Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

chinhthien54

Banned
Reactions
4
MR
0.000
các bác cho em hỏi. em chơi free. sau 2 tháng em có 150 point. em upgrade 10$ để có thể rút tiền. vậy em rút được 150$ hay chỉ 50$ thôi ạ. mong được các bác giúp đỡ

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bác cho em hỏi. em chơi free. sau 2 tháng em có 150 point. em upgrade 10$ để có thể rút tiền. vậy em rút được 150$ hay chỉ 50$ thôi ạ. mong được các bác giúp đỡ

Giả sử bạn có 150 vip đi, số vip này ko rút dc về mà nó sinh lãi, bạn chỉ có thể rút lãi về khi đủ 20$ ( lãi trung bình 1.5%/ ngày )

blackred1212

Senior
Reactions
267
MR
0.973

vkl. bác này copy y nguyên bài viết của mình rồi hỏi. mà các pro vửa giải đáp thắc mắc này ở page trước. ko chịu đọc ah.

mà hình như bác vừa report vodanh scam mà bị chửi tùm lum sáng nay. vào đây spam ah

Last edited by a moderator:

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
Cho minh hỏi một số câu hỏi hen:
1) Hôm mình reg account lúc đấy trên píc có ghi bonus 6$ cho ref free, bây giờ còn không nhỉ bạn?
2) tới ngày 20/5 là mình kết thúc 60 ngày free và mình sẽ up lên silver vậy có buộc phải thủ thêm 10$ để mua 10 bid không?
3) nếu mua bid thì có phải kiếm 1 ref để cho bid và nhạn lãi ko ?
4) Nếu mình để
Bid Repurchase Preference l
à 100% thì mình sẽ có xẻng trong balance để up tiếp silver cho tháng sau không

Cho minh hỏi một số câu hỏi hen:
1) Hôm mình reg account lúc đấy trên píc có ghi bonus 6$ cho ref free, bây giờ còn không nhỉ bạn?
2) tới ngày 20/5 là mình kết thúc 60 ngày free và mình sẽ up lên silver vậy có buộc phải thủ thêm 10$ để mua 10 bid không?
3) nếu mua bid thì có phải kiếm 1 ref để cho bid và nhạn lãi ko ?
4) Nếu mình để
Bid Repurchase Preference l
à 100% thì mình sẽ có xẻng trong balance để up tiếp silver cho tháng sau không

1. Do chế độ tái đầu tư của apr nên 1 tài khoản các bạn sẽ chơi mãi mãi. Do đó , để đảm bảo quyền lợi cho các bạn và tránh rủi ro ko đáng có cho mình, nên mình sẽ rb 2$/ 1 lần nâng cấp . Tháng nào nâng cấp RB tháng đó . Nếu ai không đồng y với cách RB như vậy thì có thể pm riêng với mình
2.Chỉ cần 10$ để nâng cấp thôi là đủ. Tuy nhiên, nếu muốn thêm vip thì bạn có thể mua thêm
3.
4. Bạn chỉ để 100% trong 20 ngày đầu tiên sau khi up, 10 ngày còn lại chỉnh về 50% để lấy 10$ up tháng kế tiếp. khi nào đủ 10$ thì cài lại chế độ

onggiammo

Newbie
Reactions
62
MR
0.000
Gần chính xác!

Thế zick nó lấy đâu ra tiền để trả để có thể tồn tại lâu như vậy, mặc dù:
- cho chơi cc: Giới ug vào cuộc và zick phải trả tiền rất nhiều
- ko có capcha login: giới cheater vào cuộc với hàng trăm acc/ 1 người
.....................
Riêng 2 khoản này đã thấy apr tiết kiệm được 1 khoản tiền rất lớn so với zick rồi

chung quy lại là liều ăn nhiều thôi

Gần chính xác. Còn một vấn đề là, free phải post không công 60 ngày, mà chỉ hưởng nhỏ nhoi có 90 ngày, APR đã thu lợi từ 60 ngày làm osin miễn phí đó (nên nhớ 1 điều là giá trị giờ công đối với tụi Tây rất cao, và còn thu thêm 30$ của osin nữa!)
Tụi Tây không tính thì thôi, chứ nó mà chịu tính thì tụi Ta mình tính không theo kịp
Xin làm một con toán nhỏ với cơ chế 50% tái đầu tư bắt buộc, chắc chắn sẽ tồn tại thời gian lâu hơn****hồi xưa, và với cơ chế này người chơi free nếu không khéo và chuẩn xác sẽ bị mất thu nhập từ vip rất nhiều (Nếu chỉ chơi hoàn toàn FREE!) bởi vì vip sinh ra liên tục và lãi càng ngày càng thấp, số người bỏ acc giai đoạn sau rất cao, do min rút cao. Nếu không có kế hoạch rút, sẽ không rút được hết số tiền của mình cày!
Còn về tiền ở đâu mà trả cho acc FREE? Đó là đấu giá, mà hồi xưa **** đấu giá nghe mem thưa kiện gian lận, đấu giá không bao giờ thua, nên mới bị SEC rờ đầu đó,
Một điều nữa là tụi Tây chơi APR hay **** hồi xưa đều dep $ vào, không có chơi FREE như xứ mình (dể hiểu thôi, giá giờ công bên Tây rất cao: $12/1h ~ $0.2/m ==> trong khi ngồi post free cũng hơn 5 phút 1 acc mới được có $0.6 ( không có chuyện c***t acc vì nhiều lý do như việc quản lý thông tin chỉ 1 IP) mà cũng c***t acc không được vì giá công quá thấp như nói ở trên!)
- Còn vài lý do nữa ...nhưng tạm dừng vì....mệt quá!

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
rất mong nó thay thế dc zeek.chứ dạo này k có cái nào ra hồn mà chơi cả.cp ra thì stp và ego lại hiếm mua k nổi

Gần chính xác. Còn một vấn đề là, free phải post không công 60 ngày, mà chỉ hưởng nhỏ nhoi có 90 ngày, APR đã thu lợi từ 60 ngày làm osin miễn phí đó (nên nhớ 1 điều là giá trị giờ công đối với tụi Tây rất cao, và còn thu thêm 30$ của osin nữa!)
Tụi Tây không tính thì thôi, chứ nó mà chịu tính thì tụi Ta mình tính không theo kịp
Xin làm một con toán nhỏ với cơ chế 50% tái đầu tư bắt buộc, chắc chắn sẽ tồn tại thời gian lâu hơn****hồi xưa, và với cơ chế này người chơi free nếu không khéo và chuẩn xác sẽ bị mất thu nhập từ vip rất nhiều (Nếu chỉ chơi hoàn toàn FREE!) bởi vì vip sinh ra liên tục và lãi càng ngày càng thấp, số người bỏ acc giai đoạn sau rất cao, do min rút cao. Nếu không có kế hoạch rút, sẽ không rút được hết số tiền của mình cày!
Còn về tiền ở đâu mà trả cho acc FREE? Đó là đấu giá, mà hồi xưa **** đấu giá nghe mem thưa kiện gian lận, đấu giá không bao giờ thua, nên mới bị SEC rờ đầu đó,
Một điều nữa là tụi Tây chơi APR hay **** hồi xưa đều dep $ vào, không có chơi FREE như xứ mình (dể hiểu thôi, giá giờ công bên Tây rất cao: $12/1h ~ $0.2/m ==> trong khi ngồi post free cũng hơn 5 phút 1 acc mới được có $0.6 ( không có chuyện c***t acc vì nhiều lý do như việc quản lý thông tin chỉ 1 IP) mà cũng c***t acc không được vì giá công quá thấp như nói ở trên!)
- Còn vài lý do nữa ...nhưng tạm dừng vì....mệt quá!

thanks a nhé. lâu mới thấy a comment nhiệt tình như vậy :)

vô rút tiền nào.....................

- - - Updated - - -

Ngày hôm nay được 4$ từ matrix lận, lượng mem nâng cấp bắt đầu tăng rồi

Jetli

Senior
Reactions
91
MR
0.000
Please be advised, when giving credits away you receive 1 point for every credit you give to a customer. You can give Sample Bids or Sample Ad Package
[TABLE="width: 600, align: center"]
[TR]
[TD][TABLE="width: 300, align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: left"]Credits That Generate Points: 40[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Give Credits To[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]# of Bids[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[TD="width: 300"][TABLE="width: 300, align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: left"]Credits That Generate Points: 40 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Print flyers[/TD]
[TD]OR[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Give Credits To[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]# of Ad Packages[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

của mình giờ mình mới mua BIDS và muốn chuyển thành vip thì vào để give bids cho ref như mọi người hướng dẫn nhưng bên # of bids thì không có user nào để mình cho đi cả?? còn bên # of Ad Packages thì có 3 user ref để give bids

vậy giờ mình phải làm sao bây giơ mọi người??? giúp mình với :(

Reactions
85
MR
0.000
Please be advised, when giving credits away you receive 1 point for every credit you give to a customer. You can give Sample Bids or Sample Ad Package
[TABLE="width: 600, align: center"]
[TR]
[TD][TABLE="width: 300, align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: left"]Credits That Generate Points: 40[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Give Credits To[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]# of Bids[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[TD="width: 300"][TABLE="width: 300, align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: left"]Credits That Generate Points: 40 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Print flyers[/TD]
[TD]OR[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Give Credits To[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]# of Ad Packages[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

của mình giờ mình mới mua BIDS và muốn chuyển thành vip thì vào để give bids cho ref như mọi người hướng dẫn nhưng bên # of bids thì không có user nào để mình cho đi cả?? còn bên # of Ad Packages thì có 3 user ref để give bids

vậy giờ mình phải làm sao bây giơ mọi người??? giúp mình với :(
Bạn ko co ref thì fake IP reg 1 acc rồi cho bid

# of bids hay chọn bên # of Ad Packages ý mình là cái nào mơi được vậy bạn :(

mình chọn #of bids thì không gives được bids nào cả?

còn chọn # of Ad Packages thì chưa dám chọn :(

- - - Updated - - -

# of bids hay chọn bên # of Ad Packages ý mình là cái nào mơi được vậy bạn :(

mình chọn #of bids thì không gives được bids nào cả?

còn chọn # of Ad Packages thì chưa dám chọn :(

#of bids nha bạn...............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina