[Thắc mắc] Các vấn đề gặp phải trong dự án CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi là kolo thi gõ lúc nào thì sẽ được tiền cao nhất hình như là được 0.7/1k thì phải.Gõ mà cứ 0.4-0.5 hoài thì chán lắm!!!

sao ông này lại đi spam cái này thể nhỉ :D Dịch vụ của tôi có ảnh hưởng gì đến ông à =))

Spam gì vậy. Bài post này lập Topic riêng bị Mod del nên nhờ Mod mở lại để post vào đây. Còn bạn có dịch vụ gì, liên quan gì đến mình mà hỏi cái kiểu ấy? :)) Post lên để mọi người cùng nghiên cứu rút kinh nghiệm. Kiểu ở đâu lại vơ vào mình như vậy :))

ai cho hỏi mình dùng cái maytram premium mới sao click vào cái chỗ tiếng mà lúc ra cap mới nó ko kêu nhỉ. làm sao để kích hoạt tiếng. bấm vào cái loa màu xanh rồi vẫn ko có

hiện nay pit cho thanh toán có tới 2loaj PP, vậy loại PP mà chúng ta đang sài là loại nào

mình chon loại PP other country thì thanh toán song nhưng trong tài khỏa PP lại không thấy tiền đâu cả..ai giúp mình với

hiện nay pit cho thanh toán có tới 2loaj PP, vậy loại PP mà chúng ta đang sài là loại nào

mình chon loại PP other country thì thanh toán song nhưng trong tài khỏa PP lại không thấy tiền đâu cả..ai giúp mình với

Cái trên là dành riêng cho dân Ấn Độ, cái dưới là các quốc gia khác. PP chưa thấy tiền thì do trang này không pay Instant thôi :)

Em có 1 acc phụ pri 0, đag gõ ngon trớn thì bị penalty ban gòi trừ 3$. ---> vậy nghĩa là em không xài đc acc đó nữa à ?
Z lại cho em hỏi thêm cái này : Trước khi nó ban acc khoảng 1-2 tiếng đồng hồ thì ở phần payment báo đã pay xong 6$ vào tài khoản LR của em, vậy số tiền em nhận đc là 6$ hay là ko đc đồng nào vì bị ban ?

Em có 1 acc phụ pri 0, đag gõ ngon trớn thì bị penalty ban gòi trừ 3$. ---> vậy nghĩa là em không xài đc acc đó nữa à ?
Z lại cho em hỏi thêm cái này : Trước khi nó ban acc khoảng 1-2 tiếng đồng hồ thì ở phần payment báo đã pay xong 6$ vào tài khoản LR của em, vậy số tiền em nhận đc là 6$ hay là ko đc đồng nào vì bị ban ?

Nếu bị ban thì ko xài được nữa. Còn nếu Pix đã pay về LR rồi thì vẫn nhận được 6$ đó.

Chả hiểu thằng pix này tính kiểu gì nữa, đang gõ capt tự nhiên thấy từ 0 lên 5 luôn X_X trong khi 508/510

Tình hình là bây giờ không ổn định lắm đâu bạn. Mình cũng bị tăng từ 0>6 ngay mà. Haiz

bác nào xài Dcom gõ capt thì cho em hỏi 1 ngày mình làm khoảng 6h thì cước phí / tháng là bnhieu nhỉ(chi gõ capt)không làm j #:)ai biết chỉ jum e.tks

Mình vừa mới lập 1 group mới gom hết các ID ngon vào để tập trung làm việc nhưng nó cho có 5 mã Invite, không biết khi mình được payment bao nhiêu $$$ thì nó sẽ cho thêm Invite nhỉ. Bạn nào biết trả lời giúp để mình có kế hoạch cày kéo.
Thanks All.

bác nào xài Dcom gõ capt thì cho em hỏi 1 ngày mình làm khoảng 6h thì cước phí / tháng là bnhieu nhỉ(chi gõ capt)không làm j #:)ai biết chỉ jum e.tks
Mình có đo thử rồi. Trung bình nếu đánh cap không thì khoản 10MB 1h. 1MB = 50 đồng ==>tự tính. hehehehh. thanks dùm mình mấy cái.

các bác ơi, vài bữa nữa em xách đít tung tăng đi dạo biển, ko bik nghỉ làm vài 3 ngày có bị lên pri ko nhỉ ?

các bác ơi, vài bữa nữa em xách đít tung tăng đi dạo biển, ko bik nghỉ làm vài 3 ngày có bị lên pri ko nhỉ ?

Không sao đâu bạn ak.

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

Không sao đâu bạn ak.

Mình vừa mới lập 1 group mới gom hết các ID ngon vào để tập trung làm việc nhưng nó cho có 5 mã Invite, không biết khi mình được payment bao nhiêu $$$ thì nó sẽ cho thêm Invite nhỉ. Bạn nào biết trả lời giúp để mình có kế hoạch cày kéo.
Thanks All.
tầm hơn 10$ thì đc có thêm mã cậu ạ

đang tự nhiên cái acc 10k captcha rùi mà sáng nay dạy thấy tăng pri lên 4 chứ, nản quá. Làm sao mà kéo nó xuống được nữa đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week