Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi tớ up sliver rồi. giờ có thêm 50$ thỳ có nên đầu tư vào mua VIP không. giá bnhiêu 1 VIP vậy cậu. và có tồn tài 60 ngày như vip chuyển từ free sang không

chủ thớt cho hỏi tớ up sliver rồi. giờ có thêm 50$ thỳ có nên đầu tư vào mua VIP không. giá bnhiêu 1 VIP vậy cậu. và có tồn tài 60 ngày như vip chuyển từ free sang không

1 $/ 1 Vip, càng nhiều vip càng tốt, còn đầu tư hay không là do bạn quyết định, có người đầu tư đến chục K, vip tồn tại 90 ngày ko phân biệt mua hay là từ free sang nhé

- - - Updated - - -

Thế sao này vẫn được chuyển VIP ak bác...hay sẽ xóa Point những ngày đó :|:|:|
Hiện tại ko post vẫn được bình thường, nhưng tốt nhất ko nên lạm dụng , lỡ may nó trừ thì phí

with tiền thì bao lâu về nhỉ? with từ hôm qua giờ vẫn chưa thấy

anh, em là siêu nhân gao đây, đọc cái này mà thấy nó phức tạp quá dzậy :binhsua149:

Sorry nhầm ông này với lão khác :d

anh, em là siêu nhân gao đây, đọc cái này mà thấy nó phức tạp quá dzậy :binhsua149:

ờ, a nhận ra lâu rồi mà, có j ko dc pm skype anh nhé

- - - Updated - - -

Ai cho hỏi chút , em dep vào đó 70 AP rồi . . .GIờ dep thêm 40 LR nữa có with lãi về LR được không
bây jo ko dc bạn ơi, muốn rút về lr thì phải dep lr nhiều hơn

- - - Updated - - -

Sorry nhầm ông này với lão khác :d

bữa nay rảnh rỗi ghé 2pic a chơi nữa hả :binhsua146:

Này thì spam. Mở mấy cái topic tuyển ref là spam hợp pháp liền à. Mỗi tội chưa tuyển ref ở 4rum bao h. hì hì.

Bác doanhien mau có tiền để còn RCB nào @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week