Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
bây jo ko dc bạn ơi, muốn rút về lr thì phải dep lr nhiều hơn

Uppppppppppp
Mà free ko dep thi` rút về cổng nào cũng được hả?

mọi người cho hỏi acc của mình sao ko post hôm qa nó cũng tự tăng point nữa :|:|:|

3 thằng ref của mình . point ngày nào cũng tự + thế là tụi nó éo post nữa . nhưng hôm nay đã về 0 =))
hên là mình vẫn quay tay đều đặn 5 phút mỗi ngày :m077:

- - - Updated - - -

anh, em là siêu nhân gao đây, đọc cái này mà thấy nó phức tạp quá dzậy :binhsua149:
phức tạp gì đâu , cứ chịu khó quay tay 2 tháng chừng nào đủ chai 65 là có $ thôi :))

3 thằng ref của mình . point ngày nào cũng tự + thế là tụi nó éo post nữa . nhưng hôm nay đã về 0 =))
hên là mình vẫn quay tay đều đặn 5 phút mỗi ngày :m077:

- - - Updated - - -

phức tạp gì đâu , cứ chịu khó quay tay 2 tháng chừng nào đủ chai 65 là có $ thôi :))

Không phải point về 0 nhé, đây chỉ là thay đổi giao diện của APR thôi, bạn xem point ở hình bên dưới

- - - Updated - - -

Hiện nay APR vẫn chưa fix lỗi này, những tài khoản ko post ads cũng ko bị sao, nhưng các bạn đừng lạm dụng nó, cố gắng post ads mỗi ngày để tránh xảy ra điều đáng tiếc nhé

APR đã chính thức fix lỗi, những ai không làm quảng cáo sẽ ko được chia lãi, các bạn chăm chỉ nhé

mình chơi free được 2 tháng và đã nâng cấp bằng payza.hình như đến lúc rút tiền cũng chỉ được rút bằng payza thôi thì phải :((

mình chơi free được 2 tháng và đã nâng cấp bằng payza.hình như đến lúc rút tiền cũng chỉ được rút bằng payza thôi thì phải :((

đúng rồi, bây jo muốn rút về lr thì bạn phải dep thêm 10 Lr để mua 10 VIP

Các bạn cho mình hỏi nếu 60 ngày free đã hết mà chưa có tiền nâng cấp thì chuyện j sẽ xảy ra :binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Các bạn cho mình hỏi nếu 60 ngày free đã hết mà chưa có tiền nâng cấp thì chuyện j sẽ xảy ra :binhsua76::binhsua76::binhsua76:
1. số vip sẽ bắt đầu tính thời gian (mất live time mà ko được chia lãi)
2. Nếu quá 30 ngày ko nâng cấp, tài khoản sẽ bị xóa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week