site monitor a cũng biết tính chú như thế nào rồi nên a cũng ko thèm chấp

Vào đây đao kiếm chém nhau loạn cả lên, chưa thấy mod ý kiến gì.
---------up đợi mod vào xử lý----------

Bạn nghĩ rất đúng. Nói về tiểu tiết thì là sự vụ nhỏ này nhưng nói toàn diện thì là cách sống và làm việc của 1 con người, nó có liên quan tới nhiều việc khác theo mình biết.

Đã biết thế giới online ảo nhiều hơn thật, MMO scam đầy dẫy nhưng sinh ra các forum làm gi?? là để các thành viên trao đổi học hỏi, gắn kết với nhau, lấy thêm phần thật, chống lại scam. Thế mà lại có kiểu member scam member. Không thể chấp nhận được.

đôi khi có người lại đi scam kiểu khác đấy:))

Thêm 1 site Monitor uy tín cho anh em Việt Nam nào : http://hyiponline.info

RCB có thể ko cao nhất (Vì cân bằng tài chính và không câu ref cho Admin HYIP) nhưng luôn ở mức cao.
Support nhiệt tình, giúp đỡ newbie (chém gió tí)

Thêm 1 site Monitor uy tín cho anh em Việt Nam nào : http://hyiponline.info

RCB có thể ko cao nhất (Vì cân bằng tài chính và không câu ref cho Admin HYIP) nhưng luôn ở mức cao.
Support nhiệt tình, giúp đỡ newbie (chém gió tí)
vốt cho cái nầu :m131:

Ơ, thằng canawan này bố láo vãi thế mà nó vẫn tỉnh nhỉ ;)) thôi closed cái topic đi cho lành, mod forum này làm việc chẳng hiệu quả gì đâu :)) người này đẩy cho người kia chẳng ai giải quyết, vụ gì ngon ăn thì phi vào nhanh lắm, còn mấy vụ đụng chạm vào mấy thằng nào già đời trong forum thì chẳng thấy mặt mũi mod nào vào ban hay nói gì cả :)) Forum càng ngày càng xuống cấp, mod thì mải chém gió trên chatbox, mod thì mải chém gió trong box của mình còn box scam thì để cho admin vào xử lý thôi.
Chủ topic gửi link vào inbox của OnlyC thì may ra đc giải quyết, chứ mod ở forum này thì đợi làm việc thì chắc vài tuần nữa :))

mình thì mình rất sợ gây thù chuốc oán vì các bạn thù dai vãi lắm ;)) nhưng xin lỗi nói thật mod forum này càng ngày càng sống theo kiểu ko dám mất lòng mấy thằng nick 2010,2011 mấy thằng profession, master, ... mấy thể nào chỉ xứng gọi là thằng thì thôi, cứ sống "chan hòa" đi nhé. Mai ai thấy nick em 1 gạch nhìn đen đen men men là hiểu nhé :)), ko nói thì bực mà nói thì... =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week