Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Nào mềnh cùng hóng proof..........:binhsua58:

Hình như chơi free 2 tháng đầu bây giờ chỉ cần post ad ở bước 4 thui hay sao ý, sáng làm mỗi bước 4 thui mà nó cũg reset time...:D

Hình như chơi free 2 tháng đầu bây giờ chỉ cần post ad ở bước 4 thui hay sao ý, sáng làm mỗi bước 4 thui mà nó cũg reset time...:D

chuẩn men, ko cần xem 5 ads mà chỉ cần post nó cũng reset, nhưng theo mình thì ko nên lợi dụng

em đc tầm 500 vip rồi mà lúc trước dep pz, giờ dep vô bao nhiêu lr rút dc lr ta.. :))

trước dep bao nhiêu payza thì jo dep từng đó lr mới rút dc, hoặc dep lr hơn 1 ít cho chắc

hóng poof nào. paid từ hôm kia

mình chơi free 40 ngày oy h nâng cấp lun 10$ đến khi hết hạn chơi free khỏi nâng cấp đc hok, point có tự động chuyển thành vip hok các bác

mình chơi free 40 ngày oy h nâng cấp lun 10$ đến khi hết hạn chơi free khỏi nâng cấp đc hok, point có tự động chuyển thành vip hok các bác

bạn ko nên nâng cấp bây jo nhé, chờ đủ 60 ngày hãy nâng cấp

có bác nào trúng 50$ chưa nhỉ @@

cái này nếu đâu tư vốn bao nhiêu thì 1 ngày được 5 $ vậy pro em đang định chơi :binhsua168:

Last edited by a moderator:
cái này nếu đâu tư vốn bao nhiêu thì 1 ngày được 5 $ vậy pro em đang định chơi :binhsua168:

thằng này nếu có tầm 200$ ban đầu thì bạn có thể đầu tư được, còn nếu ít vốn hơn thì có thể đi lên từ free

- - - Updated - - -

hj chơi HYIP dồn tiền dep vô nó thui. gần tới ngày up rùi :D

bao nhiêu acc mà phải dồn giữ thế :binhsua58:

mới ref cho thớt :D upline tên là minh à?
khoadainhan8 nhé :D

thằng này nếu có tầm 200$ ban đầu thì bạn có thể đầu tư được, còn nếu ít vốn hơn thì có thể đi lên từ free

- - - Updated - - -

bao nhiêu acc mà phải dồn giữ thế :binhsua58:
hj dồn hết cũng k được nhiêu mà bác,hì có 1 ac ah :D

mình đăng nhập zô làm step 1 là click 5grid ads vậy là xog chưa? được chia lãi chưa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week