Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
vài hôm nọ ghi refback 6$ đùng cái giờ còn 2$,nếu có update rule thì vẫn phải giữ mức refback cũ với ref trước ngày update rule chứ nhỉ????

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vài hôm nọ ghi refback 6$ đùng cái giờ còn 2$,nếu có update rule thì vẫn phải giữ mức refback cũ với ref trước ngày update rule chứ nhỉ????

MÌnh có nói rồi, nếu bạn nào muốn nhận RB 1 lần theo như chế độ cũ thì pm mình sẽ RB đúng như vậy
Chế độ RB 2$/ 1 lần , bạn sẽ nhận dc nhiều hơn 6$

Chế độ RB cũ:
- ref Free chỉ RB 6$ 1 lần duy nhất
- Không chấp nhận 1 người nhiều hơn 1 tài khoản
Chế độ RB mới:
- RB 2$/ 1 lần nâng cấp ( sẽ thu về nhiều hơn 6$ vì 1 tài khoản các bạn sẽ chơi mãi cho tới khi site die)
- Chấp nhận 1 người chơi nhiều acc
Như vậy: Rõ ràng chế độ mới có lợi hơn cho ref, nếu bạn nào vẫn muốn nhận theo chế độ cũ thì có thể pm mình

nhimx

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Chế độ RB cũ:
- ref Free chỉ RB 6$ 1 lần duy nhất
- Không chấp nhận 1 người nhiều hơn 1 tài khoản
Chế độ RB mới:
- RB 2$/ 1 lần nâng cấp ( sẽ thu về nhiều hơn 6$ vì 1 tài khoản các bạn sẽ chơi mãi cho tới khi site die)
- Chấp nhận 1 người chơi nhiều acc
Như vậy: Rõ ràng chế độ mới có lợi hơn cho ref, nếu bạn nào vẫn muốn nhận theo chế độ cũ thì có thể pm mình
Chế độ RB thay đổi! - Thay đổi theo chiều hướng có lợi cho Thớt - Đây là chiêu bài mới của những người tuyển Ref

Chế độ RB thay đổi! - Thay đổi theo chiều hướng có lợi cho Thớt - Đây là chiêu bài mới của những người tuyển Ref

Bạn ko thấy dòng" nếu bạn nào vẫn muốn nhận theo chế độ cũ thì có thể pm mình " sao?

- - - Updated - - -

Hôm nay paid nhanh ghê................:binhsua57:

Ờ, nó đang paid nên trả nhanh, rút sau thì chắc phải chờ

- - - Updated - - -

Thớt cho mình hỏi mình up 10$ PZ vậy có rút được LR ko ?

- - - Updated - - -

chơi free nên chưa biết như thế nào
Bạn phải mua ít nhất 10bid từ LR mới có thể rút về lr dc

Ngày trước là " Bonus 6$" - Bây giờ là RB 6$ một lần duy nhất - 2 Câu này nghĩa khác nhau hoàn toàn

Vậy bạn nghĩ bonus 6$ + RB 2$ mỗi lần nâng cấp hả? Vui lòng xem những # đầu nhé, mấy # đó thì không sửa được nên mình nói sao thì nó vẫn còn như vậy, vấn đề này nhiều ref hỏi và mình cũng đã trả lời, nhiều # quá nên ko biết chỗ nào để kiêm, bạn chịu khó xem lại

Đối với những ref Free, mình thấy ko có ai RB cao hơn mình đâu, nên bạn đừng lăn tăn vấn đề này.

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.338
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bạn ko thấy dòng" nếu bạn nào vẫn muốn nhận theo chế độ cũ thì có thể pm mình " sao?

- - - Updated - - -

Ờ, nó đang paid nên trả nhanh, rút sau thì chắc phải chờ

- - - Updated - - -

Bạn phải mua ít nhất 10bid từ LR mới có thể rút về lr dc

:m122: thế ta dep LR mà rút ve pz nó có cho ko

- - - Updated - - -

:m122: làm ko lo làm,tối ngày lo Reback này nọ...muốn reback hết thì làm 1 dây acc mà ăn...khỏi vô đây chi cho mất công

:m122: thế ta dep LR mà rút ve pz nó có cho ko

- - - Updated - - -

:m122: làm ko lo làm,tối ngày lo Reback này nọ...muốn reback hết thì làm 1 dây acc mà ăn...khỏi vô đây chi cho mất công

Dù có muốn nó cũng ko cho dep lr rút payza nhé thím :binhsua166:

Vậy bạn nghĩ bonus 6$ + RB 2$ mỗi lần nâng cấp hả? Vui lòng xem những # đầu nhé, mấy # đó thì không sửa được nên mình nói sao thì nó vẫn còn như vậy, vấn đề này nhiều ref hỏi và mình cũng đã trả lời, nhiều # quá nên ko biết chỗ nào để kiêm, bạn chịu khó xem lại

Đối với những ref Free, mình thấy ko có ai RB cao hơn mình đâu, nên bạn đừng lăn tăn vấn đề này.

Ai bảo mấy # đó ko sửa đc - " Chế độ RB mới ..." đã đủ biết là cậu sửa bài rồi.
Uh, đồng ý là bạn RB tốt - nhưng ko có nghĩa là trước kia nói 1 đằng bây giờ nói 1 nẻo

- - - Updated - - -

:m122:

Chắc gì mi đã làm nhiều hơn ta

Ai bảo mấy # đó ko sửa đc - " Chế độ RB mới ..." đã đủ biết là cậu sửa bài rồi.
Uh, đồng ý là bạn RB tốt - nhưng ko có nghĩa là trước kia nói 1 đằng bây giờ nói 1 nẻo

- - - Updated - - -

Chắc gì mi đã làm nhiều hơn ta

Mấy # đó mình ko edit, chứ ko phải ko sửa dc , mình ko biết cậu có phải ref của mình ko, nhưng ai tuyển ref bỏ công support cũng phải kiếm về 1 tí. Chứ ko có ai bỏ time + mang tiền ra cho các bạn cả
+ RB 6$/ 1 lần: Ref Free chỉ dc nhận 6$, nhưng nhận 1 lần ngay sau khi up, nếu site sống lâu thì mình có lời, còn chết sớm thì mình lỗ 4$/ 1 người. Nếu 300ref => lỗ 1200$
+ RB 2$/ 1 lần nâng cấp: tháng nào nâng cấp cũng dc RB, ref nhận nhiều hơn 6$ còn mình đỡ mất rủi ro, coi như mỗi ngày ăn dc chừng 0.02$ / 1 ref. Bỏ time support cho ref Free chỉ dc ăn nhiêu đó nên mong bạn đừng ném đá, nếu không vừa ý, bạn có thể chọn upline khác. nếu là ref mình, cho mình xin cái ID

huyquyet

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Đã reg:
ID: huyquyet
LR: U9241892

Chủ thớt check lại giúp; đang nghiên cứu để dep chiến em nó.

Last edited by a moderator:
Mấy # đó mình ko edit, chứ ko phải ko sửa dc , mình ko biết cậu có phải ref của mình ko, nhưng ai tuyển ref bỏ công support cũng phải kiếm về 1 tí. Chứ ko có ai bỏ time + mang tiền ra cho các bạn cả
+ RB 6$/ 1 lần: Ref Free chỉ dc nhận 6$, nhưng nhận 1 lần ngay sau khi up, nếu site sống lâu thì mình có lời, còn chết sớm thì mình lỗ 4$/ 1 người. Nếu 300ref => lỗ 1200$
+ RB 2$/ 1 lần nâng cấp: tháng nào nâng cấp cũng dc RB, ref nhận nhiều hơn 6$ còn mình đỡ mất rủi ro, coi như mỗi ngày ăn dc chừng 0.02$ / 1 ref. Bỏ time support cho ref Free chỉ dc ăn nhiêu đó nên mong bạn đừng ném đá, nếu không vừa ý, bạn có thể chọn upline khác. nếu là ref mình, cho mình xin cái ID
1. Lúc nãy bạn nói # ko sửa đc - bây giờ nói là bạn ko edit => Trong 1 thời gian rất ngắn mà lời nói bạn đã ko thống nhất => Lâu dài thì ko biết ntn?
2. Tôi đồng ý với bạn là tuyển Ref là để kiếm đc chút ít. Khi bạn giám bỏ ra 6$ để hỗ trợ F1 nâng cấp và RB 100% tiền mua Vip, tiền Up.. thì bạn đã suy nghĩ rất kĩ và nhìn thấy có lợi thì bạn mới làm chứ ko bạn chẳng dại gì mà quẳng tiền đi.
3. Bạn chỉ nghĩ rằng nếu Site sống bạn sẽ có lời, nếu Site chết thì 300 Ref làm bạn lỗ 1200$ nhưng có bao giờ bạn nghĩ là nếu Site chết, mỗi Ref bình quân bị mất 20$. Vậy đã làm mất của ref 300* 20 = 6000$ rồi
4. Hiện tại bạn có 300F1 và ít nhất cũng có 300F2 mỗi Acc tái đầu tư mua Vip bình quân 1$/ ngày
- Thu nhập hàng ngày từ việc mua Vip của F1, F2: 300$*5%+ 300$*2.5% = 22.5$ - Số tiền này bạn ko phải RB cho ai cả. Ngoài ra bạn đc 0.25$ cho các acc nâng cấp trong matrix
=> Số tiền này sứng đáng để bạn được hưởng
5. Mình chỉ cần bạn làm đúng những gì trước kia bạn đã nó khi tuyển Ref thôi

Last edited by a moderator:
1. Lúc nãy bạn nói # ko sửa đc - bây giờ nói là bạn ko edit => Trong 1 thời gian rất ngắn mà lời nói bạn đã ko thống nhất => Lâu dài thì ko biết ntn?
2. Tôi đồng ý với bạn là tuyển Ref là để kiếm đc chút ít. Khi bạn giám bỏ ra 6$ để hỗ trợ F1 nâng cấp và RB 100% tiền mua Vip, tiền Up.. thì bạn đã suy nghĩ rất kĩ và nhìn thấy có lợi thì bạn mới làm chứ ko bạn chẳng dại gì mà quẳng tiền đi.
3. Bạn chỉ nghĩ rằng nếu Site sống bạn sẽ có lời, nếu Site chết thì 300 Ref làm bạn lỗ 1200$ nhưng có bao giờ bạn nghĩ là nếu Site chết, mỗi Ref bình quân bị mất 20$. Vậy đã làm mất của ref 300* 20 = 6000$ rồi
4. Hiện tại bạn có 300F1 và ít nhất cũng có 300F2 mỗi Acc tái đầu tư mua Vip bình quân 1$/ ngày
- Thu nhập hàng ngày từ việc mua Vip của F1, F2: 300$*5%+ 300$*2.5% = 22.5$ - Số tiền này bạn ko phải RB cho ai cả. Ngoài ra bạn đc 0.25$ cho các acc nâng cấp trong matrix
=> Số tiền này sứng đáng để bạn được hưởng
5. Mình chỉ cần bạn làm đúng những gì trước kia bạn đã nó khi tuyển Ref thôi

Mình đã nói rất lịch sự với bạn, và ko muốn nói j thêm nữa, còn mình thế nào thì ref của mình hiểu, vậy là đủ. Còn thành phần như bạn, nếu có lần sau, vui lòng đừng làm ref của mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,495
Latest member
nahiyans

Most viewed of week

Most discussed of week