[Thắc mắc] Các vấn đề gặp phải trong dự án CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
Cần xin kinh nghiệm về cày pri về 0 và kinh nghiệm nhận biết cap :p
@ à cho hỏi thêm là pri về 0 thời điểm hiện nay có cày ban ngày được ko ??? sao nghe nói từ 12h trưa - 8h tối pri 0 cũng ko có code mà gõ ???

Cần xin kinh nghiệm về cày pri về 0 và kinh nghiệm nhận biết cap :p
@ à cho hỏi thêm là pri về 0 thời điểm hiện nay có cày ban ngày được ko ??? sao nghe nói từ 12h trưa - 8h tối pri 0 cũng ko có code mà gõ ???
Dạo này pix không được ổn định nên ban ngày pri 0 làm vẫn ra chậm đó bạn,
Còn thời gian chính xác thì từ 10h sáng đến 8h tối thì không nên làm vì ra rất là chậm :)

Có 3 acc pri 0 là chơi tuốt 24/24 bạn à :D
Nhưng khuyến cáo là vào những giờ hot như 0h->6h sáng hôm sau. Thay vì cày 2 3 acc pri 0 ta nên cày 5 6 acc pri 4.
Được 2 cái lợi
1. Giờ đó mà gõ acc pri 0 1 rất dễ lên pri 3 4 ....
2. 5 6 acc pri 4 load vẫn liên tục, ko những vậy có khí tới sáng đc thêm 2 3 acc pri 0 nữa để dành :D
Với cách gõ như vậy mà bây giờ team mình đã có 8 acc pri 0 để dành cho member rồi :D

Nhưng khuyến cáo là vào những giờ hot như 0h->6h sáng hôm sau. Thay vì cày 2 3 acc pri 0 ta nên cày 5 6 acc pri 4.
Được 2 cái lợi
2. 5 6 acc pri 4 load vẫn liên tục, ko những vậy có khí tới sáng đc thêm 2 3 acc pri 0 nữa để dành :D
Với cách gõ như vậy mà bây giờ team mình đã có 8 acc pri 0 để dành cho member rồi :D

Good. Đây mới là ý kiến hay.

Được 2 cái lợi

Mình thì ko làm đêm nhưng ngày thì thường log 1 acc Pri 0 và thêm 2 acc có pri (2-5), sau khi gõ xong (khoảng 1h/lần, ngày làm 4 lần :D)cũng nhận được những Pri <5 có khi là Pri 0 từ 2 acc (2-5) kia :p

Được 2 cái lợi

Team bạn là team nào vậy ??? có tuyển người ko , giá thế nào ?? có 3 acc pri 0 mình qua đầu quân cho, nếu có thể làm ngày thì mình làm từ 5h sáng tới 5h tối cho :D

cho mình hỏi: mình order payment rồi, payment history cũng báo là payment done to Uxxxxxxx rồi
nhưng mình vào tài khoản LR của mình thì lại chưa nhận đc tiền. là sao nhỉ
dự án pix

Chờ đợi là hạnh phúc :D nếu bạn điền đúng Lr, ko bị ban thì cứ chờ đi. Lr pay mất mấy ngày đấy :D

là, admin đã chuyển qua LR, nhưng LR lại chưa cho vào tài khoản ah?
payment history đã báo DONE mà

Mình cũng chỉ mới chơi cap dc hơn 1 tháng, sau khi thay hết acc này tới acc khá để test pri thì mình xin chia sẻ với mọi người như sau (cái này mình đánh giá khách quan theo cách mình test thôi nhé)
1 là thới gian gần đây cách tính pri của pix ko còn như trước, ví dụ tại sao có bạn thắc mắc 1 acc chỉ gõ sai có 10/1000 mà pri 9 còn 1 acc sai 30/1000 lại pri 0,sau khi test rất nhiều acc thì mình nhận ra là (dường như) nó tính pri theo cấp độ của code bạn đánh sai,giống như bạn có sai nhiều nhưng đó là code dễ thì pri sẽ ít tăng,còn chẳng may xui gõ sai trúng code khó(mấy loại code mới như code chữ ngược) thì pri sẽ tăng ào ào.Ngược lại những code khó nhưng bạn gõ đúng thì độ ưu tiên sẽ rất tốt.
2 là có những code "có thể bỏ" vì dụ code mờ gần như ko thấy hoặc code kí tự toán học lẫn lộn lằng nhằng nếu bạn gõ nosee (ko phải dontsee) hoặc ấn phím ESC thì pix nó cho qua (nên gọi là code có thể bỏ) và ko trừ điểm ưu tiên (tất nhiên là đừng bỏ nhiều quá ban acc là chắc).Nhưng những code cực khó đó bạn cố gắng gõ đúng thì độ ưu tiên sẽ rất tốt,tránh cố quá gõ sai thì bó tay nha :))
Rảnh mình sẽ up hình để các bạn nói mình ko chém,giờ xài 3g mạng yếu quá ko up dc

cảm ơn bạn tunvit nha, bạn nói cũng hợp lý lắm...

Last edited by a moderator:
bạn gõ kolo dùng phần mềm ko? bị banned là do cố tình đánh chữ Nga, TQ.. hoặc đánh sai quá nhiếu (lỗi trên 5capt trong một tháng)

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

Theo mình thì thế này, để up được Pri0: ko cần đánh quá nhiều, tầm 200 chữ trở lại là được rồi. nhưng đánh nhanh và chính xác..cả nhà thấy thế nào! mình đã thử rồi đó, kết quả OK

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Chắc hôm đó Pix nghĩ cuối tuần đó bạn!..hehe..

Theo ý kiến của rất nhiều Caper thì khi lên số Pic trên 1k, khả năng tăng Pri sẽ rất ít nếu bạn vẫn gõ với tỉ lệ đúng cao. Nhưng hôm nay dậy sớm tranh thủ cày 2 acc Pri 0 thì một acc trên 1k code đã tăng Pri lên 2. Thứ nhất là mình gõ liên tục hơn 1 tiếng rồi mới out. Thứ hai là mạng sáng sớm nên rất khỏe, không có tình trạng lag. Thứ ba là sáng nay chỉ gõ sai 2 Pic. Vậy đâu là nguyên nhân dẫn đến tăng Pri như thế này? Phải chăng số Pic không ảnh hưởng nhiều đến khả năng tăng Pri?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week