Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

lão gugu sao die vậy :m131: ko vào thảo luận cùng anh em là vậy đó
@PL-Alligator hỏi mình thì hỏi vào buổi tối cỡ 8h trở về sau nhé, mình đang học ôn thi nên ko dc rảnh lắm bạn thông cảm :)

mịa buy euro/usd mà nó cứ xuống

ức chế

giống bác gugu hihi. nhưng choi tiền virtual nên k sao. seel 5 lệnh liên tục đêu thua. hài thật

Bác gugu chơi sàn nào thế.. dep = paypal :x

---------- Post added at 05:56 AM ---------- Previous post was at 05:51 AM ----------

Đánh giá của mình cho ngày thứ 2 : EU chạm 1.33800, bounce lại 1 ít rồi xuống tới 1.300000000. Mọi người chỉ nên nhìn chart khi chơi, ko nên nhìn vào position đã trade ;)

Last edited by a moderator:

Dự đoán USD/CAD của mình:
Theo lý thuyết Elliott wave thì giá đã hit sóng thứ 5 & chuẩn bị giảm, Stoch&RSI cũng chỉ ra rằng giá đã ở trên trời wa' lâu r`
Entry: Stochastic (5,3,3) bắt đầu hướng xuống rồi đâm wa mức 80, có thể sẽ xuất hiện candlestick dạng Dark Cloud Cover
Sau đó áp dụng 1 số reversal/continuation pattern để dự đoán hướng đi tiếp theo của giá

mịa buy euro/usd mà nó cứ xuống
hĩ e cũng giống bác ,nó lên đc tý tưởng ngon ăn ai ngờ nó bất chợt quay xuống ,may mà chưa chạm SL ,sáng thứ 2 phải dạy sớm đẩy xa SL mới đc :((

hĩ e cũng giống bác ,nó lên đc tý tưởng ngon ăn ai ngờ nó bất chợt quay xuống ,may mà chưa chạm SL ,sáng thứ 2 phải dạy sớm đẩy xa SL mới đc :((
Thứ 2 chờ pullback r` close gấp đi bạn, nó down tiếp chứ ko up đc đâu mà hóng.. :)

hì tớ ko biết phân tích của evorlet đúng ko nhưng nếu theo phân tích của tớ thì nó sẽ ghé 1.3360 - 1.3380 rùi sẽ up ngược trở lại có lẽ lần này có thể up lên đến 1.39 hoặc 1.4 :)

hì tớ ko biết phân tích của evorlet đúng ko nhưng nếu theo phân tích của tớ thì nó sẽ ghé 1.3360 - 1.3380 rùi sẽ up ngược trở lại có lẽ lần này có thể up lên đến 1.39 hoặc 1.4 :)

Lực nảy cũng có thể lên đến đó đấy, nhưng tớ nghĩ rồi nó cũng tiếp tục xuống :) (chơi sàn marketiva nên ko có khái niệm về con số chính xác, các bạn thông cảm nhé =.=")

Hiếm khi thanks, thanks cho bác 1 cái :d

Chỉ sợ nó xuống mãi không lên hix đang lo quá trời, mong là cậu phân tích đúng :d nó xuống tầm 1.33000 rồi lên là tầm 1.36 là ok

hj mình chỉ nói theo phân tích của mình anh em tham khảo thôi, nếu anh em có buy cứ đặt SL đoạn 1.3353
Vì nếu nó muốn xuống nữa thì phải phá được cái đáy mấy tuần trước là 1.3363 :)

EU sẽ hit 1.3370 rồi nảy lên (có thể tới mức 1.4 như bạn quang nói). Điều chắc chắn ở đây là signal đảo chiều để nảy lên đã wa' rõ (hình)
Giải thích của mình:
tính hiệu CCI divergence + Elliott wave hết 5 đợt, đag trog đợt cuối cùng, đợt (5) cuối cùng này sẽ có chiều dài bằng đợt (1) do đợt 3 dài nhất , kết hợp với fibo & mức support cũ sẽ cho mức support khá chắc chắn :cỡ 1.3360 (số ko chính xác 100% & tùy theo violality của thị trường - có thể xem bằng ATR indicator))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom