Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
1. Lúc nãy bạn nói # ko sửa đc - bây giờ nói là bạn ko edit => Trong 1 thời gian rất ngắn mà lời nói bạn đã ko thống nhất => Lâu dài thì ko biết ntn?
2. Tôi đồng ý với bạn là tuyển Ref là để kiếm đc chút ít. Khi bạn giám bỏ ra 6$ để hỗ trợ F1 nâng cấp và RB 100% tiền mua Vip, tiền Up.. thì bạn đã suy nghĩ rất kĩ và nhìn thấy có lợi thì bạn mới làm chứ ko bạn chẳng dại gì mà quẳng tiền đi.
3. Bạn chỉ nghĩ rằng nếu Site sống bạn sẽ có lời, nếu Site chết thì 300 Ref làm bạn lỗ 1200$ nhưng có bao giờ bạn nghĩ là nếu Site chết, mỗi Ref bình quân bị mất 20$. Vậy đã làm mất của ref 300* 20 = 6000$ rồi
4. Hiện tại bạn có 300F1 và ít nhất cũng có 300F2 mỗi Acc tái đầu tư mua Vip bình quân 1$/ ngày
- Thu nhập hàng ngày từ việc mua Vip của F1, F2: 300$*5%+ 300$*2.5% = 22.5$ - Số tiền này bạn ko phải RB cho ai cả. Ngoài ra bạn đc 0.25$ cho các acc nâng cấp trong matrix
=> Số tiền này sứng đáng để bạn được hưởng
5. Mình chỉ cần bạn làm đúng những gì trước kia bạn đã nó khi tuyển Ref thôi

Riêng về điều số 5,cá nhân mình thấy bác eagle ko những làm dc như thế mà còn hơn thế ấy chứ.Vẫn rcb 6$ cho ref nếu có yêu cầu,và thêm 1 chọn lựa cho ae ref free: 2$/ tháng,chấp nhận mul acc còn gì.

Ai bảo mấy # đó ko sửa đc - " Chế độ RB mới ..." đã đủ biết là cậu sửa bài rồi.
Uh, đồng ý là bạn RB tốt - nhưng ko có nghĩa là trước kia nói 1 đằng bây giờ nói 1 nẻo

- - - Updated - - -

Chắc gì mi đã làm nhiều hơn ta

:m122: mi làm nhiều kệ thằng cha mi chứ mắc mớ éo gì tới ta.....

Đây là minh chứng cho sự thay đổi

Mình nói lại cho bạn nghe nhé:
Thứ 1: Khi thay đổi ruler, mình vẫn nói là nếu ai muốn nhận 1 lần 6$, mình cũng ok
Thứ 2: Theo như ruler cũ: Bonus 6$ cho ref Free chỉ có vậy, mình ko nói là sẽ RB thêm mỗi tháng . Nên ai hiểu nó là bonus hay RB trước cũng được . ( gọi là bonus bởi vì số tiền mình nhận được tháng 1 chỉ có 2$ nên ko gọi là RB)

mày có ra tro tao cũng thừa biết mày là thằng conglylentieng,nghe cái giọng đàn bà của mày là tao biết rồi con cờ hó...:m122:

vài hôm nọ ghi refback 6$ đùng cái giờ còn 2$,nếu có update rule thì vẫn phải giữ mức refback cũ với ref trước ngày update rule chứ nhỉ????
MÌnh có nói rồi, nếu bạn nào muốn nhận RB 1 lần theo như chế độ cũ thì pm mình sẽ RB đúng như vậy
Chế độ RB 2$/ 1 lần , bạn sẽ nhận dc nhiều hơn 6$

Quote lại nguyên văn cái đoạn mà ông nhimx kêu là "minh chứng cho sự thay đổi"
Theo tôi nó là sự thêm lựa chọn chứ ko phải sự thay đổi,chịu khó quay lại vài page trước nhé,ông nói chuyện ngu bỏ mẹ ra

mày có ra tro tao cũng thừa biết mày là thằng conglylentieng,nghe cái giọng đàn bà của mày là tao biết rồi con cờ hó...:m122:

thì ra là thím, nãy jo ta cũng nghi nghi, đúng vậy thì chít mẹ rồi, 2pic sau đêm nay sẽ lên 300 page

Mình chỉ nói đúng chứ ko nói sai. Thay đổi như cậu thì ko biết xếp vào thành phần gì?

còn cái loại tính toán chi li như kiểu đàn bà như mày thì xếp vào cái thành phần giề :m122: có giỏi thì đi tuyển ref đi rồi biết cái cảnh...ngồi đó mà ẳng ....

Mình chỉ nói đúng chứ ko nói sai. Thay đổi như cậu thì ko biết xếp vào thành phần gì?

quote lại cái cho khỏi ý kiến nhé:
Mình nói lại cho bạn nghe nhé:
Thứ 1: Khi thay đổi ruler, mình vẫn nói là nếu ai muốn nhận 1 lần 6$, mình cũng ok
Thứ 2: Theo như ruler cũ: Bonus 6$ cho ref Free chỉ có vậy, mình ko nói là sẽ RB thêm mỗi tháng . Nên ai hiểu nó là bonus hay RB trước cũng được . ( gọi là bonus bởi vì số tiền mình nhận được tháng 1 chỉ có 2$ nên ko gọi là RB)

Còn nếu bạn tìm được chỗ nào mình nói là bonus 6$ cho ref free + 2$ mỗi tháng , thì mình xin nghe theo bạn

:m122: móa mở topic tuyển ref,support mệt chết cha,đã vậy còn reback gần hết.có khi còn lỗ ...để làm cái éo gì? làm gì cũng phải đôi bên cùng có lợi người ta mới làm...anh em thỏa thuận ok là được rồi,hài lòng là éo có gì để nói,,,lâu lâu có vài thằng vào ẳng,đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm...thế thì đi mà tuyển ref đi rồi tính cho tụi nó...thứ éo gì đâu ko!!!!

Hehe, ngươi đoán gần đúng đúng rồi đó. ta là ông nội mi đây

bạn chưa trả lời # trên của mình, nếu đã xong việc, vui lòng bạn đừng comment thêm nữa, tránh mất tài nguyên của 4room. Và đây là box tính post nên rất dễ bị tố cáo spam post

Hehe, ngươi đoán gần đúng đúng rồi đó. ta là ông nội mi đây

:m122: loại mày đi đâu cũng bốc mùi,éo lẫn vào đâu dc,,,sống thế éo nào mà toàn bị người ta chửi vào mặt cho,,,đúng là cờ hó vẫn hoàn cờ hó...éo lên dc bậc nào...

Tieu phong lợi hại ha! còn bạn nhimx ? ăn thua mình post ad xem quảng cáo trên site có đều ko thôi, còn RCB mình nghĩ hỗ trợ tốt như bạn eagle la ok rồi. Không phải chi li vấn đề $ Rcb làm gì ?

Bạn định lười post kiếm 6$ 1 lần rồi biến sau, mỗi tháng 2 $ rãi đều là ngon rồi, ac bạn sống lâu dài thì hưởng lâu mà

Bạn định lười post kiếm 6$ 1 lần rồi biến sau, mỗi tháng 2 $ rãi đều là ngon rồi, ac bạn sống lâu dài thì hưởng lâu mà

Bạn này hình như ko phải ref của mình, có vẻ như muốn tăng post thôi............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,157
173,252
Latest member
huymkt

Most viewed of week

Most discussed of week