Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
10$ up silver cũng đc refback nữa hả?

thế là sau 60 ngày chơi free + up silver là đc refback những 8$ luôn hả

thế là sau 60 ngày chơi free + up silver là đc refback những 8$ luôn hả

Rb vậy chắc mình bán nhà đi quá.................

- - - Updated - - -

Lúc đầu mình để ref free RB 1 lần 6$, tuy nhiên,do tài khoản các bạn chơi mãi mãi do chế độ tái đầu tư + 1 số bạn up khi chưa đủ 2 tháng free nên mình sẽ rb theo tháng, up tháng nào rb tháng đó

Rb vậy chắc mình bán nhà đi quá.................

- - - Updated - - -

Lúc đầu mình để ref free RB 1 lần 6$, tuy nhiên,do tài khoản các bạn chơi mãi mãi do chế độ tái đầu tư + 1 số bạn up khi chưa đủ 2 tháng free nên mình sẽ rb theo tháng, up tháng nào rb tháng đó
Bán nhà nhỏ, mua nhà lớn...sao phải xoắn :))

Bán nhà nhỏ, mua nhà lớn...sao phải xoắn :))

ờ, tại thấy mấy bạn tg mình ăn nhiều lắm, bonus 6$ rồi còn rb 100% nữa, site nó mà đi sớm thì bán nhà thiệt

up lên phát đi ngủ nào, site hôm nay hot quá :binhsua141:

bạn cho mình hỏi cái:
Mình mới chơi dc 2-3 ngày bây giờ mua vip vao up sliver thì vẫn dc hưởng lãi và rút $ bình thường à hay phải đợi sau 60 ngày mới rút đc

bạn cho mình hỏi cái:
Mình mới chơi dc 2-3 ngày bây giờ mua vip vao up sliver thì vẫn dc hưởng lãi và rút $ bình thường à hay phải đợi sau 60 ngày mới rút đc

Nếu bạn up và mua vip thì vẫn hưỡng lãi bình thường không cần phải đợi 60 ngày. Nhưng lưu ý số point bạn được tặng vẫn sẽ mất 60 ngày để chuyển thành vip!

cho mình hỏi cái này xíu: hôm qua ở Main Balence của mình có hơn 10$, cái mình vào
3.
Purchase
AdsProfitReward
Sample Bids!

mua 10 ***
ở #1 có hướng dẫn đây là mua vip, rồi cho bif gì gì đó, mà mình cho rồi, sao ko tăng vip nhỉ?

sau khi vào mục số 3 để mua BID, bạn phải vào mục số 6 để cho đi, nếu chưa dc bạn pm yahoo mình tw xem thử

- - - Updated - - -

bạn cho mình hỏi cái:

Bây jo nâng cấp và mua Vip cũng được, cứ có vip là có lãi và có thể rút về, sau 2 tháng bạn sẽ có thêm khoảng 150 Vip do point chuyển qua

Thông báo: chiều nay 6h ngày 21/4/2013 xin kính mời các Cổ đông của tập đoàn quốc tế APR tụ họp tại cafe Boulevard - số 98 Phan Xích longđể bàn về các vấn đề thời sự nóng hổi trong MMO tuần qua...Danh sách gồm có :
1.Eagle
2.nmai
3.Makemoneycuoivo
4.Angle
5.Tieuphong
6.Skydark2010
7. (còn trống)
8. (còn trống)

Yêu cầu tất cả các cổ đông có mặt trong danh sách sắp xêp thời gian tới d...ai không đi được thì ...tuần sau đi cũng được...:m122:
Ai muốn đăng ký đi thì còn 2 slot ...tieuphong sẽ phụ trách mảng thanh toán chi phí cafe cho các cổ đông ( còn việc ăn nhậu thì tính sau :m066:)

Nếu danh sách này đi không quá 4 người thì sẽ được dời qua tuần sau....
Xin cảm ơn toàn thể các anh chị em :m066:

Hí hí. vui ghê. Em ko đi đc. hề hề

- - - Updated - - -

Bác eagle update thông tin thời gian rút tiền từ thằng này theo giwof việt nam giúp em với.Lên #1 luôn bác.

Site có like, google+,...... giờ mới phát hiện ra @@

Thông báo: chiều nay 6h ngày 21/4/2013 xin kính mời các Cổ đông của tập đoàn quốc tế APR tụ họp tại cafe Boulevard - số 98 Phan Xích longđể bàn về các vấn đề thời sự nóng hổi trong MMO tuần qua...Danh sách gồm có :
1.Eagle
2.nmai
3.Makemoneycuoivo
4.Angle
5.Tieuphong
6.Skydark2010
7. (còn trống)
8. (còn trống)

Yêu cầu tất cả các cổ đông có mặt trong danh sách sắp xêp thời gian tới d...ai không đi được thì ...tuần sau đi cũng được...:m122:
Ai muốn đăng ký đi thì còn 2 slot ...tieuphong sẽ phụ trách mảng thanh toán chi phí cafe cho các cổ đông ( còn việc ăn nhậu thì tính sau :m066:)

em thích bác rồi đó nha :binhsua146:
mỗi tội xa quá hôk có đi được :binhsua149:

1.Eagle
2.nmai
3.Makemoneycuoivo
4.Angle
5.Tieuphong
6.Skydark2010
7. (còn trống)
8. (còn trống)

Hội APR này hoành tờ tráng quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333